Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đùa topic lớp mình ngừng hoạt động rồi à, có ai kể cho tao chuyện của lớp tí đi, chẳng hạn như tao hôm nay đi cầu thang mất dép rồi làm bài kt chất lượng

the one and only bốp

hêhe bob tò mò vừa thôi nhé sang lớp a2 đi cứ lảng vảng bên này làm gì nhỉ? mà lớp mình nào ở đây thế hả? linh tinh. hehe đùa thôi chứ thiếu bob cũng chán thật . hic hic 1 phút tưởng niệm bạn bob.

bảo là có gì mới về lớp thì kể ra đi thì chả ai kể chán là phải

the one and only bốp

vãi cả chán [-(
hehe vụ DSBA hôm nay quẩy quá :))
khẹc khẹc, hôm nay con Chip bị chúng nó trấn dây nhựa thắt cổ :)) :D khổ thân :)) :)) :))

thế nó có chết không, hôm qua con linh trưởng định kéo mình không cho mình về, mình kéo mẹ ra cổng trưởng đến khổ

the one and only bốp

Nguyễn Trà My đã viết:
thế nó có chết không, hôm qua con linh trưởng định kéo mình không cho mình về, mình kéo mẹ ra cổng trưởng đến khổ

the one and only bốp
trông mày như đi đánh ghen ý,lôi con Linh xềnh xệch xuống ...Lúc sau Linh lên mặt mũi bơ fờ(hehe ;;) )
Mai mưa thế này ko biết bọn nó có đến ko!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Này con Vanh đừng có mà điêu nhé .Bơ phờ cái gì hả?Tao đòi tiền nó đấy chứ.

Đòi tiền kiểu bệnh hoạn, mà bệnh hoạn theo kiểu lành mạnh bọn mày nhờ!:D

Tự thấy minh vô zuyên wá đi mât thôi TAo về đây mai nghỉ sẽ lên xem có gì hay o rôi tám

bob ơi thank cai mess của mày nhưng mày gửi làm gì thế ? Dạo này hâm hâm kiểu gì ý,sau khi may đi lớp cứ thấy tẻ nhạt hẳn đi

Hoàng... mày có điên không đấy ^^ Mai kiểm tra Toán Hình phải không lớp mình nhầy ^^ Đoàn kết nhá ;)

Con gozi hâm đơ này sao mày nỡ phản bác câu nịnh của tao lam bùn ban bob chết.mà sao dạo này thằng trung pond phê phê thế nhỉ đứa nào bít gì kể đê

kho wa lau lam roi moi len HAO, gan 1 thang roi chu chang it. tu ngay vao nam hoc minh cham chi hoc hanh nen ko co thoi gian len. quay di quay lai, 1 thang troi qua ma topic lop minh nhat qua chang co gi hay ho ca, hay tai vao nam hoc la cac tay cau bai giam tay nghe het rui? chan nhi?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên