~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Em chào các chị CE ạ :">

Em k ngờ là chưa đc sửa hồ sơ đã đc vào khu này rồi :)) Ce 0912 lên HAO mới có 2 bạn thôi ạ :(

Qua Fb của chị CHâu thì em thấy CE quả là thác loạn =)) Cái nhảy nhót trên giường ý ạ :">

Hahaha ,em ơi , bọn chị nhìu ảnh vs video tuyệt vời lắm ,em vào xem mà cảm nhận truyền thống của chúng ta :x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
đ/c Xu yêu cầu ko tiêm nhiễm đầu óc các em :))
từ từ, rồi các em nó bộc lộ ;)) có khi còn thác loạn hơi mình ấy ;))

em ơi, CE năm nay bao nhiêu ng`?

Sau khi hạ điểm thì em thấy còn phải xua bớt đi hay sao ý ạ :D Như vậy thì em đoán là 35 .

CHị nào là chị thụt chân xuống giường thế ạ :"> Em ngưỡng mộ về độ vô tư và dũng cảm =))

chị Xuân =))
Hà em nhảy lên đây nhanh thế ;))
mai mình Huế- Đà Nẵng đơi
chào các bạn :-h chào các ty :*

CE 07 10 spam hoành tráng thế này chứ em thấy CE 0811 để topic rơi tận trang 2 :| Làm em k dám vào la liếm, hị hị :"> Mà công nhận Ce nói chung cũng lười spam nhỉ :)) Khoá em mới có 2 đứa lên HAO :))

chào các bé...

- các bé hơi bị nhầm... cái CE này cũng rớt xuống trang 2 trong 1 thời gian dài rồi lại đc bới lên đấy =))

- dạo này phần lớn di cư sang FB roài nên cũng vắng...

- bọn 0811 vắng lắm à... bọn này cũng đâu có để ý ;))

- 35 là nhiều roài... lớp chị hồi mới vào 10 có 31 thôi, rồi đi dần :(

hố hố cánhchim đầu đàn, niềm tự hào của CE xin được diện kiến chim con non nớt của CE chúng ta :))

dạ dạ ;;) Nghe danh chị là lớp trưởng ạ? ;;)
(Thực ra em mượn nik amser vào topic các chị lâu rồi :"> câu trên là giả nai ý ạ :">)

@Vịt: xuống trang 3 1 lần rồi =))
đầu topic thì có 1,2 vụ chửi nhau
từng đc spam rất nhiệt tình đầu topic :))
từng nổ hoành tráng, đến mức phải nhấn F5 liên tục.
Còn giờ lại trở về thời tiền sử bị bỏ rơi rồi :))

đùa, dễ mình giờ 1 tuần mình post 1 bài thôi, mình chuyển FB đây ;))

Chán thật ah ???? Hôm nay chắc phải đông lắm nhờ :)) . Mà đt mới của m số j t kòn chưa bít :|

ôi xem cái nhảy nhót trên giường rồi à
thật đáng xấu hổ quá :((

Em nhoi tí ạ :">

HP nó cắt dã man quá :( Cắt cả đám tang của Dumbledore trong khi đoạn cầu London đầu phim thì rõ hoành tráng :| Nhiều đoạn thấy nó hơi hẫng hẫng ý ạ :(

NHưng em công nhận dc đóng Ron tự nhiên và đạt hơn Harry :( Đùa chứ, càng lớn nhìn Daniel càng khó tả :(

@chị My: Hay mà chị ;;) Em xem đi xem lại mấy lần đấy ;;)

HP nhạt nhẽo lắm
recommend các bạn xem Up ngay :x nếu thích HP quá thì xem thôi, chả hay ho gì ngoài mấy đoạn buồn cười kiểu nhạt nhẽo đâu
:x đc cái Ron đang iêu với Luna thì xinh khủng khiếp ý

Mai ai đi học Trung giơ tay!! Điểm danh cái nhỉ :p . Mai mặc đồng phục đi học ko :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên