Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời ui, tiếc quá,
sao cả đời mình đi xem cứ đúng đến những fần quan trọng
lại không được xem hả giời T_T
Chắc là ngoài hàng có đĩa thui, cứ xem đi
ko sợ đứng thứ 29/30 đâu
vì tớ đăng kí trước rùi

Bọn mày ơi học hêt Sử Địa chưa :( Có học lại CM Pháp ko? Nếu mà ss 3 cuộc ý thì ss thế nào ????
Còn Sinh nữa :( Ai ss đc post lên cái nhẩy

Cả nhà ơi, chúc thi tốt nhé!
@Shin: Showgame trong filefront hả, tìm thì thấy rồi nhưng mà toàn > 150mb một cái, chắc phải chờ hôm nào đến thực hành Tin down về cho đỡ tốn vậy. Mà trong đấy có cả đống Rainbow Romance, có ai phê anh KiBum thì cứ lên mà down, đảm bảo xem xong chết luôn (vì mất máu mũi :)))

@Shin + Hin: địa học kĩ roài, đề nghị sử nhất là bài pháp học đi, em ko hoc dc bài đấy, còn Mỹ với anh thì dc roài, nếu mà phải ss 3 cuộc thì thế nào?

@Dương : Thế này nhá
Sử thì Trang cũng học rồi +____+, kĩ
Địa thì kĩ có mỗi phần vai trò thôi, còn đâu học trong vở và nhớ VD trong SGK :p
Sinh thì hix, chưa đâu vào đâu cả, đang cố học mấy cái sơ đồ lần trc ông ý bắt vẽ đây
@cả lớp : ai có sách sinh nâng cao mang đi nhá, hữu ích lắm ý 8-}
@Hằng: của Ki Bum nhiều quá trời, mà bao nhiêu cái mún down, đã bảo thi hk xong chia nhau ra down về rồi xem hết :D, hôm qua coi Xiah với Minwoo dễ thg quá :x. Uno thì b-)

Uh, còn vụ đĩa iBT thì cứ sao hết cho cả bọn, đứa nào cũng cần
đúng roài đấy, sinh đứa nào có để học tốt mang hết đi nhá
Trang ơi hình vẽ phao đê, ko học kịp đâu, nhỡ nhớ sai 1 chi tiết là bị gạch hết coi như xong, vở Trang vẽ hình kĩ nhất mà
địa Dương học kĩ rồi, cả Vd nữa, có kết hợp cà vở và sgk :D
mà sao ko thấy hin động tĩnh giè nhey, lười hết biết

Photo Toán đề 3,4 của A 1 chữa rồi này +_+
Photo văn các tổ rồi này +_+
Photo Hóa của Anh 2 rồi này +_+
Photo Toán của ĐAnh rồi này ( nó bảo có bài nó tự làm, bài thì Hiệp chữa rồi /:) )
mà tao thiếu Hóa mới đau, đứa nào cầm của tao thế :((
@Hin : vở văn bố Thái tao cầm của mày nhá, con 50 đưa

Photo nhìu quá đau hết cả đầu :(
@Shin : con ko có tờ Hóa ah? Để thứ 2 mẹ mang đi photo cho :D
@ All: Ai có đề Toán 2 ko?

mày ơi thứ 2 mang cho tao cả đề cương toán lẫn văn nhé!
Hôm nay 1 đứa lớp địa hỏi tao, số viết giống chứ nhân trong tiếng trung là chữ gì? Hóa ra thầy cử chấm bài tin của nó bằng tiếng trung, nó cứ tưởng 5, khổ thân con bé!

@Trang: gameshow, nhiều quá, nhiều quá. Muốn down nhưng mà thi...............:(( :(( Trang down được rồi à? Hôm nay định down nhưng tận 4 tiếng liền, đường chậm quá :(. Sau HK quyết down bằng hết, cả Goong nữa, Hằng nhỉ?:x b-)
À, mà photo gì nhiều thế? Chắc thứ 2 đến cũng phải đi photo thôi/:)

@QA: mới đọc chữ ký của mày. Nghe ghê quá, chắc sang năm sẽ có bài báo đằng tít lớn là : Chó Eddie xổng chuồng từ Việt Nam sang ZhongGuo giết Lưu Diệc Phi nhẩy?:Db-)

à ra cái ava của PhAnh là album mới của Tony hả ??
Chậc, ko hiểu bi giờ bên Hàn nó ra X-man với LL đến phần bao nhiêu rồi :((
Goong - film thấy quảng cáo hoài :D

Goong shi shen me yi si? Có phải là cái Palace Story ko mày? Tao tưởng nó là Gung chứ? Cũng ko rõ lắm!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Goong shi shen me yi si? Có phải là cái Palace Story ko mày? Tao tưởng nó là Gung chứ? Cũng ko rõ lắm!
uh cái đó đó :p
Đùa Eun Hye trong này ngố dã man :))
có link down rồi đó :)

tức ko chịu nổi
làm toán đã điên rồi
lại còn gặp mấy cái chuyện ko đâu
tức muốn điên lên đi được
cái mày tính lại như bị đao ý
chậm như sên mà cứ đao đao
lộn hết cả mề
ah bọn mày ơi cái đề toán của cái thằng gì đấy
tao mới đọc mấy bài đại mà ko hiểu gì

Đứa nào post những dàn bài còn lại lên đi!
Trà, em yêu, em đâu rồi? Post bài nhóm mình lên đi (nhớ là em đã được kích hoạt acc rồi mà?)
@Shin: tao còn thừa 1 đề cương Hóa đây này, hôm nay gọi khản cổ mà chẳng đứa nào chịu nhận, đành vác về nhà +____+
Photo Toán đề 3,4 của A 1 chữa rồi này +_+
Photo văn các tổ rồi này +_+
Photo Hóa của Anh 2 rồi này +_+
Photo Toán của ĐAnh rồi này
Toán của thằng Đức Anh photo lúc nào thế? Tao chỉ có mỗi 1 đáp án toán, hình như của bọn Anh1

hic số tao bị làm sao...ko thấy cái máy tính đâu cả...đứa nào cầm bảo tao 1 tiếng

tao sợ TLH lắm rồi...

Shin; cho tao cái link nhé! Truyện này vẽ đẹp mà quần áo design cũng đẹph lắm ý!

tự nhiên tối nay ức chế ko chịu nổi
ức chế với cái mày tính
ức chế với cái đề cương toán
ức chế với chị tao
ko chịu nổi nữa rồi

----------

bọn mày ơi có đứa nào tốt bụng
post đáp án trung hôm thi olympic lên cho tao
hôm trước tao ko mang tờ đề đi

bài 3 chưa chữa mày ơi +_+
Mợ thật là quái, cho đề như shit ấy
xác định chết +_+

to Hồng Shit n Hậu chim :có đi học thêm văn ở đâu hay có tài liệu nào hay ho ko thì cho tao mượn đi photo vs:(( :(( .ở lớp thì chép bài vớ vẩn,chẳng nhẽ lại chép trong bình giảng ra thì đụng hàng lắm.nên có j` thi` mang đi cho tao mượn nhá;) ;) .thank mày nhìu:x :x

ah`,nhân tiện chúc bon j mày thi tốt:)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên