Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi mày sắp đi tao tặng luôn mày cái bút ấy ko phải trả tiền My ạ :))

@Bốp:sao mày sốt sắng thế :D

Nguyễn Trà My đã viết:
thấy bọn lý 2 bảo là bọn nó chuẩn bị có 3 tuần,có gì thì làm đi

bốp
bọn nó có người chứ lớp mình có đâu.Con trai đếm trên đầu ngón tay(mà ngón tay cũng ko có đủ ý).Hát chẳng có đứa nào,chỉ có thể đóng kịch,nhảy nữa.Nhưng kịch bản thì vẫn chưa có.Tính đi tính lại vẫn chưa đủ để làm 1 chương trình tử tế.Nói chung là cũng đang hơi bí,fải từ từ để tính đã,làm sao mà nhanh đc mà cứ đòi.
Có đứa nào ở đây nhận hát bài j ko.Thằng Bob to mồm thế có ý kiến j hay ho ko?

con trai đếm trên đầu ngón tay, con trai bằng con gái suy ra cả hai đếm trên đầu ngón tay cả à,

bốp

----------

nếu thế thì liên quan lớp nào đấy có nhiều người hát hay chẳng hạn lớp tao bọn nó hát cũng được, thế bọn con gái bọn mày không hát được à

bốp

----------

Lê Minh Quân đã viết:
đã bảo phải liên quân mà lại

liên quan lớp nào đấy, thế bọn mày không hát được à, ngốc thế, thế con gái làm gì

bốp

----------

Lê Minh Quân đã viết:

liên quan lớp nào đấy, thế bọn mày không hát được à, ngốc thế, thế con gái làm gì

bốp

----------

Lê Minh Quân đã viết:

bốp

----------

hehe bạn bob hát hay lắm cho lên biểu diễn nhé. mà bob ơi bạn bè với nhau gì mà keo kiệt thế? bạn sắp đi rồi mua quà cho bạn để bạn còn nhớ tới chứ hehe.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Trà My đã viết:
con trai đếm trên đầu ngón tay, con trai bằng con gái suy ra cả hai đếm trên đầu ngón tay cả à,

bốp

sao có thằng nào chậm fát triển như mày nhở

Nguyễn Trà My đã viết:
nếu thế thì liên quan lớp nào đấy có nhiều người hát hay chẳng hạn lớp tao bọn nó hát cũng được, thế bọn con gái bọn mày không hát được à

bốp

bốp

lớp bọn mày con trai hát có đc ko,hay như mày hết :))
ngốc cái đầu mày ý,bọn tao có việc cả rồi,nhưng chẳng nhẽ mỗi con gái làm,fải có cả con trai nữa chứ.

Nguyễn Trà My đã viết:
hehe bạn bob hát hay lắm cho lên biểu diễn nhé. mà bob ơi bạn bè với nhau gì mà keo kiệt thế? bạn sắp đi rồi mua quà cho bạn để bạn còn nhớ tới chứ hehe.
ý mày là ko có quà là ko nhớ hả.Con này đúng là... [-(

Bó tay ! mie ko lên có 1 hôm dã thấy chửi nhau rồi
Thôi tốt nhất là nên liên quân , tao thấy T2 sáng nhất vì nếu chúng nó làm riêng cũng ko đủ sức như mình còn các lớp khác thì khó đấy như A2 chả hạn tứ lớp nó cũng đủ ko cần thêm
Xem ra còn mỗi T2
Loại ngay khoản lớp mình " tự làm tự sướng nhé" ko đủ người đâu

bọn mày hát bọn tao thêm mấy tài lẻ là được rồi ai bảo không hiểu gì có mà mày thiểu năng ý toàn đi chửi con trai, bọn mày ba bốn tiết mục bọn tao ba bốn thế là được chưa

bốp

Vũ Minh Hiển đã viết:
Bó tay ! mie ko lên có 1 hôm dã thấy chửi nhau rồi
Thôi tốt nhất là nên liên quân , tao thấy T2 sáng nhất vì nếu chúng nó làm riêng cũng ko đủ sức như mình còn các lớp khác thì khó đấy như A2 chả hạn tứ lớp nó cũng đủ ko cần thêm
Xem ra còn mỗi T2
Loại ngay khoản lớp mình " tự làm tự sướng nhé" ko đủ người đâu
chửi cái j đâu,thế này gọi là chửi ah.Bó tay.
Nói rồi,ko làm với T2 đâu

bọn mày hát bọn tao thêm mấy tài lẻ là được rồi ai bảo không hiểu gì có mà mày thiểu năng ý toàn đi chửi con trai, bọn mày ba bốn tiết mục bọn tao ba bốn thế là được chưa

bốp
ê,nói lại xem,tao toàn chửi bọn mày bao giờ.
Bọn mày có tiết mục gì nói thử xem

Chỉnh sửa lần cuối:
liên quân cả khối
lớp mình có khoảng 3,4 tiết mục gì đó.Tiết mục chính là kịch thì tao có thể mời bất cứ đứa nào trong khối tham gia tùy theo mục đích cả tiết mục.
Lớp mình làm riêng thì nếu có chương trình sẽ ko gây được ấn tượng,nói thẳng ra là cả trai cả gái chả được cái tích sự gì,chỉ có mấy thằng nhẩy là được mà thế vẫn chưa đủ.Còn bao nhiêu vấn đề khác như loa,âm thanh,trang phục bọn mày có biết kiếm đâu ra ko?Tưởng làm 1 chương trình ngon ăn lắm hả,lớp mình có con My tồ có thể lo mấy vụ đấy nhưng nó lại đi rồi.Bọn mày nhìn giao lưu lớp ly2 xem,có ai xem đâu chỉ có mấy thằng lớp 6,7 cho dù lớp nó có thằng hát khá hay.Chương trình cũng chỉ có thời trang,hát,kịch và trò chơi chứ ko thể có gì khác,cái chính là phải lồng vào các tiết mục đó những điều hấp dẫn người xem,những cái mới lạ đặc biệt,đã làm thì phải làm cho ra hồn,để người ta xem xong người ta nhớ chứ chỉ làm vớ vẩn thì thôi đi cho nhanh.Bọn mày có thể xem đĩa giao lưu 11 a1 năm ngoái,chuẩn đấy các tình tiết gây cười rất nhỏ nên rất cuốn hút,để tao bảo thằng Bob đưa cho.

Ai bảo mày là L2 làm mỗi bọn 6-7 xem, có bọn mày ko thích thì ko xem thôi. Liên quân cả khối thì nói làm cái gì, mà bọn tao đã bảo rồi, ko thích bọn T2

Lằng nhằng thế, nếu ko thích T2 thiếu j lớp khác, liên quân với 10H2 cũng đc mà:-?

làm gì thì làm nhưng mà h2 bây giờ là vui nhất trường thì phải làm cho hoàng tráng

bốp

mie làm với T2 thì sao?
Có chúng nó thì tốt chứ sao
Nếu chúng mày ko thích thì làm H2 và những người bạn cũng được

Nguyễn Trà My đã viết:
làm gì thì làm nhưng mà h2 bây giờ là vui nhất trường thì phải làm cho hoàng tráng

bốp
đúng thế
Liên quân với 10h2 cũng là 1 giải pháp,lớp đấy có quỳnh bệu :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên