~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
chụt choẹt yêu thương các bạn :">
:* :* :*

:-j thôi hôm nay trại mình thành công ngoài sức tưởng tượng rồi :))

niềm vui nối tiếp niềm vui \:d/ tuần sau chúng mình tiếp tục cuộc vui nữa là đi tham quan :x<:p

Hơ hơ hơ, ko dzui lắm đâu, vì 10/11 Xiang laoshi đi thi. Phải đi 11-12/11 =(:)(:)((

uizời, biết rồi, lùi có 1 ngày thôi mà, cố chịu đựng nốt thứ 7

Nếu mà vào thứ 2, là mình mất buổi học, mà là 140k đấy :(( Hic, lại như hôm đi TQ về, vừa về lại đi học tiếp :(

Hí hí trại thành công tốt đẹp nhờ Trung nhờ :x
Cám ơn mọi người nhiều nhá,có lãi đấy ;;)

uầy hôm nay cô Lí hay nhờ
nhảy lên nhảy xuống
body language ngày càng chuyên nghiệp ấy

mọi người ơi tiền lãi mình đem đi đập phá 1 buổi đi :D
chắc lãi cũng đủ đấy :">

Chuối ơi đi học gì mà đắt thế

Mà thôi chết thứ 2 6h30 tớ cũng phải đi học :(( đành bảo cô í dời buổi cho học bù vậy :((

dẹp dẹp, đi chơi ko đi học :)) (hehe tại hôm đấy tớ ko phải học:D)

Thôi chết tôi rồi, vừa xin vào được lớp tiếng Anh, lại học đúng 6h-8h tối thứ 2! :-ss

Tuần sau mới bắt đầu học, 2 buổi đã nghỉ sao??? :-s

Ôi... Sao cái số tôi nó khổ thế này???? =(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm Party mới đc gặp nhiều mỹ nhân lớp CE :x yêu vãi =)) thảo nào trại mình đông bò lạc =)) :x:x:x lớp Anh2 liên hợp với CE pro quá :)):)):))

Sorey, spam 1 ti'
@Châu, file wmv đó em để ở Desktop. Chị cứ cop về, đừng cop cái cái projector. Post lên photobucket hymce cũng dc (em định post lên youtube nhưng thôi)

?????

@Kiên: net Singapore hả bạn Kiên? ;))

(Duibuqi vì spam...)

Hôm Party mới đc gặp nhiều mỹ nhân lớp CE :x yêu vãi =)) thảo nào trại mình đông bò lạc =)) :x:x:x lớp Anh2 liên hợp với CE pro quá :)):)):))

đặc biệt có mỹ nhân Nghiêm Hằng đúng ko :))
trại mình đông là bạn Hằng câu khách đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn quên 1 người rồi ;)) Trại mình đông 1 phần nhờ thằng Tiến Anh đội mặt quỷ đứng trước trại =)) =)) bao nhiêu đứa chụp ảnh cùng còn gì.Bên 10A2 cũng rất là nhiều mỹ nhân ;))

chuyện;)), nhiều bạn xinh lắm mà ko xuất hiện hôm đấy!Thôi có j` bạn Đạt chăm sang A2 thì sẽ qen đc. nhiều bạn xinh thôi;;):)):)):))

công nhận, kiểu mấy đứa đến trại mình ý, hỏi vào xem trại thì nó chỉ bảo đến xem Nghiêm hằng thồi 8-} :))
Kiểu mình thấy dạo này lắm đứa dại trai với dại gái ý
Tiến Anh ... =)) Bố ý làm mình chết sặc mất. Đang ăn chè, bố ý đeo mặt nạ + con giun làm mình thấy hãi. Sợ vãi 8-}
Mai chúng mình đc nghỉ Địa đấy \:D/

Back
Bên trên