Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con my đến bây giờ phải vào được nik rồi chứ tao nhớ là mày được thả 29-11 hay là 12 gì đó :))

Đm thằng nào trông lớp mình hôm qua .
Khổ thân Tùng Bìu anh lên đường ra đi chỉ sau 5' làm bài
Trung nhót được anh í nhỏ nhẹ nói vào tai " nếu anh còn liếc sang bài bên cạnh 1 lần nữa thi tôi sẽ đánh dấu bài đấy :)):)):)):))

hehe thế bọn mày ko thi được sinh à? sao mà khổ thế?

Ông ý trông thi siêu khủng ạ. Anh Tùng bìu đã lên ngay trước mặt tao mà ko thể nào nhắc được nó dù chỉ 1 dấu chấm :| Được mỗi lần bạn ý quay xuống mượn bút chì, thì ông ý soi từ hành động lấy bút đến hành động quay lên... :| Thi như ... cục Mực ý >.<

Rất cảm ơn Trang Thư đã có ý dịnh nhắc bài tớ........nhưng mà anh C Sinh hiểm wa:((.................tinh tế wa..........tao ghét thằng nào tên là C..........Yầu men...............

sao ava cua Trang Thư xấu thế?????????????????????

Bìu đây.............

Bùi Trung Hiếu đã viết:
hum nay đã thi văn rùi còn bốn môn hehe
mình bị ngồi bàn dầu thật đau đớn
mai tao sẽ không ngồi bàn cuối nữa, khốn nạn! ngồi cuối rồi lại bị đuổi lên bàn đầu :((
mai ngồi gần cuối bạn nào nhắc tớ anh nhớ :D

ho*, hi`nh nhu* nhg~ du*a' le^n da^y toan` la` pho`ng 2 :))
uh`m, ko noi' nhiu`, teo tha^'y de.p la` o^?n roai` [-(
Thi Anh, ca^`u tro`i phu` ho^., teo cha? o^n ti' nao` :(

(May' ho^m nay nhu* cu.c Mu*.c ... dek type dc TV :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua phòng 1 đã có 4 đồng chí ra đi . Khốn khổ ! Gặp phải con mụ HLHS
Hi vọng hôm nay tươi sáng hơn

hehe my tồ đã quay trở lại thưa các bạn. hehe còn 8 ngày nữa được về rồi. sướng quá

To Trang Thư : Bạn Hải nick là yeuemthoi89 nhờ tớ rủ Thư đi chơi . Hôm nào đi được nói cho tớ nhé để tớ nói cho nó !! OK ??

ặc ặc thư ơi thư quen yeuemthoi89 à?
TO tâm : ai bảo mày thế hả? chẳng qua lâu ko về VN nhớ đất nước. nhớ trường thôi. :))

ặc ặc thư ơi thư quen yeuemthoi89 à?
TO tâm : ai bảo mày thế hả? chẳng qua lâu ko về VN nhớ đất nước. nhớ trường thôi. :))

hehe hỏi làm gì vô duyên quá cơ. ko có đất nước sao có người yêu được. thế mà cũng nói. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên