Cheerleaders club

@ anh Long: đúng là ảnh do em cung cấp ạ :-? tưởng bà biên tập cho vào thế nào hoặc cắt ra thôi :-ss ai dè :"> mà thôi, năm sau em kéo lớp em vào đội là ok chứ gì :)) :x:x
@ Chị Phương: em đang ko muốn ai biết đấy :-w

hô hô.Cô em buồn cười thật :-j k muốn ai biết sao còn làm :))
Có j` mà k muốn ai biết. CHị chỉ đang nghĩ đến câu chn của anh Thanh thôi :))
@All: Thứ 7 tức là ngày mai.Cả team có mặt ở 75 HỒng mAI để quay clip.Đến đúng 14h và đề nghị mọi ng` có mặt đủ.K chấp nhận mọi lí do.Thái độ luyện tập của mọi ng` mấy hôm nay rất khó chịu. :| còn tại sao thì mọi ng` cũng biết.Hôm đầu tiên phải xin lỗi a Sơn vì chn trog phòng tập.Hôm thứ 2 phải xin lỗi anh Khánh V6 vì chỉ có 3 đứa đến quay clip.
Xin lỗi vì phải nói chn này trên HAO.Nhưng nói đi nói lại cũng k ai thèm để ý 1 tí.Nói chung là, cố gắng để xây dựng team cho tốt.

cả nhà ơi, 12/6 tớ tổ chức farewell party nhá<:p
ai tới được thì gọi điện tới chỉ dẫn thêm :x
(thông báo nài thay cho giấy mời:)>- )

Chíp ơi, thông báo trên này là cả anh Hưng , anh Zớ, anh Long cũng đến đấy :"> :"> :">

sao ấy đi sớm thế :(

tuỳ thuộc vào kinh tế của Linh Chíp ạ :"> :-"

hay em với anh Long lập hội đông đông >:) hôm đấy tự dưng ập đến >:) chủ nhà chắc cũng chả dám đuổi :"> :"> :">

Cả đội chú ý tuần sau mình sẽ tập khoảng 2 đến 3 buổi, cần tập chăm chỉ đấy nên khi có lịch Trâm sẽ báo ngay.

Ngày thi như chị Phương đã nói là 24/6.Sẽ có một số thay đổi về đội hình nên đề nghị không ai vắng mặt.

Tập chiều, phòng tập Cầu Giấy ;)

mọi ng ơi dạo này tình hình tập tành thế nào nhỉ :-/ lâu lắm ko tập tí j ng rệu rã ra rồi :(:( còn phải tập bài mới nữa mà :|

Back
Bên trên