~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@Châu: huc huc thực sự là mình không nghe thấy

Tết các cháu còn phải dọn nhà và sắm Tết chứ, sao mà còn thời gian chim nhau nữa =))

Cháu Dá dạo này đanh đá thế :))
câu này đáng đc tick hay :)):)) =))
anh châu chăm vờ lờ, mình ngồi nhà xuất ra đc 2 version piano bằng organ của Sóng sông Danube. Hôm nào sang ké anh Châu ghi hình quả post cho các bạn xem. Thích vờ lờ :x:x:x

p.s: năm mới mình sẽ cố gắng bớt "vờ lờ" :(

@Thanh: vẫn ko biết là film j :-/

@tit: anh đang cố :)) cơ mà anh lười lắm :)) đang đi down hình anh tae yang về :"> hết cả thởi gian :)) cả cái diễn đàn kia chán bỏ xừ :-j

@chuối: chuối em bao h mình lại đi học ý nhỉ? :x mà em chuối có clip lớp mình ko? :x

năm nay siêu của xui tởm lợm :( hi vọng năm sau khấm khá :(
@Tít: nói thế mà ko nghe thấy thì đúng là "mộc nhĩ" =))
@Chuối: quá khen =))

chuối em, HYD là tên viết tắt của Hana Yori Dango, series phim đc làm dựa trên truyện Hana Yori Dango (con nhà giàu - có đợt em trang su hào chả mang lên lớp đọc suốt ý :)))

ví dụ như là vườn sao băng thì cũng là dựa trên chuyện Hana Yori Dango mà. Nhg ý em tít là bản Hana Yori Dango của Nhật :x

ối ồi sợ các bạn :))
cả ngày nay ở nhà mình còn qua đc mấy chỗ kho khó trò might&magic trong dd mình, thik quá :x :))

ôi xời, thế mà cháu Thanh ... dùng béng nó tiếng việt Con nhà giàu có phải mình biết là film j ko 8-}

@Pi: 8Tết anh ạ :) thik anh T.O.P ko thik đi thik anh Tae Yang ko mấy nổi trội

@anh châu: em tính rồi, có khi tết đến xuân về, hôm giao thừa đi hái lộc đầu xuân :))

@Mẩu: chúc cô mẩu "Chân quê" vui vẻ :x

@A Dá: Bố mình đang ngủ, gọi j bố mình thế ;;)

Hô hô ,mình thik anh T.O.P này :x:x
Mai tớ cũng phải về quê :(( nhưng may chỉ về 1 ngày thui ,hem phải về cả Têt.
THôi cô Mẩu có iTouch rùi thì về quê cũng chả làm sao :)) ehehe

Mẩu nhớ, có nàng rồi cẩn thận ra tết các bạn "lột" =))
em ku Xu sau 1 hồi im hơi lặng tiếng đã thấy xuất hiện :))
chán quá, viêm xừ nó họng rồi :-< ho rak cả họng :-<

lột cái gì ;;) =))

mình về quê đón giao thừa luôn à nhoa
chết nhục
năm nay bố mẹ dở chứng

@chuối em: :)) dùng tiếng nhật nghe oai chứ em :))

mà ai bảo anh tae yang ko nổi trội [-( anh ý hơi bị đỉnh cao em ạ [-( đc YG cưng chiều cho ra album riêng rồi cơ. MV "look only at me" của anh xem bao lần ko chán :x

Còn anh T.O.P, sau khi xem cái clip Flower Big Bang (chuối em, xu em có muốn xem ko? :">) thì anh sợ rồi :"> chỉ dám đứng xa mà ngắm anh thôi :-j :))

@xu: trước mình cũng thích anh T.O.P :">

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) cưng nỗi j, đấy là do mấy anh kia ko muốn ra album solo thôi, chứ đem so tất cả các bài solo của TY với mình bài Big boy của T.O.P thì thôi rồi lượm ơi :x:x:X
anyway, ko để ý đến T.O.P nữa vì giờ đã có Đi :x

@con vịt bầu: đang buôn chuyện Tết làm trò j ;))

Bạn nào dọn phòng, dọn nhà j chưa ;;)

Tình hình đi thăm cô Hương mùng 5 các bạn nhể!!!
Người giàu nhất lớp mà không đi thi ai bao cho mấy em ăn khoẻ như "Châu" đây?
Poor you!!!>:)

:-" ko có quê... đón giao thừa trên...giường =)) hình như năm nào mình cũng thế thì phải 8-| À... có 1 năm là đón giao thừa trong...nhà tắm :))

Back
Bên trên