CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thiết kế xấu quá:
1. 5 cái sao quá to
2. Chữ to chạy nghiêng không bao giờ đẹp, cảm giác chông chênh kiểu áo bóng đá mấy ông Nam Mỹ có đường chạy vắt qua người giống băng hoa hậu
3. Áo lại không có viền ở vai giống 1st version à?
4. Quần khỏi cần chữ to thế đi, chỉ cần bé bé giống góc cái áo là được rồi.
5. Họa tiết ngôi sao ở quần như bộ xanh đẹp, rất nên phát huy, ở bộ mới này chả thấy đâu.

Màu đen trắng đỏ thì có đẹp nhưng mà cháu thấy chi tiết chữ với sao vẫn cứ thế nào ý,trông ngu ngu

thực ra là coi như có 2 size thôi: 1 cho <1.75 và 1 cho >1.75
size 1 chỉ có 2 thằng 1m90 thôi, ko phải size 3 là bé nhất như hôm nọ đâu

Hôm nay lên Y :D
Tình hình thể lực ổn :x
3 point ổn :x
Dẫn bóng hơi ổn :x
Một mình một rổ không ổn ( Miss liên tọi :( )
Phối hợp tạm ổn ( Với mí anh không quân ạ :"> )
1 tháng không chạm bóng thế là ngon chưa kể hôm nay 1 vs 1 với tỉnh lẻ rape nó ;)) Có gì anh em hỏi thằng tỉnh lẻ chi tiết nhá hĩ hĩ ;))

Tình hình là hôm nay có vài ông lớn ba đình đấu cùng , có thể nói phối hợp chuyền nhuyễn vãi lều ạ :( :(

Bọn 7and1 khong có gì là tiến bộ

Em xin hết

Bộ CDUNK mới đẹp thế hĩ hĩ , không biết đôi giày chú Khải tặng cháu có hợp màu không ;;) Nhưng không hợp cháu cũng xin nhận tấm lòng của chú và hứa sẽ cố gắng hết trí lực ;))

Ủa 5 sao là 5 vô địch có tính giải trẻ không ạ ?? :D

Cả đội mai chiến đầy đủ nhé :*:*:*:*:*

anh ơi...chữ Cdunk ở áo để góc đấy...nếu mà dắt vào trong quần là kô thấy luôn hả anh.....còn sao vào thì giống của Seven rồi...nếu đc...anh em mình cho chữCDUNK ở ngực áo... hợac ở trên cầu vai ý ạ....sao cho thành 1 dải ở 1 bên....em chỉ comm tý thôi....mày đen đẹp..:D...mai đi mua đôi wade

5 sao đây là ý nghĩa 5 chức vô địch chứ ko phải sao trang trí bình thường ;)

Lưu ý: Chữ CDUNK bố trí trên quần (chữ C ở cuối ống quần)như hiện tại là ngược, phải đảo lại, chữ C phải gần cạp quần !

e't tang la` bo^. na`y chua o^?n

thiết kế kĩ lại tí đi
trông đơn giản quá
với lại mầu đen có rồi mà

hay lấy màu da cam đi anh....em thấy sao để như thế kia nó cứ lung tung thế nào ý....với cả cái chữ CDUNK ở áo nữa....cho cao lên anh ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
xin loi cac anh dao nay em ban wa.....Vi` da phai vao hoc rui nen chua sap xep duoc thoi gian....tu tuan sau em se di tap day du.......mong cac anh tha thu

Em Tín đây, sao trong cái list trên kia không thấy số 41 hả anh? Em cùng cỡ với Mông Cong ạ

alo alo
ghi nhận góp ý của mọi người, công nhận cũng chưa được đẹp, tại vì thời gian gấp quá, chỉ trong 1 buổi sáng sắp xếp nắn bóp ý tưởng của chú Khải, làm gấp đẻ gửi cho kịp vì CN này bà VA đã bay ra đây rồi, từ lúc có ý định may quần áo cho đến lúc lấy áo chỉ có khoảng 5 ngày thôi
anh em muốn may bộ mới cũng là vì cái bộ xanh có vẻ dớp về nhì, cũng chính vì thế mà lấy màu đen, màu vô địch lần 1.
anh em cố gắng làm quả vô địch, xong phát may ngay 1 bộ mới, dành thời gian kiếm 1 mẫu đẹp đẽ đàng hoàng , bây giờ may quần áo cũng rẻ, chưa bằng 1 nửa ngày trước, với lại kinh tế anh em cũng khá hơn ngay trước nhiều rôi
anh em cố lên kiếm thêm sao nữa nhé!

Tình hình tiễn quỹ đội :

Về giải trẻ, có những thằng sau đóng tiền
CDunk:
1. Thái
2. Long Thú
3. Nhân
4. Hiển
5. Sục
còn Nam, Hưng, Tỉnh lẻ, Sơn, Hiếu, Lộc

ABC
1. Cộng
2. Dớ
3. Chim
4. Tú
5. Bìu
6. Bờm
7. Saha
8. Ruồi
9. Bốp
10. Lẻ
11. Hiếu

Giải già mỗi bác đóng cho em 100K nhá, hiện mới chỉ có a Khải đóng

Về quỹ đội: (tính đến tháng 8)

1.a Khải đóng đến tháng 8
2.Quang cận đóng đến tháng 3 (5 tháng chưa đóng)
3. Xilip đóng đến tháng 2 (6 tháng chưa đóng)
4. Long thú đóng hết năm
5. Hải dớ đóng đến tháng 1 (7 tháng chưa đóng)
6. Chim chưa đóng tháng nào (8 tháng chưa đóng)
7. Minh sục đóng đến tháng 3 (5 tháng chưa đóng)
8. Long con chưa đóng tháng nào (8 tháng chưa đóng)
9. Nhân kave đóng đến tháng 8 năm ngoái (12 tháng chưa đóng)
10. Hiển ái đóng đến tháng 9 năm ngoái (11 tháng chưa đóng)
11. Kế đóng đến tháng 1 (7 tháng chưa đóng)
12. Bìu đã đóng hết năm
13. Hưng bluetooth đóng đến tháng 10
14. Sơn đóng đến tháng 11 năm ngoái (9 tháng chưa đóng)
15. Ruồi đóng đến tháng 2 (6 tháng chưa đóng)

Còn mấy thằng mới tập anh sẽ tính quỹ cho bọn mày từ tháng 8
1. Tú TP (thử việc 3 tháng)
2. Tùng TP (thử việc 3 tháng)
3. Nam THD (thử việc 3 tháng)
4. Cộng
5. Saha
6. Tân bạn Nam (thử việc 3 tháng)
7. Lộc (thử việc 3 tháng)

quỹ hiện còn 635.000 VND

Ở trên có gì sai xót, xin mời feed back thoải mái

@toan:anh oi cho em hoi vi moi vao doi nen khong biet the moi thang phai dong bao nhieu ha anh oi

anh Khải ơi, cho em đăng ký size 2 anh ạ :-s dài 1 tí cũng được :-s em sợ size 3 vừa chiều dài nhưng ko vừa chiều rộng =(( :((

thế tức là chưa máy áo vội hả anh...chờ cái sao thứ 6 là giải già này rồi may cũng chưa muộn...hehe....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên