~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

đi chơi sướng ko hả 9bers ?
cả ngày hôm nay đi học oải wa':(
bạn Đạt đểu thế? Có j` vui thì kể tớ nghe với:((
mai các tổ có tiết mục hết chưa?? Tổ tớ chả có j`:(( Chắc lăng nhăng rồi xuống wa':((

Đi chơi vui cực , hí hí hí
Thả đèn , ăn , hát , chơi sai khiến , chụp ảnh , .... :X:X:X
Vui ơi là vui :X

khổ thân Buffalo thế, chuyến đi chơi này tớ nghĩ là ý nghĩa và vui nhất từ trước tới nay.Ban Châu bỏ lỡ cảnh sếp Quân kiss Gà =)) Điềm hug sếp Nhím =)) va bạn Zinh nói với Bò là "Em co mang rồi" =))

súy vân chứ bạn:))
mỗi tổ phải có tiết mục j` chứ, làm thế khổ thân bạn Đào wá:))
Đề nghị tổ mình nghĩ ra trò j` giật gân=))
(tổ trg chịu trách nhiệm đi nhá, tổ phó ko bít j` đâu đêy')=)))

E hèm, tổ phó hư nhở, sao lại lôi tổ trưởng vào đây, giật gân á, xem lào...:-?

À, kiếm bài dân ca, tuồng, chèo, cải lương gì đó nhờ bạn Văn thể mỹ chuyển thể thành...Rock metal cho nó bốc, cô cứ gọi là tung hết gân ra sàn ấy chứ :)):))=))=))

:(( hok bít đâu các bác 9bers đi chơi sướng chế?!?:(:)(:)(:)((
hix, thiệt thòi wa':(
sao vui thế mà mình hok đc đi?????????????????????:(:)(:)(:)(:):):):)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:):)((

Bạn Đạt chưa kể hết. Sếp Zinh bảo: "Anh ơi, em có mang rồi" Bạn bò hứng luôn" Thế trai hay gái hả em?", Bình cho 1 câu "Súng của anh nhưng mà đạn của thằng khác" =))=))=))
Yêu 9b mình vãi :x:x:x

Con Chuối chỉ dc cái nhớ dai =)) Chuối Ti về sớm nên ko dc xem man múa của các cheerleaders ;)) hehe phí thế

cheer leaders j` dey?? hôm nay lớp mình vui nhờ? Bạn Bò bay đẹp dã man=))

Thôi, thế là xong... 3 tổ còn lại đều đã có cây, riêng tổ 1 khốn nạn ko có nổi một tí mầm...

Làm sao bây h? Tổ phó lên tiếng đi?? :(:)(:)((=((=((

chết rồi ko có cây có sao ko nhỉ??? Hix, toi rồi :-ss

----------

chết rồi, ko có cây rồi, làm sao giờ??? :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) khỏi lo , tổ này cây cũng chưa mọc đâu :))
Thik đoạn sơn Nippon voi đoạn đếm 1 ,2 ,3 ,4 , 5, 6 , 7 ...... unforgetable night :X

haha sếp Như cũng dc chiêm ngượng đoạn quảng cáo sơn Nippon ;)) đẹp thế còn gì ;))

hix hôm nay em ko có Trung Thu rồi, đi hoc --->9h:((. Bác nào có đi chơi thì kể lại để em hứng tí ko khí nha' :x:*=)):)):):(:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Khỉ Đạt láo lếu, hôm qua chỉ mình nhớ :))
Hôm nay lắm bài thế ko biết
Lưu ý các bạn, nếu hôm nay cô CN mà hỏi "thế đã học bài chưa" nhớ bảo chưa hết đấy !

ko trăng em vẫn Trung thu chứ:))
Cả nhà ăn chơi vui vẻ nhá!!
Hôm nay trốn học ở nhà Trung Thu =))

Tuổi trẻ cuồng nhiệt có khác:p Chúc các em trung thu vui vẻ, trẻ khỏe:X (CE năm ngoái cũng tổ chức khí thế lắm. Năm nay có 20 mống+ trời mưa= chán ngắn chẳng ai muốn trung thu với trung đông gì hết:( )
P/S: Mà mấy cái đứa đi TQ tập hát đi nhé;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên