Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhanh lên cái bọn này , điểm danh mà cũng mất thời gian thế nhỉ ? để tao với Nghĩa chat mãi thế này ah?

Hix, bon. mày điểm danh chả có thứ tự gì hết
Có nên bắt đầu lại từ đầu không nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
còn 20 trang nữa đấy=400 bài tiên sư chúng mày nhanh lên chứ

cóc hỉu cái j
Nhưng mà bạn j j Anh 2 ơi,đừng để bị thg Cò nó dụ dỗ

Lệ đắm tràn bờ mi.
Artist:Lil BK
Yeah,rapclub production,Lil BK,Lệ đắm tràn bờ mi,Check it out baby.
Khi em đến bên anh cuộc đời có nhiều đổi thay.Em giải thoát anh ra khỏi cơn say,trái tim anh chìm trong bóng tối ko sao tìm thấy lối ra,dù người muốn đc dối gian để anh nợ ánh sáng thế gian để anh quên đi bao buồn chán.Em đã đánh thức trong anh 1 con người đang bị tổn thương như ánh dương bị bao vây,như bầu trời ko có ánh sáng như trang giấy ko màu,mà ko ai hiểu thấu.
Bấy lâu nay trong tim anh niềm vui đã bị chôn vùi,giờ bóng tối mình anh 1 lối anh đơn côi chơi vơi với nỗi buồn hiu quạnh.Giờ trời lạnh 1 mình 1 bóng đang khóc trong phòng nhưng khi có em cạnh bên em như cây nến thắp sáng màn đêm xua đi bóng tối,mở lối anh tới bên em.Anh mong có 1 ngày mai sánh vai cùng em bước đến tương lai,dù cho muôn ngàn chông gai cho dù trăm dặm đường dài thì con đường đôi ta bước tới sẽ ko bao h chia 2.Và rồi đôi ta bên nhau lệ đắm rơi khi gặp lại,anh ôm em khóc và nước mắt tràn bờ vai,và đó sẽ là nỗi đau ko bao h lặp lại.Ngày mai đôi ta sẽ bước chung trên con đường dài mà ko phải nhìn ra 2 hướng mà chỉ có yêu thương và tình yêu anh sẽ dành tặng cho em.Baby Boo,love you so..
Anh cảm nhận yêu dấu với những gì em đã trao anh nó sẽ mãi khắc sâu trong trái tim này cùng với thắng ngày trôi qua.Ta sẽ mãi bên nhau,ko bao giờ lìa xa,như bông hoa sẽ ko bao h úa tàn,như dòng nước sẽ ko bao h cạn 1 tình yêu chứa chan.

Chỉnh sửa lần cuối:
bệnh quá , gọi thêm mấy thằng A2 vào câu cho vui , lợi cả đôi đường :)):))

nhanh lên, mấy hôm nay chậm vãi

----------

:)) thấy tao năng suất không :))

----------

hehe một mình chiến 3 quả, năng suất thật :))

tao lại ko vào đc YM,bực hết cả mình

----------

giờ đc rồi.
Mỗi ngày 2 trang đi,thế mới kịp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên