Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Khổ thế , chúng mày cứ phải đùn đẩy , anh Rồng cân dược hết :)) Va với Trang thư vẫn cong hơi ít :));))

Thứ tư tuần sau có được nghỉ không bọn mày ơi (tùng,tùng....ko phải em đánh trống lảng đâu nghe =; =;)

:)) Tuần sau nghỉ cả thứ 4 , 5 yên tâm
anh Rồng xin cho biết là anh có thể cân được bao nhiêu người ạ ? Để các bạn nữ biết mà khỏi tranh nhau :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói tóm lại là nên để rồng cho riêng Trang Thư thôi. Lèm bèm là chít

:)) Thế thì ko được , anh Rồng là của chugn chứ , mày nói thế thì VA nó giết :))

Nhưng mà bi giờ chúng a cần chờ ý kiến từ phía chính chủ.
Cứ đợi xem kế hoạch vao thứ 4,5 của anh RỒNG thế nào (sợ là ai khác thì chít)
:)) :))

:)) tao ko cần anh rồng , tao chỉ cần mấy cái đĩa phim nó đóng thôi

hôm nay con gái lớp mình đi mua đòng phục thế nào?Dàn di hay là quốc kỳ đấy?

@ Cò: chắc là Quốc kì có in rằn ri mày ah:)
Khổ thân tao thứ 4 bọn mày đc nghỉ thì tao lại phải đau đầu trg phòng thi,đáng nhẽ nhà trg` phải cho nhg~ đứa đi thi đc nghỉ 1 ngày trc' khi thi gọi là ôn tập, 1 ngày sau khi thi gọi là nghỉ ngơi chứ nhỉ, như thế thì bọn tao sẽ yên tâm mà thi hơn, bọn mày nhỉ!!!!! Mà tiền thưởng từ năm ngoái đã thấy đâu cơ chứ, hix!!!

----------

Hình như bạn Rồng có vẻ đc hâm mộ ghê ha? Tao thấy thik hợp nhất là cho VA đăng kí trc', vì VA mắn thế phải rồng mới tải nổi :D :))

Lê Vân Hương đã viết:
Hình như bạn Rồng có vẻ đc hâm mộ ghê ha? Tao thấy thik hợp nhất là cho VA đăng kí trc', vì VA mắn thế phải rồng mới tải nổi :D :))
muốn ăn đòn hả con kia

Thế để tớ vào góp vui nhé!!!! Lớp Hóa 2 tớ có cả bố và mẹ ở đấy đấy!!! nên tớ cũng là ng thân đúng ko???:D:D:D muốn làm quen với nhìu bạn hơn nè:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên