~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

hnay mình và con Mẩu gặp vận xui với xe máy =)) lúc mỗi đứa 1 ngả, mình có hỏi mụ Mẩu là mặc đồng phục có sao ko, nó hùng hồn bảo ko, cuối cùng 1 đứa bị chú Công an Chí Phèo bắt ngay tại trận và lột mất 200k, trong đó 150k là tiền "ko đội mũ bảo hiểm" trong sổ thành tích của chú (mặc dù nó đội đầy đủ) và 50k "để chú uống nước nhá" theo nguyện vọng của chú, còn 1 đứa thì xòe cực kỳ hoành tráng văng vô gầm ô tô trên đường Chùa Bộc do...phóng nhanh phanh gấp, được tặng 1 cái đùi lồi lõm tím bầm với mất toi 70k nắn càng cộng thêm hơn 1 tiếng ngồi hàng sửa xe chờ nó nắn, ấy là chưa kể cuối tuần bố về nhìn thấy thêm mấy vết xước ở xe lại gầm rú lên >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
kể ra làm gì con kia
ngượng bmmmmmmmmm :">
nhớ lại chỉ muốn chửi thôi :(( đ'''''''''''''''

ngồi bàn 3 nhưng thẳng mặt gv :((((((((((((((((((((((((((((
cả 2 con đều thông minh quá nên mới bị rắc rối xe cộ ấy mà ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ơi :(( Tổ mình đã mất đi ca sĩ, diễn viễn kiêm họa sĩ kon vịt bầu và đại gia - đại sứ hòa bình - tài năng tiếng Trung Xiao Zhu :(( Tổn thất lớn wá :(( .
Kon TP kể chuyện nghe thảm khốc thế :( .Mất nhìu xiền thế,đau xót wa', sao tự nhiên CA lại nhảy ra ? o_O

Chỉnh sửa lần cuối:
thì ở đoạn núi trúc với cả kim mã ý
:)) đèn đỏ nghĩ rẽ phải ko sao thế là có 1 thằng xồ ra luôn,mà nó đứng ở tít đoạn trên cơ, làm mình ko nhìn thấy
ôi tao thề thằng đấy mặt như con lợn sề, môi thì trề bụng thì phưỡn, giọng nói thì nghe thật hãm, thật ra tao đang muốn dùng những từ bẩn tưởi nhất để chửi thằng ý cơ nhưng mà thôi trên HAO nên phải ngoan :))

Chỉnh sửa lần cuối:
còn tao thì đang phải dùng lén mật gấu đây này =)) tình hình thế này hết *** nửa chai ý chứ =)) ts đau vđ :(( nó tím thành 3 cục, 1 cục là 1 vệt, 1 cục đường kính 5cm, 1 cục đường kính 10cm :( ko biết cái đùi mình thành cái gì nữa rồi :(

*sao chữ m i ẹ cũng bị *** ????

Chỉnh sửa lần cuối:
trong khi mẹ thì ko bị ** =))
khiếp nghe mày kể chui đầu vào gầm ô tô đã ghê rồi
=))

thôi em Chuối đừng điêu đê :))

Chuối viết essay hay điền form fiếc gì chưa

tởm quá, em Chuối muón thành chuối sấy à :))
ôi tổ 1 =(( đành hẹn nhau reunion vào h ra chơi =((
con Vịt khổ thế, ai bảo đi ẩu cơ, nghe chị kể chuyện nh~ lần chôm xe máy đi em đã sợ rồi =((
cô Mẩu hn kể chuyện ông CA sề tởm quá cơ =)) "mèi đem teo è?" =)) tạm dịch là "mày đâm tao à?" =)) ôi chết cuời =))

:"> thì cứ nói thế cho nó có tí tinh thần, ko vào năm lại thác loạn kinh quá :">:">:">
@Mẩu: chưa :"> nhg mà sang tháng thì chắc chắn là sẽ bắt đầu làm :">

@Châu: gì mà sợ... đời nó phải liều 1 tí mới có tí vị :"> hôm nay ko nhịn đc, kể cho mẹ rồi =)) mẹ vừa chết thật thôi vừa cười lăn lộn khi mình tả điệu la hét của ông già nếu như bại lộ =))=))=))

ơ mà sao lại "mày đâm tao à" là nào?

thứ 3 đi học nhấy?
@Vịt: vâng có vị mật gấu rồi đấy =))
"mày đâm tao à" hỏi vụ bắt xe của Mẩu để biết thêm chi tiết ;))

thì là lúc đâý
thật CA thì định chạy cơ thì nó chặn mình lại
xong nó bảo mày định đâm tao à
trời ơi lúc đầu ko định đâm đâu nhưng mà nói chuyện giải quyết tiền nong nhìn thầy bản chất con lợn sề của thằng đấy thì tao cuũn muốn đâm chết nó luôn

các em 0912 đã đc 52 trang topic rồi chúng mày ạ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
sợ nhể, nhg mà chả biết các em có duy trì đc lâu ko ;))
ko lại như 08-11
:">
cứ tằng tằng như mình hoá hay

mà thật ra cả hè có đứa nào vào HAO đâu =))
công cuộc gì cũng facebook

Back
Bên trên