CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: CN về ams tập bình thường

em có ý kiến nên đặt ra một cái hạn để đóng tiền. Ví dụ như CN cuối của tháng chẳng hạn

ko đúng hạn thì sao. tháng sau nộp luôn hả.

nghĩa hình như từ tháng 11 đến giờ nhỉ

:D vâng. lúc em ra, nộp 6 tháng luôn nhé. chiều nay đi lượn SG, ko biết có kiếm đc nhiều đồ bóng rổ ko. có ai biết liên lạc với thằng Hoàng SG thế nào ko. còn gạ nó dẫn đi xem đồ brổ. chứ tự mò chắc hơi khó.

Anh Nghĩa đang đi du hí tận SG cơ à :eek:? Anh đi mua đồ bóng rổ nhân tiện tìm hộ em có cái kính bóng rổ nào được không ạ :p, hồi trước vào đấy em tìm mãi mà chả thấy :((. À quên, giá cả thì khoảng 500k là được anh ạ :D.
@a.Khải : mai em cũng xin đóng tiền 6 tháng luôn, 60k anh nhỉ ;;).

6 tháng x 40k/tháng = 240k... 60 cái đấm vào mặt ông ý :)) :)) =)) :))

@ Minh : Đểu, đang định nịnh bợ anh Khải tí, thế mà ông vào phá đám.. Ơ mà tôi tưởng là 30k/tháng chứ nhỉ :eek:. Ặc, em cũng đang đi học anh Khải ơiiiiiiiii :D --> 10k là hợp lý roài :)).

hôm nay có chú Quang gương mẫu đóng 4 tháng
Bìu đóng 5 tháng
Long thú đóng hết năm
giờ có 3 mức: cấp 3 20k/tháng, ĐH 30k, ra trường 50k

Thế cháu phải đóng bao nhiêu ạ?

cấp 2 10k :)) nhưng hết tháng 5 này mày cũng hết cấp 2 rồi còn gì :))

anh Quang đánh BR sao kô làm quả kính áp tròng ấy,270k dùng được 3 tháng,chơi BR tốt :D thằng Thành Choi ở tuyển Ams nó dùng rồi

trương ngọc ánh đặc biệt ưu tiên cho 25k nhé :D j/k :D

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
anh Quang đánh BR sao kô làm quả kính áp tròng ấy,270k dùng được 3 tháng,chơi BR tốt :D thằng Thành Choi ở tuyển Ams nó dùng rồi
Anh chưa dùng kính áp tròng bao giờ nên chả biết, cho anh hỏi tí, sao lại 3 tháng hả Cộng, sau 3 tháng thì nó làm sao :D?
Với cả hồi xưa anh thấy trên TTVNOl rao bán có 500k quả kính giống của thằng Davids bóng đá :D, cái đấy dùng chắc thoải mái hơn chứ nhỉ :-s.

hik hik, anh Khải ơi, khi nào đi tập lại cho em nộp xiền nhé :(

chậc, tiện thể em xin lỗi hôm qua k đến tập đc ạ 8-|

xin lỗi xin hỏi anh khải có mua con thẻ SD 512mb ko ạ

ko có kính đấy đâu QUang ạ. hôm qua anh đi, mới thấy có quả quần And1 đẹp lắm. với cả có mấy cái áo phông And1, nhiều màu và hình đẹp lắm. ai muốn mua thì gửi xiền, anh gửi ra cho. à có cả quả bóng spalding, có chữ kí của LBJ, có ai hứng ko.

mới thấy có quả quần And1 đẹp lắm. với cả có mấy cái áo phông And1, nhiều màu và hình đẹp lắm.

con áo And1 bao xiền vậy chú ...??

Bob: bn xiền? 700k à? thôi lên mạng rao đi, anh hết tiền rồi :(

Nghĩa cố gắng kiếm con máy ảnh số chụp rồi up lên cho chắc, shop Dunk cũng có cả loạt áo and1 nhưng vải thì chả ngon lắm
giày thế nào

có đấy nhưng mà quên ko mang đi. cuối tuần này làm lại nhé. để em liên lạc với thằng HOàng bảo nó dẫn đi. chắc có nhiều chỗ hơn.

cái quần And1 nó bằng cái SD card của thằng Bob rao đấy Ngọc Anh ạ :D

Anh Nghĩa đi làm công tác thị trường đi :D... anh chụp vài fát ảnh + giá rồi up lên cho anh em tham khảo :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên