Cho em hỏi về lớp học thêm

Em mới bắt đầu học lí 12 ở trên lớp, không hiểu học lò nào thì ngon nhỉ?
Cẩn là ở chỗ chùa bộc àh? Em đến đó thấy đông vl, mà cũng chỉ thấy ngta khen hình với tiếng anh thôi chứ cũng không thấy lí nổi lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
đã dạy lò là đảm bảo hay rồi :-j dạy gần 600 con ng` cơ mà :-j nếu dạy k hay thì làm sao mà có tiếg mà dạy tiếp đc :)) cứ đi mà học theo từg chuyên đề của nó :)) mới chập chững vào Lý 12 thì kiếm lò nào về dao độg cơ mà học :))

Bạn a học lò Chùa bộc, cứ khoe vào lớp thì ko thấy cuối lớp ở đâu=)), còn ngồi ở cuối lớp thì ko thấy bảng hay thầy đâu=))
Lý mình chẳng biết nên học thêm chỗ nào:|

nó chém gió thế mà mày sợ à=))
công nhận là có đông thật :|

Em mới bắt đầu học lí 12 ở trên lớp, không hiểu học lò nào thì ngon nhỉ?
Cẩn là ở chỗ chùa bộc àh? Em đến đó thấy đông vl, mà cũng chỉ thấy ngta khen hình với tiếng anh thôi chứ cũng không thấy lí nổi lắm.

Lý ở đấy có thây DVC khá nổi tiếng,tốt nhất trong các thầy dạy lò rồi
thầy có rất nhiều fan nữ =))
thực ra ông ấy dạy cũng đc

hốt bôy đấy :)) nghe nói k nhữg hút đc nh` nữ :)) mà nam cũng hút đc nhiều lắm =))

:-? tao thấy cũng bình thường :|

ít ra hè có điều hòa :)) mát rượi :">

Tớ có 2 bộ luyện thi toán Đại Học giống hệt nhau=(( một bộ đi mua, một bộ đc tặng, tớ muốn thanh lý cũng là chia sẻ với những ai chưa có các cậu ạ
Cậu nào có nhu cầu thì liên lạc với tớ qua mail :[email protected] nhé
bộ này là vở học thêm đầy đủ chi tiết rõ ràng của 1 ng đã chăm chỉ luyện thi đại học
đủ tất cả các chuyên đề đi thi, đánh giá là sát 95% đề nữa, được giảng dạy bởi giáo sư Phan Huy Khải
tớ bán tổng cộng tất tần tật là 100k nhá, tớ ko lời lãi bao nhiêu đâu=))

em đang tìm chỗ học thêm Văn để thi đại học, nhưng chưa biết học ở đâu tốt, có anh chị nào biết chỗ nào hay chỉ em với! :)

hị hị, chuyên hóa luyện thầy Hùng chỗ Hào Nam ý , tốt nhất rồi, mà thầy đấy nổi tiếng lém rồi mà :|
Các anh chị cho em hỏi thầy Hùng ở Hào nam là Gviên trường nào vây? Cho em xin Đchỉ lớp học và số ĐT với. Em cám ơn nhìu nhìu.

em đang tìm chỗ học thêm Văn để thi đại học, nhưng chưa biết học ở đâu tốt, có anh chị nào biết chỗ nào hay chỉ em với!

tốt nhất là e nên mua mấy quyển văn mẫu về đọc thêm, xem cách họ viết thế nào. Bên cạnh đấy, em có thể vào trường sư phạm hỏi xem thế nào. Thầy Chu Văn Sơn dạy được lắm, không thầy Bắc cũng ok.

Các anh chị cho em hỏi thầy Hùng ở Hào nam là Gviên trường nào vây? Cho em xin Đchỉ lớp học và số ĐT với. Em cám ơn nhìu nhìu.

Thầy HÙng hồi trước dạy ở trường ĐHKHTN.Cấp 2 ở nhà thầy chỉ dạy chuyên hóa thôi. Và bắt đầu dạy từ hôm 9/6 rồi. Tuần 3buoi

Chị Phương cho em xin đchỉ cụ thể thầy Hùng đc ko? Mà cấp 2 thầy chỉ dạy chuyên hóa là sao hả chị? Lớp 8 mới bắt đầu học sao đã phân chuyên? cam on chi nhieu lắm.

lớp 8 phân chuyên là muộn đấy 8-| Trưng Vương bọn a phân chuyên từ lớp 6

Chị Phương cho em xin đchỉ cụ thể thầy Hùng đc ko? Mà cấp 2 thầy chỉ dạy chuyên hóa là sao hả chị? Lớp 8 mới bắt đầu học sao đã phân chuyên? cam on chi nhieu lắm.

uh. Bắt đầu lớp 8 thầy luyện chuyên rồi em ạ.
Ko thì em có thể học Hóa cô Thu( Ams) hiện đang dạy bên chỗ thầy Việt ( Toán) ở Phố Núi Trúc ý. Hồi xưa chị cũng học cô. Cô dạy cẩn thận lắm

cũng có thể học cô THu ở nhà cô trên gần Đội Cấn nữa
cô mở 2 lớp phân trình độ để học sinh tiếp thu cho dễ :)
chị cũng nghe danh chứ cũng chưa học :))
thấy bạn chị mấy đứa H1 cứ bộ đôi cô Thu - thầy Hùng mà tương em ạh =))

các anh các chị ơi cho e hỏi mọi người có biết chỗ học thêm sinh không ah
có ai biết cô Dung (trg ams) hay thầy Hiền dạy ở đâu không ah
nếu mà học thì học ai hay hơn ah8-> 8->

Back
Bên trên