~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

khổ lắm, giỏi giang nỗi j mình :-j
Với cả ko tin tưởng là kiểu ko tin con gái ra nước ngoài, ko tự lập đc, dễ sa đà 8-} 8-} khổ lắm, kiểu nhà mình cứ nghĩ mình mới 10t ý :(( nói mãi ko nghe

có bạn nào giỏi tiếng trung không cho tớ xin njk tớ nhờ tí gấp lắm

bạn Nguyễn Ngọc Anh tức Chuối ấy bạn ạ
:">

@ Chuối: Chuối sa đà =)) nghĩ gì nghĩ gì

@Mẩu: con Bò sang Sing kiểu cán bộ đi dò thám tình hình môi trường thôi, chưa phải là đi ;))
<):) <):) chuối dùng từ chính xác đấy."cán bộ"<):) <):) ôi ** bên này đẹp nhưng boring:-< :-<

hình như ko phải Trần Phú Hải Phòng- TPHP đâu, hay là các bố type nhầm THPT :-?
@ híc con Bò đã ko cánh mà bay... =((
=)) =)) =)) thằng HP này chắc chắn có năng khiếu âm nhạc biết đâu nó lại là tác giả của bài Hải Phòng sao=)) =)) =)) =)) =)) "đất lành chim đậu"=)) =)) =)) =)) =))

Bò đã đến Sing rồi sao
mình lại thèm sang Sing chơi rồi ý =p~
Mrs.Green thik theo chân Mr.Green;;) ;;) ;;) =)) =)) =)) =)) =)) =))

----------

nik của Chuối xì tin;;);;) friends_forever_5592:-\:-\=))=))

vớ vẩn =))

này hôm nay có bạn nào đi thi về xem đc mặt mũi của Hải Phòng dân chơi ko ;;) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@CHuối: Bù Líu Míng là Bất Lưu Danh =))
@con Bò: mình có ấn tượng Sing ko phải đất lành, ko hiểu sao vẫn có nhiều chim đậu =))
@My: ko biết tình hình bọn thi thố thế nào nhờ? ;))

@bạn Tuấn: dịch thư tình hở bạn :-/
@ Châu: tên film à ? chiếu ở đâu thế :-/
@Mẩu: mình cũng vừa hỏi Tiến Anh vụ bạn Mr Hải Phòng xong :))

----------

này hôm nay có bạn nào đi thi về xem đc mặt mũi của Hải Phòng dân chơi ko ;;) =))
trích dẫn đủ sms của Tanh phi này: "Làm j có thằng nào, chỉ có 1 con xấu kinh khủng và thằng Đạt đã tán tỉnh rồi" ---> tính sao đây 8-X: 8-X: 8-X:

----------

<):) <):) chuối dùng từ chính xác đấy."cán bộ"<):) <):) ôi ** bên này đẹp nhưng boring:-< :-<
--> làm j có gái xinh mà chả boring thăm em Pu với em Hằng chưa ? Mà mai đã vác mặt về VN chưa thế ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Khánh là gái à? ko phải zai à? nản thế :))
@Chuối: ko ko, là phim Mẹ chồng khó tính chiếu lúc trưa í

Haizzzzz... Ai lại chê bạn xấu thế bao h :"> Để mai chiêm ngưỡng dung nhan :">

Ôi... Bù líu míng... U ổ ai nỉ =))

=)) mày bị yêu cả thằng pù liếu miếng đấy rồi đấy à =))
Ninh Mậu Xuân =))

à, à film đấy mình biét rồi =)) xem trên v3 + v6 rồi
may lớp toàn vào GVCN tử tế :x nhìn cô cũng hiền ;)) nhg mà ko dễ bắt nạt như Thảo :-j
Chậc, tình hình tập trung tuần sau thế nào, bạn nào post phát đi !

----------

Khánh là gái à? ko phải zai à? nản thế :))
con gái tên là Khánh 8-} 8-} 8-} làm cho dân ta tưởng bở 8-} Lớp lắm gái thì chớ, chậc ...8-X: 8/3 này dễ lại chán rồi :-s
Tổ nào định nhận bạn ý về đây :-/

Lớp Trung sắp có Hải Phòng sao ah?=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Đạt : Mày chuyển sang lớp tao thật ah, thế mà cứ tưởng là đùa...Đừng bảo vì new cumer-em họ Điềm chứ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

tình hình là hôm nay mình bị đi muộn
8h kém mới đến mặt mũi xớn xác tìm hàng may quá nhận ra Bò và Đạt đang đứng cuối hàng

tình hình tiếp theo là cô CN điểm danh và nhìn mình với ánh mắt khó hiểu =))

gì mà Đạt chuyển sang lớp Bình đấy??? :-0
cô cn này, sao lại có người thì ngồi nhớ tên luôn, có người điểm danh xong thì thôi luôn nhờ :-w :-? =))
mà vẫn chưa thấy bạn Khánh ;;)

đệt mạ thằng Bình, chuyển ồn đâu mà chuyển =))=))=))
Đã bảo tao có nhiệm vụ bảo vệ tổ quốc - tránh hổ đói xâm lược lại còn B-):-"

Back
Bên trên