~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

hihi đã thủ được 1 hộp chocolate giá cả phải chăng hợp lí :) Mai lớp mình nhớ mang đi để exchange nhá :x

mình éo còn tí chocolate nào, cho mình thay bằng kẹo cafe cacao j nhớ :-s

mai các bạn sẽ đc chơi trò chơi rất là thú vị :))

chào các bạn
tình hình mai mình đi đào chocolate để đến lớp chim nhau :))
"cers yêu và tự yêu nhân V-day" =)) =))
@CHuối: chuyện :-J
hát hay từ... bé :-"

Vừa phải đi bệnh viện khâu bụng do lên sannhac.com nghe mấy bài của Jay mà mấy ****in guys tự thu + tự sướng =))=))=))
Éo thể đỡ nổi luôn :((=))
Cái bà đc nghe nhiều nhất bài đấy hát cũng như phẹc, bọn nó nghe + đánh giá toàn dựa trên "chị này hát dễ thương thế" =)) Đệt, đúng là VN fans =))
Tình hình này phải lên đấy cho chúng nó biết thế nào là Fa ru xue, Cai hong, Dao xiang, Qi li xiang, Tui hou, Faraway... thôi B-):-"

tớ nghĩ mai nên trích quĩ lớp
mua 22 cái thiệp nhỏ nhỏ ý
viết lời chúc xong rồi bốc luôn cái thiệp đấy

HAHAHAHA ĐẠT =)) =))
ĐẠT ĐẠT ĐẠT!!!!!
SHow UR TALENT!!!!!
hát đi Đạt ơi =)) lập nick rùi nói bọn tớ bít với :)) ôi khọm già =)) Lên mà xem các chị biểu diễn =))

tích cực tự chim nhau nhỉ :D
mai mình bê bóng đến thổi các bạn thích dán hình gì thì dán, ko thì thổi rồi đập vs nhau cho vui =))=))

hiện tại là đã nghĩ 1 số trò rồi >:) khá là bẩn bựa, nhg mà tựu chung là để cho lớp ta hiểu nhau cho kĩ hơn =))=))=))
mai ai trang trí j lớp đến sớm tí nhé để treo bóng bay và dán tim.
quĩ lớp thì tớ nghĩ trích ra mua nc' ngọt thôi, còn bánh kẹo nhà ai có j thì mang...
báo cáo hết

Yên tâm đê quỹ lớp mình nhiều mà B-) các bé cứ nghĩ trò đi :x Nhưng nhớ là phải mang chocolate đi đấy đừng để kiểu "Hí hí xin lỗi tớ quên ko mang" nhá :-s

Chẹp chẹp bé Châu nghĩ trò chơi đi nhá :x như kiểu đưa bóng bằng các bộ phận bất kì là mình duyệt =))

8->8->8-> valentine'day của ece hoanh tráng quá:x:x:x mình nằm nhà ăn khoai tây + lên sàn nghe nhạc=))=))=))=))
chuối:version khá là nuột:x:x mà con chuối mới nghe mỗi 1 bài=))=))I still keep it regardless of everythin' :">:">:">

Báo cáo nữa là ai mang được bút màu, bút nhũ bút gì cũng được để trang trí tim nhé :D

8->8->8-> valentine'day của ece hoanh tráng quá:x:x:x mình nằm nhà ăn khoai tây + lên sàn nghe nhạc=))=))=))=))
chuối:version khá là nuột:x:x mà con chuối mới nghe mỗi 1 bài=))=))I still keep it regardless of everythin' :">:">:">
It is ur memory which will last forever

thôi, ko cần thiệp đâu, bảo Ly cắt tim ra to to rồi ghi vào là ok rồi, xong để cuối ghép tim thành CE là vừa :)

Nhớ đến sớm!

hờ hờ, t đang ngồi gặm chô cô lết của anh Thanh các bạn ạ :))
mà bạn nào cầm túi bóng nhể? :D mải vui vẻ quên béng, ai cầm thì giữ sau này khỏi phải mua nhá
@Đạt: hnay Dá đập lắm bóng tự sướng quá :))

** cái trường này cứ gọi là đóng cửa đi ăn mày! Cái cóc khô gì cũng phụ huynh phụ huynh đóng tiền, cái quạt có hơn 100k cũng phụ huynh đóng tiền lắp đê! Lắp thì lắp cho giáo viên của trường, chứ giáo viên của PH à??? Mà lắp xong thì nó thành tài sản của trường chứ ko lẽ hết năm giỡ quạt xuống đem về nhà cất à???

Mở mồm ra là tiền, cái *** gì cũng tiền! Tiền chất đầy kho mà làm cái gì?? Đầy rồi cũng chết chứ sống đc mà hưởng đâu??? Đm!

Từ to đến nhỏ, từ chơi bời đến nghiêm túc, cái *** gì cũng tiền của PH đổ vào, kêu gọi bù lu bù loa lên, tiền tiền tiền... Điếc cả cái lỗ nhĩ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên