~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@Pi: mình định nói là "Tùng hả em, chị là Thiên Hương 11Tr đấy, chị đã có lòng với em từ lâu, mai bọn chị làm sơ kết lớp, chị rất muốn em đến shake với chị. Sự hiện diện của em là niềm vinh hạnh cho chị" ;;) thế đã đc chưa ;;);;);;)
p.s: ảnh thằng Tùng trông giống khỉ đột :))

khỉ :(|) bố chuối. dám chê em mình >:p [-(
...
...
mà ờ, hay chuối cứ nói thế đi :)) xem em có đến thật ko? :))

Diễn viên nam chính nhìn trông giống thầy Đứt dạy lý lớp mình :))
Diễn viên nữ chính nhìn trông giống partner của thầy Đứt dạy lý lớp mình =))
Diễn viên nam đang post bài này nhìn trông giống thằng A Dá học lớp 11CE :))B-)
Mọi thứ đều chỉ là "trông giống" :)) Ko có gì là tuyệt đối =P~B-)
P/s: dạo này mình hơi bệnh, chắc do tác dụng phụ của thuốc lắc :))

:)) đề nghị A Dá tí lên shake thêm mấy bài cho hết thuốc đi =)) chứ cứ kiểu đà này rồi ra Trâu quỳ sớm

hnay tởm thế mà ko có cháu nào lên đây spam à? hay là mải ngồi xem lại clip ;)) hí hí, CE mìh mở dịch vụ in lịch Tết đi (lịch hoa hậu áo tắm 2009) ;) =))

=)) mình xem clip đến 5 lần liền rồi, thích vãi :))
Lớp hôm nay cười rất thú, mình rất sướng =))=))=)) Đứt ko đến là một sự đáng tiếc đến ngàn đời cho thầy
cháu nào mà ko có việc j làm ngồi tách ảnh profile ra làm wallpaper cả lớp, xong send mình nhé :">

cháu CHuối làm đê ;)) :-"
mình vừa xem lại, tí sẽ xem thêm 2 fát nữa :D 1 là đếm tất cả bn cái ảnh, 1 là đếm mình bôi bác bao nhiêu cái :"> :D hị hị :-"

=)) mình đếm xem đã sử dụng bao nhiều bài nhạc :)) kỉ lục ra phết =))

CE mìh mở dịch vụ in lịch Tết đi (lịch hoa hậu áo tắm 2009)
hí hí mình đăng kí mua =))

Khiếp bảo các bạn send ảnh mà ai cũng lười, cơ mà cũng phải 20M cơ mà ;)) ;;) Căn bản đang có hứng viết entry mới để khoe bàn dân thiên hạ =))

@ Chuối: mình đợi các bạn cóp ảnh rồi thử làm wallpaper xem B-) Mấy ngày tết cũng rỗi :x:x:x

Chị mình xem xong clip mà cười vỡ cả bụng :))

à mìnhcó ý định rửa ảnh Hoa hậu áo tắm
cho vào khung đẹp gói vào tặng thầy=))

=)) cụ khọm có bị bựa lắm đâu mà còn đòi =))
@Mẩu: vô tùng thg tiếc cho Đ'
@Pi: hôm nay thấy thằng Tùng nhớ :)) vẫn như cảm nhận ban đầu, thấp

Hê hê ,mới có 2~3 ngày ko lên 4rum mà vừa phải ngồi đọc 4 trang toét cả mắt :))
Tình hình ngày mai dọn dẹp 2 tiết Anh ah? Xin Long cho về sớm đi >_____<

@Xu: mày đừng bù lu bù loa thế chứ, bọn nó lại kêu ầm lên h chứ lị

Tao đang gọi cho lão Long để xin đẩy tiết lên rồi, nhưng mà chưa thấy lão nhấc máy. Để lát nữa gọi lại xem thế nào

Mà cho tớ hoi cái avar trên HAO ý, có 2 options là up ảnh từ máy tính lên và từ web khác đúng không :-? Tớ up ảnh lên flickr rồi nhưng chả biết cho link nào vào cả :(( mà hôm qua thử bừa 1 link thì nó hiện là "Invalid file" thế là thế nào =((

hú hú, mai giẻ lau chổi xể đê
cắc cùm cum, dọn vs để t5 còn đi chơi =))=))

@Xu: mày đừng bù lu bù loa thế chứ, bọn nó lại kêu ầm lên h chứ lị

Tao đang gọi cho lão Long để xin đẩy tiết lên rồi, nhưng mà chưa thấy lão nhấc máy. Để lát nữa gọi lại xem thế nào

Mà cho tớ hoi cái avar trên HAO ý, có 2 options là up ảnh từ máy tính lên và từ web khác đúng không :-? Tớ up ảnh lên flickr rồi nhưng chả biết cho link nào vào cả :(( mà hôm qua thử bừa 1 link thì nó hiện là "Invalid file" thế là thế nào =((

Ủa cô mt có lấy link có đuôi jpg không đấy
Mà nếu không đưa được link thì cứ up luôn từ máy lên đi. :D

thật, chán cháu Thanh, upload từ máy nhanh hơn em yêu ạ :x
mà éo hiểu sao mình đọc câu của con Thanh thành "kêu ầm lên giờ chứ ị" liệu mắt mình có vấn đề chăng :-s

@châu: đi ăn cháo sườn dành cho các ông bà già thiếu răng đê :x 5000 1 chén, oh yeah :)) :x

:)) đi ăn ốc rùi Chuối ah. Mình đang thèm nem chua ở đấy đây :x;x tuyệt wa' .Mai đi ăn mục đích chính là bóc các em được học bổng mà. Chuối có thiện chí đóng góp thì cứ tham gia :))

Oài thế hóa ra mai Chuối nhà ta khao cháo sườn ah. Chẹp nghĩ lại hôm ăn sn mà vẫn thèm :x:x:x:x

Hí hí thông báo nè, thầy Long đẩy tiết toán lên tiết 3 nhá :)) Tức là dọn vệ sinh xong tiết 2 và học tiết 3 toán xong là đi ăn chơi. Héhe B-)

Back
Bên trên