Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Nimen hao! Welcome 2 CE 0508!

Dẹp ngay dẹp ngay! Vớ vẩn, oánh chết giờ, mất hình tượng hot boi!!!!!
Mà nghĩ lại bây giờ vẫn thấy kinh quá!!!!!
Nhưng mà cũng vui!:))

Uh, vui quá ý chứ
Các topix : Nhật kí 0508 , gallery 0508 hôm nay đều có tin vụ lớp mình đi chơi :D

Lý Khánh Hậu đã viết:
Dẹp ngay dẹp ngay! Vớ vẩn, oánh chết giờ, mất hình tượng hot boi!!!!!
Mà nghĩ lại bây giờ vẫn thấy kinh quá!!!!!
Nhưng mà cũng vui!:))

Mẹ con bảo có nguy hiểm 1 tẹo thì mới là đi chơi, chứ cứ đi bằng bằng hết thì ko biết hồi hộp là gì :)

Hôm nay
IU LỚP MÌNH LẮM :x
Thương cô Thúy :-s

Hix, khổ quá chúng mày ạh! Sắp cưới rồi mà còn thế! Bố tao bảo cái này để lại di chứng đấy! Thương vợ chồng cô!
Ah, quên mất tường thuật vụ hội gái quê chụp ảnh chất vãi hàng! Nào là Titanic, nàng tiên cá, thủy thủ mặt trăng, xã hội đen...Vui thế!

Hehe, bố ơi thế cái clip hàng xịn của bố đâu :D
Lớp mình ơi hôm nay tiếc là mưa :(

Bọn mày ơi sao ít ảnh thế.Up tiếp đê.
Hôm qua tao ngủ từ 8h30:D
3h dậy xem bóng đá rồi ngủ tiếp đến bây h.:D Sướng vãi Barca thắng bọn Chelsea vớ vẩn ăn ruồi rồi.:)):)):)):)):)):)):)) Anh Messi đá hay vãi luôn ,lại có kiểu đi bóng giống Ronaldo nữa.:x
Mà bọn mày up cả mấy cái clip nữa nhá.
Hôm qua đi về hôm nay mỏi hết cả người nhưng vẫn thấy vui.:D:)):)):D

Chỉnh sửa lần cuối:

uh`, bố mẹ tao cũng bảo là như thế này nếu không chữa tốt thì ảnh hưởng sau này...khổ ghê...thương cô quá....
hic..hôm qua đi chơi về, mệt chết luôn, vẫn cố gắng online lúc 6h30'...không ăn..tưởng được chơi bời thoải mái, ai ngờ mẹ bảo không mệt thì đi học đi--->>tởm quá....mệt quá...nhưng tao vẫn dạy sớm để online...

Này, bọn mày đã lập cía folder ở phần tranh ảnh cho lớp mình chưa? Tao mún xem wa''''''''''''
Tình hình là thế này. Để tao thuạt lại chuyến đi thăm cô Thúy. Vào bệnh viện E, bố con tao đi tìm mãi mới thấy khu Nhà D. Đến tầng 1, vào phòng 6, thấy trên cửa khi tên bệnh nhân là Tú. Tao bảo:" Ko, chồng cô tên Hon". Rồi đi hỏi loạn xạ lên. Lúc sau lại về phòng đấy thì thấy một bóng ng` đầu xoăn xoăn, áo hồng đeo khảu trang nhỏm dậy. Hú hồn! Cô Thúy! Cô năm cạnh chú trên cái giường bé tẹo! Hix:) Chú cùng nhỏm dậy. Toa chảo 2 cô chú. Hỏi thăm 1 lúc mới bít chu ko làm sao, chỉ bị sốt, chưa lên não. Chú làm trong cái công ti Biển Bạc, chuyên về thiết bị an ninh. Chú quê ở Hưng Yên. Thứ 7 này chú phải trốn viện để phục vụ đám cưới.... Túm lại là ko sao cả. Cả nhà đừng lo!

Ốm quá, mệt quá!
Cả nhà ơi, vui quá ! Giá mà hè lớp mình đi cùng nhau sang Trung Quốc nữa nhẻy!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Lúc sau lại về phòng đấy thì thấy một bóng ng` đầu xoăn xoăn, áo hồng đeo khảu trang nhỏm dậy. Hú hồn! Cô Thúy! Cô năm cạnh chú trên cái giường bé tẹo! Hix:) Chú cùng nhỏm dậy.
:eek: 8-} :)) úi giời. Bó tay cô chú.[-x :-$ :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ơ...chú tên là Tú à??? lại quen thêm một người tên là Tú...từ trước twois giờ tao quen 27 người tênlaf Tú rồi....

Thế là chồng cô Thúy là người miền núi rùi (Tên ở quê là Hon còn tên mang đến công ty và bệnh viện là Tú) hoặc có trường hợp xấu hơn: cô Thúy cưới 2 người 1 lúc ^!^.:-$
Hôm qua đi chơi vui quá, ngã 1 cái rõ là đau và cũng ko hỉu vì sao mình ngã:)) Mọi người up các videoclip của lớp mình lên HAO chưa? Hôm qua còn fát hiện ra bạn Duy và bạn Khoai rất dễ thương:)) :x
Ah, còn một thu hoạch nữa: We love each others very much.:x :)>- (lâu rùi ko học tAnh, ko hỉu mình viết câu này có đúng ngữ pháp ko nhỉ)

Cái ji đấy, thế ko thấy bạn Cường dễ thương à, nhất là quả bạn Cường tồ tồ trong WC nữ ý ;)

Rốt cuộc chồng cô Thúy tên ji, hix, đứa nào bảo chồng cô xuất huyết não ji đó làm tao thương cô quá, ai dè /:)

Sh!t ơi, muốn lập album cần viết đơn cơ, mà HAO dạo này thì xyz ko chịu nổi +___+

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Cái ji đấy, thế ko thấy bạn Cường dễ thương à, nhất là quả bạn Cường tồ tồ trong WC nữ ý ;)

Rốt cuộc chồng cô Thúy tên ji, hix, đứa nào bảo chồng cô xuất huyết não ji đó làm tao thương cô quá, ai dè /:)

Sh!t ơi, muốn lập album cần viết đơn cơ, mà HAO dạo này thì xyz ko chịu nổi +___+
mày ko hiểu ý bạn Dung
bạn ý bảo là thằng Cường "dễ thương" sẵn rồi8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}
còn bây giờ Dung mới thấy Khoai + Duy dễ thương:)) :)) :)) :)) :))

:)), bà 2 thật là :))
E, tao được 527 bài ở topic lớp mình, gấp đôi con Shit xếp nhì :p

:)), bà 2 thật là :))
E, tao được 527 bài ở topic lớp mình, gấp đôi con Shit xếp nhì :p
mày ơi thế xếp nhất là đứa nào đấy
mày ơi chuyện xếp hạng này là ntn tao ko hiểu

Bà ơi là bà
Con xếp số 1 chứ ai ;)
Click vô fần số lượt post của topic là thấy ngay :d

Bà ơi là bà
Con xếp số 1 chứ ai ;)
Click vô fần số lượt post của topic là thấy ngay :d
ở chỗ nào hả cháu
bà chẳng tìm thấy gì cả

Bà thoát ra khóa 0508, xem cái Nimen hao..... rồi bên cạnh cột tên topic có cái cột số bài post ý, sau đó nhấn vô con số :D

Hơ, mất hứng với vợ chồng Thúy lao shi quá! Đang thương như thế, hóa ra nào có xuất huyết gì! Chỉ sốt thôi! Thật là phí công mình buồn!
Chậc, mai chắc cô Thúy đi dạy òi! Cô chẳng bảo thứ 6 mang ảnh đến cho cô còn gì!

Heh he, con up một lock bên Gallery òi đó nha :D
Clips mới có vài cái à T___T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên