~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Ơ thôi chết ! Bố láo !!! Đứa nào vào nick của mình vít nhăng cuội ý nhờ !! X(
Ơ láo wa' !! Bít đứa nào đem ra oánh chít h!

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Châu: mày chỉ được cái nhớ ảnh "tự sướng" của tao thôi =))
Avar đẹp :x

@các bạn đi TQ : mình đang có ý định trích 1 khoản tiền quỹ lớp ra để các bạn mua quà về cho các thầy cô. Quà rẻ rẻ thôi miễn là có thì sẽ tốt :) đi chơi ai laik hông có quà :))

@ Chuối: wei shen me :-?
@các bạn đi TQ: packing đồ cẩn thận nhá,kt xem có thiếu sót jif không nhá, lỡ có quên cái ji thuộc phạm trù "con gái" thì call mình mình gửi sang cho B-)
@ các bạn ở lại: nghĩ ra trò ji đập phá đi :x

@ Châu: mày chỉ được cái nhớ ảnh "tự sướng" của tao thôi =))
Avar đẹp :x

@các bạn đi TQ : mình đang có ý định trích 1 khoản tiền quỹ lớp ra để các bạn mua quà về cho các thầy cô. Quà rẻ rẻ thôi miễn là có thì sẽ tốt :) đi chơi ai laik hông có quà :))

Mình cũng object nhá ><. Có phải cả lớp đi đâu cơ chứ :(

mình đảm bảo, mình mà là zai thì người yêu mình sướng như tiên là cái chắc nhé >:p >:p >:p

ơ, chuối bị điên =))
xu điên =)) có phải đồng chí em ko? =))
mẩu điên =)) ko mua áo 1-100 tuổi nhá =))
tít điên nói lănh nhăng =))
------------------------
chiều lay 1h nhá, nhà tđấu đh BK ngõ 42 tạ quang bửu ;) các bạn đi cho xôm nhá ;)

hê hê ,chào cả nhà nhé ,cả nhà ở lại mạnh giỏi :)) Mai chúng mình lên đường rùi hehe ,ở nhà chờ wa` nhé ,hàng ngày nhớ lên đây ghi lại các sự việc đáng nhớ để các đồng chí xa quê còn cập nhập tình hình :))

bọn md >:p hnay c m ko đi cổ vũ làm Ams bị loại rùi >:p
bọn md >:p (n lần) >:p

Oh oi Ams thua NGT ah, wo bu xiang xin =))

Các bạn đi TQ lên đường mạnh giỏi, hoàn thành tốt nhiệm vụ truyền bá văn hóa CE là ném giẻ lau và phấn + giấy trong h học nhá. Và nhất là không được quên quà cho các bạn trong lớp nhất là cho bạn lớp trửong gương mẫu như tớ. Hố hố B-)

Các bạn đi nhớ mua giẻ lau và phấn về ném Thanh nhẩy :)):)):))

:( ai bảo chỗ thi xa thế, em chịu :( đi thế quái nào nổi :(

đã bảo rồi mà
phái đoàn đi TQ sẽ mua tặng mỗi bạn trong lớp 1 chiếc áo co giãn 7 màu
sướng chưa nào :))

@Mẩu: hả? Cái j ????

@anh Châu: thế nào chả ghép tổ, cứ bình tĩnh :D

Back
Bên trên