Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Ngọc Giang đã viết:
:)) tao cá đấy chắc chắn là lông của thằng Quân cò nên nó mới khăng khăng như vậy :)) hehe, con Tâm không được gọi lông thằng Quân là lá đâu đấy,lá là lá còn lông của Quân thì vẫn là lông của Quân, không lộn xộn được :))
hehe, lông của Quân ở chỗ nào thì không biết :D nhưng mà sao lông của mày lại ở trước mặt Hikaru thế kia hả Quân ???? :-?
Con này dạo này điên thật rồi có khi đấy là lông của cái thằng trong ava của mày í

chả hiểu gì cả lông lá với cả tao mới là người đặt chân lên trang 100 mội tội bị nó xóa

lớp mình được lắm chả có miss nào vào vòng trong cả bảo cho hoài anh đi thi thì không chịu cơ
dang đầu trọc xin mãi cuối cùng cũng được cô văn cho nghỉ chơi rồi đó

được cô văn cho nghỉ để chơi hôm nào thế? thứ 3 tới à?
có .... 5 ngày ko lên mà chúng mày câu kinh wa, bây giờ tao thấy cái topic lớp mình bắt đầu nhàm rồi đấy. Các bác liệu liệu mà điều chỉnh lại tư cách cá nhân đi đề rồi còn viết bài cho nó chất lượng 1 tí, chứ cứ lên topic mà chửi nhau mãi thế này chán lắm, phải bàn những chuyện nó thời sự ý, đừng có cãi nhau! :D

oài lớp mình lên được trang 101 rồi mà mình mới có bài thứ 104, phải câu để số bài của mình hơn số trang của topic thật nhiều mới đc :D, mà chúng mày câu ít thôi, chứ để tao thua kém bạn bè là tao ko chịu đâu :((

mình chẳng biết mình được bao nhiu bài rồi thỉnh thoảng lên pót bài cho vui chứ chẳng để ý mấy

hờ, chán nhỉ? lớp mình ko ai lọt vào vòng 2 Miss Ams. bùn wa' :(

Thằng ngu ko biết gì cứ thích cãi cố

Tao hỏi mày lông gì mà nó tròn như thế này hả

Lê Minh Quân đã viết:
Con này dạo này điên thật rồi có khi đấy là lông của cái thằng trong ava của mày í
Đã bảo ko phải lông

Đấy là lá

Lá thì cũng đâu có tròn thế!! Thôi, đổi ava đi cho đỡ cãi nhau, Hikaru còn ối ảnh đẹp hơn :p

Lê Đan Tâm đã viết:
Thằng ngu ko biết gì cứ thích cãi cố

Tao hỏi mày lông gì mà nó tròn như thế này hả

Cố thế nhỉ cả cái ảnh nó nhìn ra 1 cái tròn tròn đễ cãi mà cũng được thôi đấy là lông rồi đừng cố :))

Lê Minh Quân đã viết:
Cố thế nhỉ cả cái ảnh nó nhìn ra 1 cái tròn tròn đễ cãi mà cũng được thôi đấy là lông rồi đừng cố :))
tao thấy rõ ràng là lông của thằng Quân mà :D

đừng cố quá khéo thành quá cố đấy mày :))

ừm, nhìn kĩ nó cũng giống lông lắm Tâm ạ. Đổi đê ...
À, hôm nay cô Mỹ về rùi :D

Con này mắt mày có vấn để rồi

Rõ ràng là cái lá ấy hình rẻ quạt, tao nói nó tròn tròn là để phân biệt đấy với cái lông thôi

@ Ngọc: mày ơi, viết tử tế thì mệt lắm, lên đây cãi nhau mới sướng... :))
Nhưng mà đúng là chỉ cãi nhau xem nó là lông hay là lá thì cũng nhàm thật, phải cãi nhau xem nó là cái lá hay là cái lông thì mới vui...he he he...pạp pạp pạp...!!!

chúng mày vẫn cứ cãi nhau chuyện cái lông với cả lá đấy à? thôi, tao đồng ý với con Thư là con Tâm nên đổi ava đi, chứ để đấy là hỏng cả hình ảnh hikaru đấy , ko ổn đâu. mà nói thật là đến bây giờ tao cũng bắt đầu thấy nó giống ...lông rồi mày ạ:D:D

Còn 10 ngày nữa là nghỉ hè rùi, chờ thử xem chỉ tiêu sẽ đc vượt wa là bao nhiu trang nhỉ?
Hôm nay cả lớp đc thầy tin cho 1 niềm vui bất ngờ, cứ tưởng chết ai dè còn đc sống thêm mạng nữa, hú vía...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên