Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Thế níu có tổ chức nấu ăn, cho em vào 1 ghế trưởng ban "nếm" nhớ ^ ^
Em chả biết nấu nướng jề cả :(( :(( :((

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Sao lại nghĩ thế em ? Tài trợ cái ji` đâu ? Thấy bí thở nó bảo vậy thui, mà hôm nay buồn cười con My, Duy với Mai Ngọc, hix, cãi nhau vì vụ chân con My chọc vào đùi thằng Duy, Mai Ngọc thì đọc nguyên câu thơ tình cổ vũ hai bạn :))

----------

EDDIE, hôm nay thíu mày, cả lớp xui và chỉ vui 2/3, đi xa mà ko báo trc cho bạn bè, con này hư quá :((
Chẹp chẹp. SORRY. Về đột xuất :-s Chán quá. Hôm nay nhìn bọn nó kéo co mà thèm :(( Hôm nay đến lớp đứa nào cũng mắng cho 1 trận . Uh. Có tao dùng mỹ nhân kế thể nào cũng thắng :D
Mai có ai định tham gia nhảy bao bố ko? :D Trông zui phết.
Tình hình là quyết định nấu món của cô Thúy or ...?

Bà Thúy ôi bà Thúy :((, hôm nay tin của bà lao công làm tao muốn về Văn Điển.
Bi giờ chốt lại là lớp mình có ? đứa đi hội trường, mà cái anh phát vé hôm nay trông ổn đó bọn mày ạ :))

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
thế là tao TXĐ rồi bọn mày ạ:((
hs tiên tiến rồi:((
chỉ vì môn trung:((
tình hình là bài 1 tiết ngày mai tao phải 8,5 mới mong được 8,0 trung:((
xa vời quá, hix:((
ngày mai có ai tự nguyện giúp tao ko?:((
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Mẹ nó, tao cần 9 điểm 1 tiết mới sống nổi cơ :((
TAO XIN CHÚNG MÀY, TRONG SỐ NHỮNG CÁI AVA VẼ HÌNH Ở TRANG 70 TAO UP, CÁI NÀO ĐẸP NHẤT THÌ NÓI GIÙM TAO LẸ LÊN, SẮP HẾT HẠN RỒI, PHÂN VÂN QUÁ :((cái hình số 7 có vẻ khả thi nhất ha ?
Đứa nào vô đây làm ơn đóng góp cho 1 lời, cảm tạ

Chỉnh sửa lần cuối:

Shinhwa toàn tập mà, rồi, bi giờ quyết định lấy cái như ở ava hiện nay, ok ?
Mạng ams ko cho phép up cỡ to hơn, chán :((

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Bà Thúy ôi bà Thúy :((, hôm nay tin của bà lao công làm tao muốn về Văn Điển.
Bi giờ chốt lại là lớp mình có ? đứa đi hội trường, mà cái anh phát vé hôm nay trông ổn đó bọn mày ạ :))
Tao nhìn thấy trước rồi chỉ cho mày đấy nhá.:> Còn cái ava thì tao chịu thôi,cái nào cũng đẹp nhưng tao thích ảnh thật hơn.
QA thấy nhảy bao bố hay hay là .....................;;)
Hôm nay cự ly chưa đủ hay sao mà mày còn thích chơi hả Xôi. Mai quyết tâm rủ xe ôm nhảy ah???:)) :)) :))

Mai tao quyết tâm ám hại con Eddie Xôi, hãy đợi đó, tao mà ra tay thì :))
Uh, con gấu tia kĩ, còn tao ko đeo kính nên tao thấy bóng anh ý sáng nhưng ko sure :)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Mọi người ơi thế Christmas có làm gì nữa ko? Đang ngồi nghe nhạc giáng sinh thấy ko khí quá, dù ngày mai kiểm tra Trung:(( :)) :))

Tui thấy ko khí chết chóc hòa trong ko khí ăn chơi đú đởn :))

mày ơi hôm nay tao hỏi cô Phương thi nấu ăn phải nấu cái gì, cô bảo muốn dc điểm cao thì phải nấu món VN cơ mày ạ! mẹ tao bảo cứ rau muống luộc với trứng rán mà áp dụng!

Bà Fuong thì nói làm gì, uh thì món VN, tao cũng nghĩ thế, còn món rau muống của mày ăn màu này lợi tỉu lắm đó Doi`

chả hiểu chị viết cái gì! Mai tao vs con Hậu đi xem món bánh TQ của cô thúy trông nó thế nào, nhưng tao sợ đồ TQ khó ăn mày ạ!
Mày ơi mày có album Xmas nào ko thứ 7 đem đi, tao bảo thằng Cường mang loa đi cả lớp nghe cho nó khí thế!

Ôi zời ơi, tình hình là nấu ăn ko bít thế nào đây! Có gì các bạn đừng quá kì vọng vào bọn tớ nhé!:D
Tình hình mai bọn tao đi cùng Thúy lao shi chúng mày cứ đợi tin tốt lành, xem mai có tiếp thu được món đấy ko nhé!

mai kt 1 tiết Trung, các bạn nhớ học hành cho nghiêm chỉnh!
Mà từ bây h phải cư xứ vs cô thúy cho nó đúng mực , ko có sau này chúng mày hối ko kịp đâu!

Con Dòi ko pHẢI đe dọa sớm, hãy để cho bọn tao những ngày cuối đời an lành :D

----------

hehe, Phanh có nè, tui cũng có đó, cả Anh với Hàn nhạc GS, huy đông cả lớp cho khí thế nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

mày ơi mày thử đi thăm dò xem lớp khác chúng nó nấu nướng thế nào, chứ hình như có mỗi lớp mình làm món Tây thôi mày ạ, chúng nó cứ món Ta mà chiến đấu thoi! Tao ko thich chơi trội đâu!

Thế mẹ mún gì? Rau muống luộc( theo lời cô Phương là "thảo nguyên xanh") nhá!
Chán lắm rồi. Chưa thèm ôn Trung nè!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên