Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Nimen hao! Welcome 2 CE 0508!

Tin vui đấy, thứ 4 và 6 :))
Thế thôi khỏi học Trung đi ^^
Free đi
Đỡ phải thi :p

@papa iu dấu và SHit : 18 rồi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

Mày ơi hôm nay tao ức chế ko chịu nổi, lúc tao đứng lên đã định hét thẳng vài mặt bà ý: * từ xưa đến nay chưa bao h có cái kiểu GV tự ý nghỉ tiết rồi bắt hs đi học bù*, rồi muốn ra sao thì ra,đuổi học cũng mặc kệ. Tao lúc đấy đã gọi dt cho mẹ bảo tao quyết định hè nầy đi thật, chẳng vấn vương gì nữa, còn con Ly thì gọi cho mẹ nó bảo cho nó chuyển sang Anh 2. Nhưng tao chỉ tiếc sẽ chẳng dc học với chúng mày nữa, tiếc lắm! Mà việc gì phải để that fucking bitch hành hạ mình như thế! Cứ thế này thì đến hè mình chắc ngày nào cũng phải đi học bù cho nó đủ tiêt!

Chỉnh sửa lần cuối:

f b!tch mới tởm 8-}
Mama
con Ly điên à
Sang A2 PR lại giềng cho ra nát bét
muốn chết à b-(
Ek sợ /:)

Hê hê
Bọn mày cứ đi đi
Tao ở nhà! Xin được giấy phép của thầy u roài
Tao cũng quán triệt tinh thần với u tao là tao ghét nó lắm rồi, còn u tao sao khi nghe tao phổ biến về vụ học bù thì cũng phải thốt ra "con ý dở hơi ah?" rồi sau đó sửa lại "cô con nhiệt tình" (ặc)
Thế nhá! Bọn mày đi chơi vui! :))

Hè hè, tao cũng nghỉ! U tao cho nghỉ rồi! Mới nói có mấy câu mà đã đồng ý!:))
Mà mai kiểm tra 1 tiết, có phải mình thừa time đâu mà đi? Đã thế ko nói sớm còn chuẩn bị thời gian "ôn bài" trước!:))
Thôi mai chắc chỉ có tầm 20 đứa! Lớp 9 tao cũng bị bắt phải đi rồi! Have fun nhé!

cái của khỉ ji mà tập trung vs 10 Nga 8-}
Eck hiểu cái của khỉ ji cả +____+
Shit thế nhở, thế rốt cuộc là tao vẫn fải đi, mai còn giỗ ông nội ở nhà bác tao
Vãi cả ghét b-(
Mà hôm nay mẹ tao còn bênh bảo là CÔ ý còn có tinh thần dạy bù là tốt, các thầy cô khác nghỉ tiết mà ko bù là lười thì có 8-}
LƯỜI 8-}
tao thấy tình hình năm sau Cùi ko cn được nữa rồi
Pregnant thế này /:)
Lại còn bị chỉ trích
cho đi >:)

Tao đồng ý! Cho nó đi luôn đi!
Trym ơi, thứ 5 tới có gì trăm sự nhờ cả vào mày!

Mai tao cũng ko đi, lúc nãy mẹ gọi đt về báo cáo tình hình ở nhà lâu quá quên luôn chuyện xin nghỉ, nhưng mad mai mẹ về rồi, chắc cũng xong thôi! Tao bảo là con ko đi, tại vì xa, với cả ko biết đường! :D
Tao chẳng thù oán gì với nó cả, chỉ là đấu tranh cho quyền lợi nhân dân lao động thôi! Làm gì có cái kiểu bóc lột sức lao động dã man trắng trợn thế! MÀ chúng mày phải nhớ là tao sinh cùng ngày với Hitle đấy, chẳng ai làm gì dc tao đâu!

khổ thế
hôm nay lúc mày đứng lên nói nghe xúc động quá Koon ạ +_____+
Đời chúngta thật là trớ trêu
Nhưng phải chấp nhận đấu tranh từ từ
Vội quá bị dập cả lũ thì ko đc /:)
Năm sau chắc Cùi ko CN nữa đâu

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao lại thế? Thầy giáo Cử sẽ lên làm chủ nhiệm huh? Vinh hạnh lớn cho tao!:D
Mày ơi hôm nay tao còn định cãi nhau luôn cơ, tại con Thảo vs con Thu cứ bàn lùi, nên tao đến bó tay! Nhưng mà hôm nay đấu tranh có phần tự phát, chưa dc chuẩn bị lực lượng nên ko thành công, nhưng yên tâm, phong trảo cách mạng sẽ còn lan rộng!

Mày nói vs cô
Tao đồng ý quan điểm
Nhưng lần sau nên kiềm chế cảm xúc
Nói nhưng đừng cáu và để lộ như muốn chửi bà ý thế
Ko ai phản đối chuyện mày nói
Nhưng đừng để cho bà ý nghĩ mày đang muốn ăn thịt bà ý, kiều dạy đời bà ý (dù có muốn thế thật :()
Mợ ơi là mợ, mợ làm khổ CE quá :(

Cái vụ học bù với mấy cái vụ xyz ức chế kia gọi là "nguyên nhân sâu xa của cách mạng"
Tao đề nghị thứ 5 tuần sau sẽ có "nguyên nhân trực tiếp bùng nổ chiến tranh" bằng việc con Trym lăn ra ngất vì "học quá tải" (hôm đấy học bù 3 tiết Trung, nhey?)
Nói chung là nhờ tất cả vào tài năng diễn xuất của hot boi Trym

mày bảo tao hay là bà ý làm khổ CE huh?
Tao cũng công nhận là hôm nay tao hơi quá, nhưng tao ghét cái kiểu bà ý kể lể lôi chuyện bênh tật ra dọa mình, đáng lẽ lúc vào lớp bà ý phải xin lỗi cả lớp hôm trước bận, rồi hỏi bọn mình các con muốn học bù vào ngày nào!
Mà tao chẳng nói gì đến mức như là chửi vào mặt bà ý cả! Tao chỉ nói đúng những gì mà tao nghĩ! Tao thấy bà ý chẳng coi mình ra cái gì cả, mà tao ghét nhất bị xúc phạm như thế!

hơ, tao nói bà ý làm khổ lớp mình 8-}
Mày thì có tội ji đâu 8-}
Mà tuần sau nói thế thôi bà ý chỉ dạy tiết 5
Tiết 4 chơi (làm bt 8-}), ko có gv
Tiết 3 dạy 1/2 tiết :-"

Đấy, mày thấy thế có phải là rất dở hơi ko, đến đấy cứ bảo là học 3 tiết, nhưng thực ra chỉ học có 1 tiết, thà bà ý cho bài về nhà làm còn hơn!

hum nay 4 con phản động nghỉ ở nhà:))

Oài, sao toa bị trừ điểm chất lượng thía này?

Con Kim về rồi tường thuật lại cho bọn tao xem tình hình hôm nay thế nào đi chứ! Tao ở nhà mong chúng mày mãi! :))

Hum nay 2 ông bà già đùn đẩy nhau viết cái giấy phép :))
Tao ngồi giữa cười phớ lớ :))
Chẹp, rõ mặt 4 con phản động
Cho mợ tức hộc máu luôn!

Tao bắt bố mẹ toa vít giấy cho tao. Nahf tao có việc thật mà...
Con trốn về giữa buổi...
Hỏi thì con Bitch nói được 1 câu.... thâm thúy (chết)... ai mún bít thì hỏi toa sau, ngại viết!

Con Shit bị trừ điểm chất lượng có thể là vì ĐHV cho rằng mày cố tình câu để được cộng điểm :p, cho nên mày bị trừ chăng ??

Tao thoát về rồi đây :))
Lạy trời, trốn về thật gian lao 8-}
Lão Thắng TDục đứng canh trc cổng ko cho ra 8-}
Tao phải chuồn sang cửa số 6 8-}
Lớp mình bị bà lớp Nga điểm danh rồi 8-}
Mà đến chiều tao kể lại cho cụ thể, hội con Gấu đã trốn ra còn bị bắt vào cơ b-(
Vãi khổ, các lớp đều 8h30 có mặt, lớp mình mợ dặn 8h mới đau
9h mới khai mạc, trc đó thì chỉ có duyệt thôi :))
Có bạn Bùi Quang cầm cờ :)) 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên