Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Hiển đã viết:
tao thấy chả ai thèm nghe thì đúng hơn
Nói cái gì cũng phải đúng chứ, mày ko thèm nghe thì ai cũng thế cả ah:-/ ?Cái gì cũng thế thôi, mới bắt đầu sẽ lắm chuyện nhưng dần dần khắc phục sẽ ổn hơn ;)
@Quân:hehe tao công nhận là cái SOS này cũng sẽ chẳng có j hấp dẫn hơn đâu nhưng dù sao đã làm là phải cố gắng làm cho tốt ;) có lẽ ý kiến của mày bảo chúng nó mang đĩa ổn hơn đấy ;) Vanh tiếp thu đi ;)
@Vanh:mày ơi tao thấy mày làm việc rất tốt mà :) nhưng cũng ko nên quan trọng nó đến như thế, đơn giản chút đi mày ;) tuần này bảo chúng nó mang đĩa có bài yêu cầu đi, chỉ trường hợp nào không có thì mình mới tự tìm thôi, đỡ lằng nhằng hơn nhiều :D
@Tâm: dạo này tao sẽ chăm lên HAO hơn, hehe chúng mình cùng "câu" đê :D hehe mà sắp SN mày rùi tiện thể chúc lun đỡ quên hê hê hê.......:)) :)) :))

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
chương trình đầu tiên bao h chẳng có nhiều khiếm khuyết, từ từ rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi, dù sao tao cũng ủng hộ mày Vanh a. Vanh cố lên!
Thanks mày ;)

Lê Ngọc Giang đã viết:
@Vanh:mày ơi tao thấy mày làm việc rất tốt mà :) nhưng cũng ko nên quan trọng nó đến như thế, đơn giản chút đi mày ;) tuần này bảo chúng nó mang đĩa có bài yêu cầu đi, chỉ trường hợp nào không có thì mình mới tự tìm thôi, đỡ lằng nhằng hơn nhiều :D
Tao nghĩ là tống hết vào mp3 bật cho nó nhanh thôi.Bài nào mình ko có thì ko fát.Nhưng thôi,tao nghe bọn mày.Tuần sau bảo bọn nó mang đĩa đi.
Mà tuần này ,hix,giờ vẫn chưa có ai yêu cầu mới đau ><

Ko có yêu cầu thì bọn mình tự yêu cầu :D

@Tâm: dạo này tao sẽ chăm lên HAO hơn, hehe chúng mình cùng "câu" đê hehe mà sắp SN mày rùi tiện thể chúc lun đỡ quên hê hê hê.......
Đấy tiện thể bạn Giang chúc mừng SN tớ <tao cám ơn :D> tớ báo luôn các bạn T7 này là SN tớ các bạn nhớ mang quà đên nhé ;;)

oài, ko hiểu,....

uhm, tuần này chắc sẽ ổn thôi, và đừng để chương trình bị ngắt quãng:D

Lê Đan Tâm đã viết:
Có gì mà ko hiểu hả mày :D
con này câu giỏi :))
mai SN mày tao chúc phát cái nào haha không hỉu là mình chúc nó mấy phát rồi :)) 8-} :D =)) lolzzzzzzzzzzz :)) :)) :))

Oài khiếp HAO nó để mình mấy quả bóng 8-}

Hờ hờ bạn Giang chúc mừng tớ n` thế :D

TOPIC lớp mình chan' we'

Có ai làm xong Sử chưa. Làm được câu 5,6,7,8 rồi thì pót lên dây cho moi. người cùng chép nào

Bùn ngủ wa'. Ngáp zzzzzzzzzzzzzzzzzz

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
TOPIC lớp mình chan' we'

Có ai làm xong Sử chưa. Làm được câu 5,6,7,8 rồi thì pót lên dây cho moi. người cùng chép nào

Bùn ngủ wa'. Ngáp zzzzzzzzzzzzzzzzzz
đăng kí đc rồi ah mày.
yêu cầu ko ai kêu topic chán nữa(vì đúng nó như thế).
Tuần này ko làm đc SOS nữa rồi,nhưng đc nghỉ thoát đc mấy tiết quá sướng.Bọn mày đi đi cho nó vui :D

số dt nhà con linh trưởng là gì nhỉ tao hôm nay tao mang bài tìm hiểu đi nhưng quên đưa nó khổ quá

sao tôpic lớp mình tẻ thế hả ? lâu lâu tao mới lên thế mà nhạt wá trời luôn

tao my tồ đấy. Cả lớp dạo này sao rồi. Ở bên này bùn quá chán k chịu được. suốt ngày phải đi bộ cả đi tàu điện ngầm thôi. Đường phố thì vắng tênh ạ. Hic hic nhớ nhà , nhớ trường quá.......

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
tao my tồ đấy. Cả lớp dạo này sao rồi. Ở bên này bùn quá chán k chịu được. suốt ngày phải đi bộ cả đi tàu điện ngầm thôi. Đường phố thì vắng tênh ạ. Hic hic nhớ nhà , nhớ trường quá.......
lên giờ này lại thấy nick thằng Tùng sáng,hóa ra là con My :D.Lớp vẫn thế,có j thì topic đã ko chán thế này.
Hôm nay khối chiều đc nghỉ để đi cổ vũ bóng đá,tiếc là trg mình thua trận chung kết giải Dilmah.Hơi buồn tí nhg ko sao.Trc đấy thì lớp mình đấu bóng rổ với P2,tất nhiên là thắng rồi.
Sao mày bảo có chia tay gì mà sao chả có gì hết thế,mày đi hôm nào bọn tao cũng ko biết luôn.
Tháng 12 lại về hả,dự hội trg với bọn tao,sắp rồi còn gì,cố thêm 1 tháng nữa ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên