~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Xuân lố :)) học gần 2 tháng mà ko nhớ đc khoá biểu à :))
CN - T - T - L - L
chậc chậc :))

hả hả :)) mình làm đc bài á 8-} Chỉ có hin thôi chứ mình thì sai rồi, đáp số đúng nhg giải sai ạ :">
lí do: viết sai, n thì ghi là 2n 8-}

Nào cả lớp ta xác định :))
Chuối yên tâm đi thầy chỉ nhìn đáp số thôi .Nhưng mà về nhà mình bấm máy tính
thì n=8 ko đúng các bạn ạ .các bạn cứ thử lại mà xem

Say yeah say oh ~
16 bài toán hình ,nào mình cùng ngồi vào bàn ,nào mình cùng .....
+cu*'t the+ =.=

=)) thế thì vui lắm ấy =)) cơ mà Hin với gia sư Hin bảo là đúng mà :-s
Ới Ngọc Thị Long ơi là Ngọc Thị Long :(
@Mẩu: :)) miìn cũng đang cần tí phân đây

Thứ 6 tuần sau nha kưng. HAHAHHA
CẢ LỚP GÓP TIỀN MUA 1 GÓI PHÂN !!! ÔI ZOI OI !! =))=))
@My :mày nên để sig là :Bác Hồ Style =D

ko phải hằng ạ, mình ko làm ra 8 vì mình ko xác định đúng phép tính tính ra số hcn, mà ko biết phép tính thì sao thử lại đc =))

chứ nếu hcn là nA2 thì 8 là đúng mà?

mình nghĩ... chúng mình chỉ có từng này cách để sống thôi...
- đổi bằng đc lão ý, cho dù phải làm bất cứ điều gì
- giết sống
- tự tử tập thể, mở ra tương lai sáng ngời cho con em =))
- ko giết đc Long thì giết NA, để đổi sang gv văn khác có khả năng sư phạm hơn, rồi cố mà cày

Chỉnh sửa lần cuối:
Có khi t7 này đi ngày hội Mottainai nhờ ,Chuối ơi ,thế cứ mang đồ cũ đến lấy đồ khác về ah? 2 bên thương lượng với nhau hay bày ra đấy rồi mình thik chọn j thì chọn? Hay wa' ah nha :x:x
Phải làm đơn để cả ban ph kí vào ,đấy là cách duy nhất bây h.Để nghị ai xung phong làm đơn ,phát về tận nhà cho các ph kí .Cả nhà minh ok liền.

lớp hôm nay post bài nhanh vãi =))=))=))
@ Thu Phương: calm down, calm down
Mình còn đang nghĩ tới cảnh cuối học kì lôi nhau đến nhà Long cơ =)) 8-} khắm khú

mình muốn lớp mình phải đấu tranh, đừng nhún nhường, đuổi lão ấy đi, chứ tớ ko muốn tất cả phải quỳ gối rụp đầu trước lão ấy!!!

Hề hề ,có tớ dzào là tốc độ nó phải tăng cao chứ =D
Chuối ở 3R làm j thế ? Volunteer ah?

tôi sẽ bị chết mất thôi :(( học hành thế lày :(( phát rồ lên mất

Có khi t7 này đi ngày hội Mottainai nhờ ,Chuối ơi ,thế cứ mang đồ cũ đến lấy đồ khác về ah? 2 bên thương lượng với nhau hay bày ra đấy rồi mình thik chọn j thì chọn? Hay wa' ah nha :x:x
Phải làm đơn để cả ban ph kí vào ,đấy là cách duy nhất bây h.Để nghị ai xung phong làm đơn ,phát về tận nhà cho các ph kí .Cả nhà minh ok liền.
ko cần tất cả phụ huynh đâu, chỉ cần Ban phụ huynh kí là ok :) vấn đề nữa là hiệu trưởng mới :| chưa biết tính khí thế nào :|
Tức là ấy mang đồ đến, xong sẽ đc phát phiếu A,B,C tuỳ theo chất lượng đồ. Nếu phiếu ấy đc phát là A, thì tìm đến chỗ đề đồ loại A rồi lấy thôi :D

Ồ ,thế mình thik phiếu A hihi ,ah nhưng đồ lấy xong được mang về đúng ko? Hay phải để lại ủng hộ? Tớ đọc bên topic kia thấy phải ủng hộ j mà?
T7 này ai đi Mottainai với tớ hem =P

Hề hề ,có tớ dzào là tốc độ nó phải tăng cao chứ =D
Chuối ở 3R làm j thế ? Volunteer ah?
uh :) nhg mà thẻ xanh cứng rồi đấy, thik phếT :x

@Mẩu: đây là 1 trong những lí do dẫn đến việc học sinh tự tử hàng loạt 8-} Liệu mình có nên viết phát bài lên báo Dân trí ko 8-}:-"

Nói Chuyện Chính đê!!! đổi đi, đuổi đi, Mình đang Nói Nghiêm Túc, Ko Nói Suông đâu, đề Nghị Từ Giờ đến 27/10 Mọi Người Thông Báo Hết Chuyện Này Tới Phụ Huynh Nhá!

Back
Bên trên