Cool boy

nếu mah là anh í thì em thấy xinh bt :))
pts nó phải chuẩn theo kiểu của pts chứ =; :))

ồ 8-> ảnh hót boi này thì e xem nhiều rồi 8-> ngắm đi ngắm lại mới hiểu sao anh í hót thế 8-> a Trần cứ chê này chê nọ [-( khen ngta đẹp một câu đi tiếc rì =)) khi mà ngta đã độ trơ thế khi up lên 8->

8-> tuy k còn học ams nhưng bạn vẫn là một kỉ niệm đẹp trong lòng chúng tớ =)) đẹp rai là nó phải thế này [-( k pts rì cả 8-> phải thật trơn thật khô thật mộc thế nó mới rõ cái đẹp rai :))

ảnh thứ 2 xem rồi , hồi trc có xem 1 cái ảnh của em này rồi, trông khác nhiều lắm cơ mà :-?

Từ Thái g%20Son/SonLil.jpg[/IMG đã viết:
ồ 8-> ảnh hót boi này thì e xem nhiều rồi 8-> ngắm đi ngắm lại mới hiểu sao anh í hót thế 8-> a Trần cứ chê này chê nọ [-( khen ngta đẹp một câu đi tiếc rì =)) khi mà ngta đã độ trơ thế khi up lên 8->

ô hay anh khen rõ ràng mà :| :| :|
Có chê bai j đâu :| :| :|

Cái ảnh thứ 2 này , nhìn e này quen lắm ý . Nếu ko nhầm thì hồi cấp 2 , e ý học 9c hay 9D thì pải

ặc thằng Sọt lại còn dùng acc của tao ở topic này nữa :)) =)), tưởng mượn dùng ở box âm nhạc thôi mà :-w :-w haizzz... mày xấu bỏ xừ :-" :-" :p :p đùa tí :p

:(( lộ hàng rồi , lúc mày cho tao mượn mày nói gì ý nhỉ

Chị ko có ảnh mấy em 9x xinh xinh thôi đóng góp ảnh các anh Ams "già" nhé ;;) :D :p

--> Anh ngồi đầu tiên là Vũ Anh Tùng L2 0205 nhé :D (hồi xưa tuyển bóng rổ Ams - hình như là đội trưởng nữa hay sao cái này chị ko chắc :D) em nào muốn tiếp cận thì sang Pháp nhé :D :p
Ngồi sau là Hiếu Minh - Tin 0205 :D Tung tích anh Minh chị chịu :D :">

Tuyển rổ Ams hồi chị học lớp 12 : Ảnh chụp lúc vô địch \:D/ tèn ten :D

Khánh H1 0306 cũng rất là hot :x

Bờm - Lê Bá Nam Anh - A1 0306 - chị đề cử hot nhất khóa chị luôn :D

(hehe ảnh này hơi bị độc mình chị có đấy B-) )

Bonus thêm cho ảnh bạn thân chị hồi nó học lớp 11 :D Dân Tin Tổng hợp :D Đang vi vu bên Sing :D Hehe cái ảnh này là ko chỉnh sửa shop siếc gì đâu nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
topic này hay quá, tham dự một cái ảnh cho vui :D

và đây là hot boy của T2 04-07 :D

Ôi, mình ko thể phát âm nick của bạn ấy trên này đc, ngượng mồm quá:))
VAB thì vô đối...

Hiếu Minh dạo này xinh zai lắm mà ;))
Tiếp cận thì anh í học Thương mại
Nhưng h có ny rồi :">

ảnh trên kia hay nhờ :)) cho em hỏi chị kia cao mét bao nhiêu ạ :)):)) mặt anh này trông hài v :))

:|anh T2 0407 kia cao vãi chưởng
bà chị đứng đến vai thì chứng tỏ cũng ko thấp,vớ vẩn cao hơn cả mình
ơ, post xong bài rồi mới load xong cái ảnh=)) ra chị kia đứng ghế=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cạnh anh Bờm là chị Ốc hả chị?=))
Mà cái ảnh đầu xem xong thấy nhớ Ams 2 năm trước.8->

Back
Bên trên