~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Chuối post lên xem lào ;;)
Nghe nó bực mình lắm, ko như cái send all cho các bạn đâu :-s 8-X: đc mỗi câu cuối vớt vát cho mấy câu đầu :| đi ko chào hỏi tử tế thế đấy :|
Các bạn viết xong essay chưa ;;) ;;) ;;) mình 10h30 mới dậy, chưa nghĩ đc ý :">

Chỉnh sửa lần cuối:
thì mình đang kéo đây :| Cơ mà các em ý tự nguyện, hứng thú thì tham gia thôi ..
các anh chị lớp 12 có thể đóng góp 1 số bài present ;))
Có nên bảo cô Diễm nhà mình đi ko ????

Chị Hằng lớp 12 CE có hát cho một bài hôm giao lưu không nhỉ :D
Mà chuyện đồng phục lớp mình đến đâu rồi nhỉ. Mình thấy các lớp khác cũng rục rịch làm đồng phục :)

Chỉnh sửa lần cuối:
9B : Đã tìm được địa điểm tổ chức TRung Thu nhé.
Ở HC:
1.Sân bóng rổ trước 1 công ty nào đó.
2.Vỉa hè.
Căn bản là Vạn Phúc thành bãi đỗ xe rồi.
Có gì bàn luận sau nhé.
CN hay là thứ 7, doesn't matter...
Just hope you guys can make it.

9B : Đã tìm được địa điểm tổ chức TRung Thu nhé.
Ở HC:
1.Sân bóng rổ trước 1 công ty nào đó.
2.Vỉa hè.
Căn bản là Vạn Phúc thành bãi đỗ xe rồi.
Có gì bàn luận sau nhé.
CN hay là thứ 7, doesn't matter...
Just hope you guys can make it.

Vỉa hè , vỉa hè đi <:p <:p <:p <:p

----------

chả ai nói vs lớp vụ đồng phục, mai ai khơi mào đê :))
Vụ đồng phục là chị Hằng phụ trách mà 8-| 8-|

ờ, Bin-la đen tập 2 8-}
ôi, kỉ niệm 7 năm máy bay cảm tử đâm sập tháp đôi, a Đứt sập chết 7 em 8-}}

Haizzz... Nghe cứ như 7 con quạ trong Áo đen bị vỡ tổ ý nhờ =)) A Đứt mà ở trong Conan thì thằng Shin nó phải cảm ơn lắm ý =)) Xem lào... Kinh! Hôm nay tằng tằng chém một vòng chết cả 7 con, tưởng Trà My thoát đc, ai dè... =))

Cái hay là Trà My vừa được ân chuẩn cho về chỗ thì "rè...." hết h =)) A Đứt chém gọn ghê =))

Trà My lên bảng buồn cười quá =)) "My!", Trà My giật phát! Lên viết đc 1 chữ, "Viết cái gì đấy?", "rẹt" xóa luôn =))

Mà đúng con Mẩu, lên xóa bảng phải để lại 1 mẩu mới chịu đc =))

Bò leader trở lạiB-):">:">just wanna sorry for being left so suddenly:) but actually i ll come back early:) still hope the best result 'bout few next days to have a ball:)).I've already been staying with my cousin for a wait;),everyday following bro to NTU to join lectures or sports-played=>>new sport:squash:x,its so cool 'cos it helps to decrease stress:))
Châu:=P~=P~
Chuối::| con chuói bị đin àh=))=))
to all::) riêng thẳng Bình suốt ngày masturbate with beatbox tao ko chấp=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bò: Bò sến sính ngoại =)) =p~ cái giè? đi rồi thì nghỉ nhá ;)
thế Trung Thu lớp mình thôi ko làm gì nữa à?

Bò leader trở lạiB-):">:">just wanna sorry for being left so suddenly:) but actually i ll come back early:) still hope the best result 'bout few next days to have a ball:)).I've already been staying with my cousin for a wait;),everyday following bro to NTU to join lectures or sports-played=>>new sport:squash:x,its so cool 'cos it helps to decrease stress:))
Châu:=P~=P~
Chuối::| con chuói bị đin àh=))=))
to all::) riêng thẳng Bình suốt ngày masturbate with beatbox tao ko chấp=))=))
lên mà ko gọi j tao à [-x thật là đáng chết :-w
btw, mistakes tùm lum =)) đùa thôi :">
ps: mày yêu pm ym tao :x

to châu: vân thik quà=P~
to vi:tao toàn về muộn vì phai đi với anh,sr>:D< ;mistakes=>>i dont think so:)) whether or not it got,just few or unnoticeable:))

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ mình nói có ai thèm nghe đâu mà phụ trách :-< . Túm lại là lơp mình chả làm được cái j đâu..có ai thik đâu mà làm...vụ trung thu cũng thôi ..quên đi
Nhầm quá :-j lớp mình có mà làm đc ối, cái chính là có hứng thú làm hay ko thôi. Như vụ Hanyu Qiao vẫn ok này, hồi farewell cô Hương vẫn phát triển tốt còn j ... Tóm lại chị cứ đốc thúc đi đã <:p

@con Bò: Sang NTU nhắn trc' với mình chứ, mình có chị ở đấy, nhờ Bò gửi quà cho chị ấy... đằng này, đi ko thèm nói :|:|:| nhợn, lợn, thần kinh, dở hơi, điên, động rồ, chập mạch :|

Thầy Toán hôm qua cũng sao ý :-s kiểu các thầy hôm qua trời oi bức, nên tâm trạng bộc phát. Anh Đ' là còn tốt chán đấy, chả lấy điểm, chứ như mình ...
Cái năm quái nào đầu năm cũng phải bị 4,5 cuối năm mới gỡ hết đc 8-X: 8-X: 8-X:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bách: Viết = tiếng việt đi, sai hết mẹ nó ngữ pháp rồi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Dis, chơi squash ah, mày vẫn mãi là thằng nông dân thôi =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;

20 bài tập tin đấy :)) chép giải đê :)) tin mà cũng phải có vở bt đấy nhá =)) tởm thế!!
@Bò: về mà lấy =))
hnay mình học Sinh giơ tay mà bà í ko chịu gọi , tiếc thế =((

Back
Bên trên