Chuyện vợ chồng nhà anh Hưng ( cũng hơi nhạt, đọc tạm)

hô hô, Huy béo rõ là ghen tị rồi đấy nhé, hê hê

Không hiểu em Thư đọc chỗ nào, thấy em ghen tỵ, thế mới tài ???

thì rõ cái giọng là kém miếng khó chịu vì ko được chị em nào theo ám cả đấy còn gì .

ấy thế mà em đang mong không có em nào ám đấy các bác ạ .. khổ thân em quá ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu chuyện chuyển sang chiều hướng nhạt và tục quá, ko nên anh Huy ạ, các bạn ấy đã phải chịu nhục nhã nhiều rồi, ko nên xúc phạm thêm.
Gửi lời chúc mừng các phụ nữ lớp mình nhé.

NHLam đã viết:
Câu chuyện chuyển sang chiều hướng nhạt và tục quá, ko nên anh Huy ạ, các bạn ấy đã phải chịu nhục nhã nhiều rồi, ko nên xúc phạm thêm.
Gửi lời chúc mừng các phụ nữ lớp mình nhé.

Không chơi chúc mừng suông đâu nhá, hê hê

Lại muốn chúc mừng kèm tát à. Chúng ông đây đang sờ trít đây!!!

sờ trít thì kệ bác chứ, em thấy bác mà sờ trít thì thiên hạ chết hết rồi, nào em xắn tay áo lên rồi đấy, bác giỏi thì...nhào vô, ờ , xem bác dám làm gì em nào
B-) :smoking:

Hơ bác Lâm thấy bác Thư sờ trít nên cũng sờ trít theo à .. heheh .. dù sao cũng tình nghĩa vợ chồng mấy năm rồi .. thảo nào thần giao cách cảm nhanh thế ... :smoking:
Mà bác Hà xắn tay áo lên rồi thì bác Lâm phải làm gì đi chứ .. ko đợi đến lúc bác Hà lại xắn nốt quần .. và 1 vài thứ có thể xắn được thì bác cứ cẩn thận đấy B-)

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: ac ac, Sao mà bác Thư nhà ta khêu gợi quá vậy, bác bảo bác Hưng mặc quần bó thì chết à. Có cái gì thì nộ hết, chị em ngại chết đi được à. =D> :evil:
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: Bac Hà và bác Lấm sao cứ doạn nạt và thách đố nhau vậy, em thiết nghĩ là 2 bác thôi thì cứ cởi và sắn hết mọi thứ ra đi rồi tay bo với nhau xem ai thắng ai vậy. Đảm bảo sau đợt này bác Phương sẽ có 1 chùm ảnh nuy cực kỳ đặc sắc =D> :krach: :krach:

Thánh Alah phù hộ. Em mới bảo là cần phải tát vào mặt em VH vì ăn nói quá nhạt và tục thì các bác buôn chuyện thế nào thành em với nó chụp ảnh nude chung thế này? [-(

Tin mới: Em H Ly lớp mình sắp sang London đoàn tụ cùng 2 kiều bào Huy, Phương (thứ 2 bay thi phải) ---> ko tham gia 2 vụ sắp tới ----> em Linh cũng có thể ko tham gia (tuy nhiên vẫn báo rồi). Đây là email em Ly, anh Huy còi chú ý: [email protected] (email lãng mạn quá!!! :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi thế ạ, sao mà sung sướng thế, em phải lấy súng ống đạn dược ra lau chùi đại tu mới được .... kakaka

Ng-Quang-Huy đã viết:
Ôi thế ạ, sao mà sung sướng thế, em phải lấy súng ống đạn dược ra lau chùi đại tu mới được .... kakaka

Ô thế lâu nay súng của Huy bị mạng nhện chăng à, thế thì... đã bảo của bền tại người mà lị ko chịu nghe...chậc

to bác Lâm: bác cứ vả vào mồm chúng nó cho em, buôn dưa lê dưa cà thế bao giờ, em với bác mà ấy thế thì... khiếp chả dám nghĩ nữa, eo ơi tởm...

[-o< oh my god..

Bác Ly lại đi à, thế các bác ko có tiệc chia tay à, làm quả chia tay 7 lần cho đúng thông lệ đi ạ .
Em cũng ko dám tưởng tượng ra hình ảnh hai bác Lâm và VHa nude đâu ạ, kinh lắm, chẳng khác nào 2 con đười ươi đầy lông lá . hô hô. em thấy đỡ sì trít quá đi .
Còn bác Ánh ăn nói nghe như quạt trần ý .

Bác Lâm với bác Hà có thù oán gì với em Thư ốc luộc không mà thấy giang hồ vang tiếng súng thế này. Em mà là bác Lâm mai phải gửi sang Pháp ngay 1 quả bom thư.

Bác Huy hóa ra dễ sướng quá nhỉ ... :smoking: giờ em mới biết đấy .. bác VH mang tiếng là vợ mà ko chỉ cách cho bác Huy để mạng nhện giăng nhi nhít à .. kekeke :> :roflmao: :mrgreen:

bác Ánh thật là kinh nghiệm đấy nhỉ, kính phục chị đấy ạ.

Kinh quá, anh Huy chưa gì đã súng ống. Hehe chết anh Huy nhé, lỡ miệng rồi, vớ vẩn chúng nó cũng buôn chuyện thành: anh Huy vì tư tình đã dùng súng gây án với một thiếu nữ VN chưa chồng. Chậc, phải cẩn thận chứ anh!!!

To bác Huy : Bác ko ở nhà nên ko biết chứ, hôm sinh nhật bác Thư thì anh em và chị em say túy lúy đến 2h đêm bác ạ. Nếu em mà hơn thì chẳng nhẽ lại thâu đêm rồi các bác ý lại giật hết các thứ trên người nhau rồi hậu quả thế nào thì em ko chịu đâu nhé, bác Huy về mà giả quyết nhé. Thế hóa ra từ trước đến nay thì vợ chồng nhà bác Hà và Huy ko biết sướng là gì à? Thảo nào súng ống của bác Huy mạng nhện chăng là phải. Lỗi này ko biết là tại ai nhỉ? >:) :-$ :-$ :-$ :-$

chắc là anh Huy kém ko hầu hạ được Vha rồi nên mới như vậy đấy.

Back
Bên trên