~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Ai thích Chel vào đây đánh nhau với tớ >:/ >:/ >:/ ;)) ;)) ;))

Ba mình ko vào đây đc đâu...

Hè bận lắm.:">
@TPhương:Mình vừa đọc lại HP2, chả hiểu sao lại chòi ra cái này:
"Hermione thét lên:
"Ron!Ron!Bạn có sao k?" " *-:) .

Đoạn ói ra ốc sên ý hả? Nhiều lần gọi bằng "bạn" mà, còn xưng "tôi" cơ, đặc biệt là thằng Harry ý

ôi ôi, ko đỡ đc các bạn, tình hình là chưa chắc lớp mình xin đc học sáng đâu [-( , mấy lại, hình như năm sau cô Thảo vẫn dạy đấy :D (mình ko chắc nên toàn hình như- chưa chắc 8-})

Xin đâu mà được?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà cũng làm gì có phòng.:) Chẳng nhẽ cả lớp chui vào cái phòng cạnh 10CE.;)) (Càng dễ làm việc trong h ktra.:D )
---
Đoạn ói ra ốc sên ý hả? Nhiều lần gọi bằng "bạn" mà, còn xưng "tôi" cơ, đặc biệt là thằng Harry ý .
Uh.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mệt nhỉ... ơ mà nếu học cái phòng nhỏ ấy thì làm sao mà làm việc trong h kiểm tra đc??

cái lo nhất là GVCN năm sau, còn học sáng hay chiều thì chán rồi, chả thèm quan tâm. Cái đấy đáng nhẽ phải xúc tiến từ đầu học kì 2, h mới làm còn khó lắm !

Hờ...Ý là cơ hội cn hkII của cô Xiang nhà mình khá lớn phải hok?

@FAng: là chắc chắn ế :))
cô bảo cô thương bọn mình nên quyết định quay lại sớm :X

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehehe, iu cô lắm ý, vừa buôn với bà chửa xong, trẻ con dữ! Cô vẫn kute như ngày nào ^^ :">:x:x:x Vừa nằm vừa buôn, kêu khó thở vì bị "2 đứa nó chèn" nữa chứ ^^ Iu cô lắm ý!!

ôi, con Fg đang phởn [-(
hè mà sao 2pis nhà mình vẫn vắng lặng thế nhể?

Mình buộc lòng phải nói là mình ko muốn spam... Nhưng bạn Đạt...chết chưa mà đòi làm ma? :))=))

Haiz, topic lớp Trung ... hẻo quá.
Topic 12CE bây h là nhộn nhịp nhất :-s ước j topic 10CE cũng đc như vầy
Topic 11CE đã lặn rồi... hay cho topic 10CE lặn nốt đi cho đẹp :))

sao lại nói thế, lặn thì mình biết về đâu :)) ;))
có ai nghĩ ra cái gì bàn cho vui ko???

Chuối làm câu mất khách quá :))
Nhạt vì nhiều thứ: ko có gì bàn luận, ít người có nick trên HAO, mọi người bận...nhưng quan trọng nhất là có 1 số người ko nhiệt tình

thế hè này bọn mình có đi đâu ko? hay là lại tháng7-8 đi thăm cô? :))

Back
Bên trên