~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

có đc up ảnh tự sướng lên album ảnh 11 CE ko? =))

@Thảo: uh năm ngoái lớp chị ko ổn (đặc biệt là chị :))), nhưng h thì chị rất vui vì mọi việc đã ok :) ko có gì có thể làm mình khó chịu =))

Uầy!!!! Hôm nay là ngày đầu tiên em đi học Nihongo, là một ngày rất là vui, con vịt Toán cũng ko thể kéo niềm vui của em xuống đc :x

cứ up đi, nhg mà in ít thôi :)) vì thi miss ảnh mà :))

Bây giờ là Long có cho chúng ta cả đàn vịt, thì chúng ta vẫn phởn như thường =)) thật là chai sạn :))
"Ta mang bao tội lỗi, nên thân ta từ đấy ...."

Alô, Hạ Long Bay thẳng tiến
Our Dream Bay thằng tiển
Oh yeah \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuối nói chỉ có chí phải .Đúng là cả một đàn vịt ,cũng chả cảm jác j vì wa' chai sạn rồi =.= có lo cũng chỉ công cốc :))

Tình hình mình thấy khi lớp mình dream bay ,cô Q là cứ bơ bơ .Ko được đâu nhá ,lần này mình phải làm tới. Mai kia ko gặp cô để bàn được thì gọi điện đến tận nhà kêu cô soạn thảo giấy xin phép PH là vừa.Ph thì ok hết ,mỗi cô cứ tìm lí do.Ai đời lại đi bảo tàng dân tôc =.=!
Chắc chắn phải được đi HL bay!!!

Xu tong zhi nói chí phải à ;)) bây h việc lo xe đặt lên em Mei Fang, còn đặt phòng, em nào lo đới ;;);;);;) phòng mà ko có là đêm đến lên xe mà ngủ nhớ =))=))=))

HL Bay, bay bay bay \:d/\:d/\:d/
Bikini, bay bay bay =))=))=))

p.s: mình ko thể ngờ 1 con người gương mẫu như bạn Tú (mắc bệnh tim thế), vậy mà cũng bikini đc =))=))=))
ai chụp đc cái bảng lớp hôm nay thì upload nhớ :)) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, bảng hôm nay thật là beach style lắm ý ,nhìn mà thèm.
Vụ đặt phòng để tớ hỏi thử bố tớ xem sao nhé :D
WO MEN YI DING QU HA LONG BAY!!!!

=)) đứa nào cũng vẽ 1 cái bikini bảo sao mà chả hứng thú =))=))=))
nói thế chứ hôm đấy, ko đc bơi lội j đâu :)) chỉ cắm trại với tiệc đêm thôi :)) b-)

à mà lớp mình đi một mình nhé, các em lớp 10 đi với Lý 1 rồi :) done :)

~ Hạ long bay ~

Uhm`.Solo cũng được ,chuyện vặt .Lớp mình tài năng lố nhìu lắm ,hôm đấy tha hồ bộc lộ ,ôi bao h cho đến ngày ấy.....
HA LONG BAY ~ PARADISEEEE

uh thì rõ ràng nếu đi thì đi cuối tuần này mà chị, thế thì lớp e hầu như chắc chắn đi với Lí 1 rồi :|

(do minh dang lam Van o che do VNT, ma day phai dung Unicode, ngai. doi --> minh go` ko dau')

Tinh hinh la dong chi nao cho minh xin 5 cay do voi :-s

----------

ô thế ko đi cuối tuần này làm sao đi :-?
tinh hinh la co Quyen con` dang rat tu` ton', cho nen ko biet la tuan sau di co dc ko 8-| kha' la kho so 8-}
neu ma bat tuan` nay thi ko kip roi 8-|
Ma lop minh di t7 CN day' nho'. T7 co tiet anh Long 8-} ngay' anh den tan co? roi 8-}

8-> trời ạ tuần nào cũng có thứ để ăn chơi là lào là lào ;;)

8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra mình thấy tụi mình đi Hạ Long rất là hay, thứ nhất là rất thú vị, thứ 2 là chữ "Hạ" mà đi với chữ "Long", nói đến đó hiểu chưa :-"

=)) Châu ngu hem có cây hử ;))

các bạn ạ, mỗi ngày mình lại về nhà cop thêm mấy trăm mê ảnh lớp mình
tình hình các bạn nên mua ổ cứng mới cho mình đê =))

lớp gì 2 ngày mà đã gần 100 cái ảnh thế này thì trung bình 4 ngày hết 1 cái account, tức là 1 tháng chúng ta sẽ tiêu đến gần 8 cái account =))
bọn flickr chết =))=))=))

đi Hạ Long để Hạ Long =)) câu này chuẩn =))
mình cũng cần cây nữa, bạn nào san sẻ tí tình thương yêu cho mình với =((

Back
Bên trên