~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@Trí: à, "cơn mưa tình yêu" thì mình recommend bạn Nghiêm Hằng :D Nếu có Nobody nobody but you =)) hay là Một con vịt, hoặc là Xe độp teen thì mình kham đc :"> :))
căn bản là bị dị ứng mợ Phương Linh 8-}

@Châu: viêm họng thế vào đội cheer anh nhé =)) hôm đấy cho đội cheer CE lên tập bài 6 đg tác phối hợp, ghép nhạc Hollaback girl :))

@Thanh: sao mày cứ chỉ điểm thế :( hay cho Thanh lên hát bài ???

@Long: uầy uầy, solo bài j thế ấy ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@CHuối: có thích bóc vỏ ko, ai cho cô đặt tôi vào team 5 thế, đi theo K thì hỏng người :))
mà bh viêm họng chứ 2 tuần nữa còn đâu :))
mình đang phân vân MC hay là làm trò gì hay là ngồi dưới tự enjoy mấy trò của mình bày ra ;))

@Long: hát đi

@ Châu: hịe hịe bạn làm cả 3 đi Châu =))
@ bạn Long: kìa bạn Châu cổ vũ bạn Long phải cố gắng mà tập dượt trước cho nó "ngọt giọng" nhá =))
@ Chuối: tao hát để cả lũ chạy mất dép ah =)) Mày hát hay thì tao recommend thôi mờ :x

à, thế hết viêm họng lên nhảy Nobody nobody but you đi :)) hát + cheer luôn anh ạ, đảm bảo các bạn gái hơi bị phê =))
à, ra là muốn làm MC với bạn nào lớp Tin hở ;;)

@Long: ấy chuyên về phần nào ? ;;)

@ Chuối: tao hát để cả lũ chạy mất dép ah =)) Mày hát hay thì tao recommend thôi mờ :x
tao rec Thanh lên rap cùng bạn nào đấy :-" đảm bảo ko mất dép nổi :)) Thanh đội mũ lệch, mặc quần rộng thùng thình (hoặc là đồng phục cắt rách như giẻ lau) tay xoẹt xoẹt, "Everybody Come on, let's gooooo! Put ur hand up!"

Thế có bạn nào đồng ý hát với mình ko? Bạn nào cũng thấy recommend bạn khác, chưa ai tự nhận cả :(

bạn yên tâm, bạn Hằng lớp mình ngoan hiền lắm, nếu bạn ấn định bài đấy, thì bảo bạn Hằng ok đc ngay.
Còn khoản rec là để bạn lựa chọn ấy mà ;)) với cả mỗi ng` phù hợp 1 kiểu nhạc ;))

ồh cơn mưa tình yêu thì các bạn rủ thêm bạn đạt được hok vì lớp mình có bạn hiền hát bài này hay lắm :d ;;)

uầy, thế hát 2 đôi à ? ;;)
nghe lạ lạ, hay hay ...
các bạn thấy thế nào ?

lớp mình có đội cheerleader àh=))=))=)) điểm mặt chỉ tên phát nhở để leader CE...duyệt thử phát;;);;);;)

ts Bò, chạy về đây kịp bạn cho duyệt =))
các bạn IT thức khuya dậy sớm ghê ;)) chả bù mình :">
@CHuối+T-shit: thôi đc, để trẫm hạ cố làm leader team 1 b-)

@ Châu: trẫm ơi, trẫm là leader thì phải gương mẫu, phải hát đôi đi chứ :)
@ Chuối: mày thích tao rap ah, tao sợ "múa rìu qua mắt thợ" là bạn Đạt lắm =)) mà lần trước mày cũng phi mấy bài tao nghe rồi mà, cũng được. hay CHuối với mình lên làm thành cặp BanaTit rappers nhờ B-)
@ Bạn Trí: đồng ý chọn Hằng nhá để tớ nhắc bạn ý luyện giọng trước :d
@ Đức : tớ sẽ nhắc bạn Đạt :)
@ Long: ơ thế cậu vẫn quyết solo ah, ko cùng Châu hát ah ;;)

@ Châu: trẫm ơi, trẫm là leader thì phải gương mẫu, phải hát đôi đi chứ :)
@ Chuối: mày thích tao rap ah, tao sợ "múa rìu qua mắt thợ" là bạn Đạt lắm =)) mà lần trước mày cũng phi mấy bài tao nghe rồi mà, cũng được. hay CHuối với mình lên làm thành cặp BanaTit rappers nhờ B-)
@ Bạn Trí: đồng ý chọn Hằng nhá để tớ nhắc bạn ý luyện giọng trước :d
@ Đức : tớ sẽ nhắc bạn Đạt :)
@ Long: ơ thế cậu vẫn quyết solo ah, ko cùng Châu hát ah ;;)

ừ, tớ ko thik :)

Chỉnh sửa lần cuối:
b-(
hát vs ai mà hát
dẹp, trẫm lo hậu cần, chỉ đạo vs enjoy myself

Hát 2 đôi được đó, cái này chưa mấy khi xuất hiện trên thị trường nhạc Việt :))
uh, chúng ta sẽ làm cho nó thành trào lưu mới của giới trẻ :))

BanaTit nghe như tên thằng nào ở Tây Nguyên ấy :))
à, tao rap mày nghe bài "one life, one love" ấy hả :-? bài đấy 1 là 2zai, 2 là 1 zai 1 gái chứ 2 gái còn mỡ em ạ --> mày nên solo phát, hoặc cùng Đạt phì phèo đê ;))

@Bò: con khỉ Bò, Bò lần này mà về kịp thì sẽ flute cho các bạn mấy bài K-pop =))

đùa, thế ko ai định C-pop à ???:-"

@châu: ok, thế từ h anh nhớ mà lo liệu, chịu trách nhiệm hết team 1 nhé. Mình rút về team 3 mình đây ;))

Back
Bên trên