Chợ dưa lê của Toán 1

Tạ Tuấn Thành
(Tuấn Thành)

lũ trẻ con 12 Toán ngày nào

Để cứu vãn sự tan rã của lớp toán 1, ai quen mấy thằng lớp toán 1 gọi chúng nó về hộ cái, cả cái lớp này biến không thấy tăm hơi đâu cả. Mấy năm nay không biết tình hình sống chết của chúng nó ra làm sao nữa rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Thông báo khẩn

Con trai, bố mày đây. Lâu lắm rồi chẳng có thông tin gì của may hết, chỉ nghe mọi người có bảo mày đang o Nhật thôi phải không? Khoẻ chứ ??? Nhớ hồi xưa ngồi cùng bàn với mày đến 3 năm, copy bài mày sướng vãi !!!

mấy ngày mới có một thằng lọ mọ bò lên, box này ế khách quá. Ba muoi lăm (hay là bao nhiêu ấy nhỉ)thằng nữa đâu rooooooồi!! À quên có 6 chị em.
Thế nào Hà mày mọc nhiều tóc không hay là vẫn thế??? Trời lạnh mà thiếu tóc dễ bị lạnh óc lắm đấy :D
Nhớ ngày xưa thì cái vụ mày copy bài sử bị bà giáo bắt được, còn nhớ không, khà khà một quả trứng ngỗng to tướng!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Hờ, anh nông dân này dạo này vào đây cày bừa chăm chỉ quá nhỉ ... đang rỗi rãi không vợ chưa con hưh??? B-)

Thế bao h mày định về nước đấy ???

Tạ Tuấn Thành đã viết:
Nhớ ngày xưa thì cái vụ mày copy bài sử bị bà giáo bắt được, còn nhớ không, khà khà một quả trứng ngỗng to tướng!!!

Nhớ vụ đó lắm chứ ... sau đấy cô còn dặn lên đọc bài gỡ điểm ... cô gọi lên ---> đ. đọc được [-x ... cô gọi lên lần nưa ---> vẫn quên học bài [-( . Lần cuối năm cô dặn trước câu hỏi cho :)) lần nay lên thì được cô công điểm vào cho rồi chia đôi thi phải. :smoking:

:)) Chậc, phải nói là nhớ mãi ... cô Sử tuyệt vời thật ... tiếc năm đó không thi tốt nghiêp ... nếu ko đã khác :)) :)) :))

Vợ con gian nan quá, bây giờ vẫn chưa tán được em nào. Thế còn chú đã có mối nào vắt vai chưa, hay là vẫn mải mê chinh chiến và yêu đương MỘT MÌNH :D (chưa có thì bớt tự khen mình đẹp trai đi nhé, hehe)
Xem mấy cái ảnh của thằng Tùng tuấn nó gửi có vẻ mày về nước đợt tết vừa rồi?
Tao thì chưa biết thế nào được, xem đã. Nhưng chắc là hè này về. Thang Cuong cung ve, dat theo nguoi yeu ve trinh lang, hehe.
Infor: bon tao dang o tokyo
Bây giờ dỗi dãi khủng khiếp, không có việc gì làm cả, học cũng chán luôn, bây giờ là muốn đi tìm người tam su, hu hu

Chỉnh sửa lần cuối:

:))
Vì thế mà lang thang trên HAO này tìm người tâm sự huh???

Vào box gỡ rối tơ lòng mà tâm sự :D

tâm sự với mày làm đíu gì. Vừa mới tâm sự xong, xót tiến quá!

:)) :))
Cậu cũng đã biết tiêu tiền vì gái rồi cơ đấy ... có tiến bộ nhiều. Cái avatar của cậu có hình gì lạ vậy? Vợ chưa cưới huh???
Chán quá, cả lớp mình có mỗi hai mống vào đây chát chít với nhau !!!

hèm hèm, không hiểu sao hôm nay tên này ăn nói đứng đắn thế không biết. Chẳng biết có em nào ngồi cạnh không đấy?
Còn về cái avatar này thì,... được gửi tặng đấy

goi mấy thằng lớp mình lên đây nói chuyện đi Tạ ơi, mất liên lạc với nhiều đứa lâu quá rồi !!!!

Chán lớp mình quá , tao biết là có mấy đứa hay lên HAO mà chẳng thèm vào chào hỏi tao gi cả :nono: :nono:

hi các bạn

Nguyễn Đình Hà đã viết:
Chán lớp mình quá , tao biết là có mấy đứa hay lên HAO mà chẳng thèm vào chào hỏi tao gi cả :nono: :nono:

Hehe đứa nào láo thế lên gặp bạn cũ mà không chào !! Những đứa nào hay lên HAO hả Hà để tao nhắc nhở bọn nó một thể!! E hèm chú Sửu quan tâm đến bạn bè ghê nhỉ, cảm động thiệt!! :embarasse Mày bây giờ chắc đang lo chuyện gái đấy nhỉ?? Mày cưa em Hằng đê tao ủng hộ đấy :x . Có gì tao bảo thằng Hiêp lên đây cho mày học hỏi kinh nghiệm. Thằng đấy cưa em nào chết em đấy nhưng mà Sở Khanh lắm :rolleyes:
Hà nhắc nhở mấy em gái lớp mình lên đây chơi, để tao bảo thằng cu Hiệp.

Ối giời ơi, vào mail mới nhận được cái tin nhắn của bạn ".....Treo đầu...bán thịt...." và liên kết sang bên nè. Kể ra mấy bạn nè chăm chỉ vào đây thật đấy.Rất tiếc là thỉnh thoảng tớ mới chui vô đây nghịch chút, chẳng để ý le'm, sody nghen.
Mọi người dạo nè thế nào rùi?
Nhắn bạn Hà: Bạn đi Pháp chưa mà sao không thấy chào hỏi gì tớ thế?
Nhắn mọi người: Hè này những ai về?Đi chơi không?hè này tổ chức đi chơi xa đi, chán cái lớp mình lắm...

ho ho,ko ngo may dua ban cu vao noi heo lanh nay de noi chuyen,tao cung hay len forum nay nhung cung chi vao cau lac bo tieng Duc thoi,hom nay tinh co vao day,anh nong dan trong van phong do nhi,nhung dung dai noi chuyen gai gu voi anh 3 con ko thi no ke ra 1 danh sach dai dang dang lai phat them,thang Dung thi ngon lanh roi,con em Hoai Anh thi the nao
Chao Toan

Hoài Anh mới là ngon lành nhất, có anh yêu hiền lành uống rượu cực đỉnh luôn. :))
To Hoài Anh: tôi sang Pháp được hơn 1 thang rồi, chẳng thấy HA đến chia tay gì cả ... buồn ghê :(
Lớp mình thỉnh thoảng lên đây hỏi thăm thông báo thông tin cho nhau nhé, con biết ai sống ai chết thế nào chứ ... mọi người biết ai lớp mình thỉ rủ vào đây nhé :)
Hè này ai về được thì vui phải biết, tao chắc là ko vể được, hi vọng vào Đăng có thể về.

Cứu vãn cái khỉ gì ???
Tan rã cái khỉ gì ???
Thông báo với các bạn là lớp ta vẫn sinh hoạt ..đều đặn
Hôm trước vừa sang nhà HA sinh nhật xong ...
Đang gạ gẫm các em lớp 11 Ams cho đá bóng cùng ...
Nói chung là vẫn vui vẻ
Chỉ có điêù anh nông dân kêu gọi thì chắc chẳng ma nào vào rồi :))

Ah , anh Hiến , trông quả đầu của mày ngu vật , nhưng hợp lắm :))

Thông báo cho các chú 1 tin, thằng cu Hiệp sắp sang Sing . MK , thế là lại một thằng nữa bỏ tao mà đi :((

BL,goi may thang nua vao anh em vua hoi tham vua chui nhau cho suong,lau lam ko gap,quen het " mat danh " thi bo me

:)) :)) :))
Lâu lắm rồi mới thấy lớp mình sôi nổi ... rủ thêm lớp mình vào đây chửi bậy đê :D
To Thăng Long : lớp 11P có em là hoa khôi thì phải ... Dũng nhẩy :D :D :D

Back
Bên trên