~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Uh đúng rùi. Mình sẽ thưởng thức khoảng thời gian lần đầu tiên đi xa mà ko có bố mẹ vs đi nước ngoài. Hơn hết,là được đi với 1 lũ bạn iu wi' nữa chứ .Ôi sao mà thik thế nhỉ .Nghĩ đến thui đã thấy bay bay :x:x:x .
Hô hô,thời gian bên đó vui thì ko nói làm j rùi nhưng trước hết kòn 1 đống lý vs cả ko bít đi về xong mình có bắt kịp tiến trình học tập của các bạn ko nhỉ ... =.= .hơi lo . Nhưng trước hết mình sẽ sang đó shopping điên cuồng. Tận hưởng các buổi đêm bên cạnh các bạn =))

sh*ttttt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
sao mà đen thế =((
xe thì hỏng, dắt bộ đi sửa, ngồi nửa tiếng đêk sửa đc, dắt về nhà đúng 5h30, mai đi bộ
ví vừa để giỏ xe chưa cất kịp mẹ đã cho 1 trận vì "vứt lung tung"
lên sannhac coi thì chả hiểu sao gần 2000 điểm---> 25 điểm 8-} ****!!!! mai lên mà vẫn 25 điểm thì t thề t cóc lên đấy nữa!!
bực mình cắm tai nghe thì mp3 nó hết pin 8-}
mai thì học thêm, lại còn Hình với Lý nữa :(:)(:)(:)(:)((
aaaaaaaaa!!!! tôi bị điên mất!

@Mẩu: khi mặc cả sẽ đc trải nghiệm cảnh cầm máy tính bấm bấm, 80 xong nhìn bán hàng, xong lại bấm bấm 60 :))
@Châu: đây còn khốn hơn đây này. x-( trước mang Juliet đi thì ko thu, xoá sạch trg máy rồi, bài in ra đi làm giấy chùi đít rồi, thế xong bây giờ lại thu 8-}
@Xuân: :)) hôm trc' lại câu tiết rồi, bài tập về nhà làm rồi, còn cái j nữa đâu

con Phương sư bố mày, quên à
thiếu chú Thọ rồi =))

tặng cô Châu =))

quote lại cho vui nhà vui cửa tí =))
anw, mình vẫn ghét chiều nay =((
@CHuối: =)) nhục thật, chính tay mình xé Juliet ra để nhồi bóng bay =))=)) may mà Juliet của tớ vẫn trong cặp, hơi nát tí thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:( toán như cứt :( :(( mai mềnh rất là ngại đi học TD
à này mai nộp Juliet à

oh`
mà cái bài "tiền là hạnh phúc" có phải nộp ko hay là bt bình thg thôi?

**, ko viết xong đc cô cậu Romeo và Juliet.
Thôi đêm nay cố nằm mơ gặp 2 cậu mợ ấy, xong sáng mai tính tiếp :(

@Châu: ờ hớ, giờ thì em đã nhớ, làm 4 tờ, 1 tờ để nhét bóng, 1 tờ viết survey với Ánh, 2 cháu còn lại thì bay đâu rồi :))

:))
khổ cu CHuối
mình giống bạn Mẩu, để dành mai TD xong thì viết :"> mà có nên viết ko nhỉ :-" :))

hn phát hiện ra trên facebook, cháu Ly đã thành mem của I love Declan =))=))=))
Các bạn cứ thoải mái yêu anh đê, thoải mái pâu với anh đê, nhg mà cấm cháu nào dở trò cướp anh từ mình :(
chậc, mình bị cuồng quá đỗi rồi :(

e hèm... tình hình là... phòng dưới khóa, máy trên bật đc, nhưng có mạng đc 1 giây rồi die 8-} trong lúc đau đớn vì tình cảnh như vậy, mình lục túi xách bà chị thấy chùm chìa khóa bà để lại :))=)) Hố hố hố hố :">:">:">

=))
nhà con Phương cứ như làm sao ấy nhỉ
chúc thế rồi vẫn ko mở hả mày
dù gì chìa khoá cũng ở nhà còn gì sướng nhé =))

Phù hôm nay kt toán thật là may :)

@ Chuối: tao sẽ cướp thằng chồng tương lai của mày =))

Hôm nay lúc ra về mình lại gặp anh Đứt trên sân trường với cái bộ mặt rất chi là ngố =)) Y như kiểu "NGười yêu em ở nơi đâu ;;) MÀ các bạn hôm nay vắng mặt tớ nhắc lại ước muốn của anh Đứt nhà B-) "HIện tại tôi chỉ muốn lấy vợ" hố hố Ai muốn làm ứng cử viên sáng giá nào :>"

THôi...=.= Nghe MP thì bán nhà ra đê mà ở .Tớ thấy mấy đứa 10TR kêu là khối sáng thì nghỉ sáng thứ 4 kòn khối chiều nghỉ chiều thứ 3 :D

ôi, tốt nhất chiều t2 mặc đồng phục ra nghe cô Oanh cho nó chuẩn :))
ôi...
chán đời...
mình bị bố... dỗi vì đòi cắt tóc =))

ôi thế là được nghỉ sinh á :D ko phải nộp thực hành

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên