Chúc mừng sinh nhật

Chúc mừng sinh nhật chị Giao :) chúc chị và gia đình luôn hạnh phúc :x

tiện thể xin chúc mừng sinh nhật các anh/chị/em có ngày sinh loanh quanh với ngày sinh của chị Giao :D

Chúc mừng sinh nhật! (Hình như hơi muộn :-? )

Xem ảnh chị suốt 1 tháng qua thấy quen quen, giờ mới nhận ra (nhờ kiểm tra lại chỗ ông anh). Chắc chị còn nhớ anh Dũng Zaparozie? Hơn 10 năm rồi, bây giờ em mới biết chị cùng trường. Cũng nhờ HAO :)

Hic, hôm nay mới đi làm, thấy lắm SN thế này. Chúc Tố vui khỏe. Tính tuổi thế này, bao giờ Tố mới lại 17 như ngày xưa nhỉ :)

Hình như sinh nhật năm nay là sinh nhật hạnh phúc nhất vì cả ngày được quây quần với gia đình và được mọi người từ gia đình, bạn bè đến cả mọi người ở HAO quan tâm nhiệt tình. :*:X Tớ/Chị cảm ơn tất cả các bạn/các em nhiều nhiều.

Bác Duy - tớ sẽ cố gắng bẻ khoảng 11 cái sừng nữa thì sẽ trở lại cái thời ngày xưa 17 tuổi. :) Bác bận đi làm nên vào chúc mừng tớ muộn, còn có 1 tên thì uống rượu mừng sinh nhật tớ say tí bỉ đến giờ vẫn chưa chịu xuất hiện đấy! :p

Em Kiên - chị sẽ sang Paris ngày 23/10 và ở khoảng 3 ngày. Chị em mình và mọi người ở Paris thu xếp gặp nhau 1 buổi tối đi ăn uống linh đình, làm quen, tìm hiểu nhau cái nhỉ. Em Kiên bố trí nhé! Nếu có thể thì làm tour guide cho chị đi chơi nữa. :)

Em gái thành Nội dễ thương - chị cũng nhớ em nhiều lắm. Biết bao giờ gặp lại đây?

@ em Cường - phê bình em Cường nhé! Chị Giao đâu có tán tỉnh ai bao giờ đâu! Họ tán chị thì chị mới đò đưa chứ:p

Em Dung - Thật tình cờ và thật bất ngờ nhỉ. Hóa ra trái đất cũng tròn thật. Hình như ngày xưa chị cũng có biết em học cùng trường nhưng rồi cũng quên mất. :D Dân Zap cũng có nhiều duyên nợ với trường Ams ra phết nhỉ. ;) Hy vọng tháng 12 này sẽ được gặp lại em và hàn huyên nhiều nhé! Cho chị hỏi thăm anh Dũng và mẹ em nhé!

Em Hoài - bao giờ xong vụ "tỏ tình" thì kể chị nghe kết quả xem sao cái nhé! :p

Em Hiền, em Bình - cảm ơn hai em. Nhưng mà quà của chị đâu cơ? :p Mỗi em vào làm một bài thơ tình lãng mạn cái nhỉ.:D

Một lần nữa, cảm ơn tất cả các bạn/ các em và tất cả những người nhớ đến ngày sinh nhật của em/tớ/chị. :)

Muộn mất rồi, nhưng chị Giao cho em say Happy belated birthday nhé ;). Chúc chị luôn hạnh phúc.:)

Back
Bên trên