~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@ Hang: co em ah, Ly chua nt cho em ah :-?
@ Chuoi: sao ko phan nhiem vu cho minh voi :(( Cho minh edit anh voi deeeeeeee :x:x:x
Co Q ko chi bao cai vu ghi diem thanh phan trong so lien lac la "co, mac ke" dau :(( Co con bao "co se check" lai co :(( The la ko ghi diem kem không duoc y :((

Zen me ban =.=

Lớp mình mai học Thể dục cả Trung thầy mới nhé ;)
Thẩy bảo mai Huáng lảo shi dạy các em đó, cố gắng mà tiếp thu nha :x

mình vứt xừ sổ ll cho cô rồi, cô ghi :-<
@Chuối: thôi ảnh tử tế 1 tí, cái profile đã tởm rồi, mà kiếm đâu ra lắm ảnh lố thế mà làm :|
nãy h mình làm đc 5 cái, mình mà có photoshop mày mò chắc nhanh hơn

Hut hut ko ai nghe loi thinh cau muon duoc edit anh profile cho cac ban ah . Hut hut :((

Thanh em ngồi đấy, ko đến lượt đâu >:) hãy mơ mộng xem ảnh mình sau khi sửa thế nào đi :)) cháu thanh mai bạn Nu sẽ bắt tay vào làm =))=))=))

@châu: nhg mà toàn ảnh lố ko có ảnh tử tế con nào cả :)) thôi cho mỗi em một ảnh đẹp là đc rồi b-)
@Đạt: đâu thấy trường bảo, thầy Huáng Gúo Dá dạy chán quá, các em đòi đánh đuổi, sang cô Ruan Yu Ying rồi >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
@CHuối: ai biểu, mình send cho mấy cái đẹp đẽ còn giè, làm tởm quá các bạn lại uýnh tập thể cho :)) mà cô Ruan Yuying là cô dở hơi nào thế, đồng bọn dạy ngu vs thầy Huáng à =))
@Thanh: ngồi yên đê em, ko đến lượt :)) mà t4 cô nên khao chốn khác đi, hnay tôi vs con Nu đi khảo sát hàng kem đấy,... cuối cùng bé Zhu mất ** nó 24k :-< rẻ nhất ở đấy cũng là 15k, đỡ nổi ko em?
----------------------------------------
chào buổi sáng các ku :) :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Châu thức khuya vờ lờ :))
cô Ruan Yu Ying là cô đạt danh hiệu giáo viên dạy giỏi tiếng Trung 16,5 năm rồi đấy b-)

ts cô Yuying lên cơn giống khọm Dá =))
các bạn chán ghê ko săn đc cái ảnh nào hay ho

@ Chau: thuc the thi an thua jie moi khi minh con thuc khuya hon ay chu ;)) Kieu giong Xuan Hinh : Dem ko ngu toan choi ;))
CHieu mai cac em co mat dong du nha. Thuc don vo cung hap dan B-)

bố cháu Tít :)) thực đơn thực điếc:)) ai chả biết cháu Tít thức đêm, ai chả biết cháu đi làm thêm =))
mai mình đến cho cháu tha hồ bẻ sừng đấy :))

Hê hê... Thanh Cool-Boy no Tanjoubi Omedetou!!! ;)) (ko biết có phải thế này ko :">, mà cool thôi, đâu còn hot nữa hả bạn Hằng =)))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hằng: xie xie xiao heng piao liang :x:x To bit tớ luôn là hot boy trong mắt cậu mà. Hehe ;))
@Châu: Tôi không đi làm thêm nhá, có mà tôi thấy cô Châu cả ngày bị ế hàng chả có ai thèm bao nên ban đêm rảnh rỗi tôi mới thương tình đi bao cô nhá. Há há =)) :))

Các cháu hôm nay không đi sinh nhật tui thì tiếc đưt ruột đi nhá. Hôm nay ăn hộ phần những đứa nào không đến no ơi là no ý B-) mà ngon ơi là ngon cơ. Chẹp tí nữa viết cái entry cho đọc cho mà thèm lòi cả mắt ra nhá ;))

Hôm nay vào HAO cái theme của mình đẹp quá cơ :x:x:x \:d/ :*:*

----------

Cơ mà lớp mình không có ai vào box "Chúc mừng sn" ở khóa 07-10 để chúc mừng sn mình àh. Ghét thế :(( Sao thằng bách bò được chúc nhiều thế kia. AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA :((

----------

Cơ mà lớp mình không có ai vào box "Chúc mừng sn" ở khóa 07-10 để chúc mừng sn mình àh. Ghét thế :(( Sao thằng bách bò được chúc nhiều thế kia. AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA :((

CHÚC MỪNG SINH NHẬT SẾP TÍT HOT SHIT NHÉ !!!
Chúc sếp sang tuổi mới thông minh hơn ,cao hơn ,hot shit hơn ,được nhìu em zai thanh gái lịch hâm mộ hơn :)) Muốn j được nấy nhá hô hô
Cả nhà vỗ tay !! :x:x
Mai nhớ mang bánh kẹo đi khao cả lớp đấy nghe chưa :))

Con Thanh lấy tên ngu thế, bao nhiêu tên đẹp lại lấy là tit =)) Mày biết "tit" là cái gì ko mà còn đặt tên như thế =))=))=))
Dù sao hôm nay cũng sn Hot shit của CE ;))
A Dá zhu "Tit" sheng ri kuai le !!! :D:D:DB-)=P~

căn bẩn là bên topic ấy ko thấy điểm tên bạn Tít hót sít :))
hnay các bận lười ko đi sn Hót sịt làm bọn mình ăn uống phè phỡn 2 tiếng no lòi bụng :))
ế, mà mình chưa chúc :"> CHúc sếp sn zui zẻ, hót sít hơn, xắt ắp hơn, nói chung là cái gì cũng hơn nhá, há há :))
mà bạn Tít 18 tuội rồi đấy, làm gì là phải chịu trách nhiệm trc pháp luật nhá =))

Back
Bên trên