~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Sao lại ko đi học Địa thê??? Eo ơi thuốc trừ sâu 666?? Nhựa PVC??? Cái j thế ... hiccccccccccc

yayayyyyy ác mộng :x

liệu hk này điểm hoá cũng chúng mình sẽ như nào

ác mộng kiểu gì kia mẩu =)) ":X"
chán vãi mai tiết cuối lại hoá, lại ngồi đếm từng giây hết giờ :((

Khổ Ly ko kiếm được zai Vn nào đành sang Mỹ du học thì lại cũng chả có zai nào =)) thoi duoc roi mình sẽ điều zai lào sang cho bạn đỡ buồn nhá :p

Bạn nào cho mình cái tkb ngày mai cái :)) . Hôm đấy toàn lên chửi bới trên bảng quên ko chép :">

Nghe bảo cô Lý hoành tráng lắm, suốt ngày cho lên bảng huh?

Zai o day thi nhieu :)) dung suot y ma vi khong co mot lop co dinh. cac em freshman rat kute :">

Thầy cô ở đây dễ thương lắm ý ^^. Administrative matters nói xong thì quăng quyển student handbook trong buổi morning meeting đầu tiên :)). Thầy toán thì phải chỉnh kính với tóc cho ra dáng trước khi phát biểu. Cô Sally ở main office (mát lắm suốt ngày nhảy vào đấy ngồi) thì mình đến xin xỏ cái gì cũng cho xD. Biology teacher là dorm parents có 2 đứa con xinh xắn. Thầy dạy sử thì lúc nào cũng làm động tác bùa chú trong lớp như thể đang tiết lộ bí mật của vũ trụ. Cô English trông tròn tròn rất đáng yêu ^^

Ly hỏi cái Mỹ Hạnh tiếng trung là gì nhỉ :D

2/9 các bạn lớp Nga rủ lớp mình đi Bát Tràng đấy :x:x . Làm wa? picnic 1 ngày đê các đồng chí ơi , trên tình thần giao lưu hiểu biét lấn nhau, ăn chơi nhảy múa ở ngoại ô và chào mừng quốc khánh :x:x =))

vào khoe bóng bay cái nhân tiện cái tờ giấy bị pulish bên lớp tớ là thế nào thế;;)

cmsn Ba Tru :))
hn mình bị sốt ở lớp có gì vui hem ;;)
Bát Tràng chán lắm :-? tuy nhiên là đi thì vẫn đi :">

À bạn Trung lớp TIn hả :)),bóng đẹp nhỉ :x. Đấy là thư tình của bạn Nu đáp lại thư tình của bạn Trí đấy :)) hê hê . Bạn Nu chờ mãi chả thấy bạn Trí mang thư sang hồi âm j cả :p

uầy uầy hot nha, lớp các bạn phản ứng như nàooo??????
Nhất là bạn Trí í!!!! =))

kinh kinh, thế mà mình ko biết ;)) Nu ơi là Nu ơi :))

mai bàn Bát Tràng tử tế đi rồi lên lịch đi

Back
Bên trên