CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: We are the champion - các con giời thi thố cho tốt

--->A Saha: bọn e mượn đấu giải thôi, rồi trả lại chứ :p :D
thu sớm đc chừng nào hay chừng ấy
mà a cũng ABC sẵn rồi mà ^^

THu thiếc cái gì cho năm sau ;)) Bọn anh đang dùng làm quần áo ngủ bọn mày thi làm đồng phục tuyển thì đi ngủ bọn anh mặc gì ;))
Đồng phục năm sau tự may đi ;)) Thằng nào cũng giàu , đò này cho thuê , đặt tiền trướt dùng xong trả lại ;)
Anh em nào đang co quần áo thấy sao ;))

Các anh ơi anh Kế là ngơời yêu em đấy ;)) Anh ấy là đội trưởng đội Boxing yêu quá hĩ hĩ ;))

Trade Cộng và Hưng có vẻ cân đấy ;)) Nhưng vẫn veto cho "vui" hĩ hĩ ;))

mẹ cái bọn lằng nhằng quá. Tao phát lệnh cho thằng Hưng đi thu đấy. Liệu liệu CN này mang đi. Không thì :-w ... eject cả lũ ra bây giờ /:)

Thứ 6 tuần sau SN em+Hải Zo tổ chức chung kính mời các chú các anh các con hàng nếu ko bận bịu chuyện gái trai công sở xin bớt chút thời gian đến dự.Ai có gái xinh rủ gái xinh ai có gái vừa vừa rủ gái vừa vừa ai ko có gái thì.....cũng đừng lôi thêm đực rựa đến 8-|.Thông báo này thay cho giấy mời và thiết nghĩ đây cũng là hoạt động vui chơi có ích,1 hoạt động thường niên của CDunk nên hi vọng mọi người đến đủ!

Party all day hả long thú :)) hay là định cho anh em chúc mày happy birth"week" =))

Tiện đây hỏi luôn thằng Long vs thằng Hải: tao tặng 2 đứa 3-5 lít rượu để phục vụ cho pát ti, chọn đi : Thập toàn đại bổ, Sâm, Nhung, tay gấu, rắn, tắc kè, bìm bịp, đông trùng hạ thảo, rễ cây éo gì ý, vỏ cây ìn gì nữa :-s ... lằng nhằng quá ...

Chọn loại nào bổ thận tráng + đi :))
Đùa chứ..hỏi ý kiến chú Khải với thầy Toàn ý,2 thằng kia biết éo gì

lâu ko lên mạng chả hiểu j cả.Boxing box xiếc j thế.Mà đội mình mạnh thế. Vô địch chắc rồi.Trao giải luôn đê.

Thứ 6 tuần sau SN em+Hải Zo tổ chức chung kính mời các chú các anh các con hàng nếu ko bận bịu chuyện gái trai công sở xin bớt chút thời gian đến dự.Ai có gái xinh rủ gái xinh ai có gái vừa vừa rủ gái vừa vừa ai ko có gái thì.....cũng đừng lôi thêm đực rựa đến 8-|.Thông báo này thay cho giấy mời và thiết nghĩ đây cũng là hoạt động vui chơi có ích,1 hoạt động thường niên của CDunk nên hi vọng mọi người đến đủ!

tình hình là rẻ rách lắm, long thú ạ. 30 tức thứ 7 tao phải đi thi lại /:) thế nên có thể hoãn sang tối thứ 7 hoặc CN được ko, tùy mày chọn thôi, nhưng tao thấy CN cả đội tập xong rồi đi luôn là đẹp :D sozy vì cái chuyện rẻ rách của tao làm ảnh hưởng đến vụ này /:)

Lởm thế,thi lại học hành làm j`?Thứ mấy chẳng đc,thứ 7 nhé vì thứ 2 tao cũng thi môn cuối nên CN ở nhà ôn.Thế tuyên bố lại là tối thứ 7 nhé các chú với mấy con hàng sắp xếp thời gian xem thế nào

Tao có biết cái nào bổ thận trág + đâu :-?? ... mà thấy nếu mang 3-5l đi chắc ối thằng chết, thôi tầm 2l thôi là vui vẻ ^^

Lởm thế,thi lại học hành làm j`?Thứ mấy chẳng đc,thứ 7 nhé vì thứ 2 tao cũng thi môn cuối nên CN ở nhà ôn.Thế tuyên bố lại là tối thứ 7 nhé các chú với mấy con hàng sắp xếp thời gian xem thế nào

được rồi, thứ 7 :D chiều thi, tối uống ;)

uống chết mợ nó đi chứ sợ gì :D

mà các chú tổ chức theo phong cách nào thế ??? từ mấy giờ đến mấy giờ để anh còn xin cho đực rựa của anh đi với :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Toàn điếc cứ xin cho nó đi từ tầm 6h tối đến 6h sáng hôm sau là lành :))

Báo cáo các anh em làm xong danh sách 2 đội rồi nhé :D ai có nhu cầu thi pm e;)
Anh toàn ơi a Tùng Trần phú kô cho em add nik:)) mà em đã ghi cái add pending rõ là Dung manager cdunk rồi /:) hay ko cho a ý đánh nữa >:) :))

các anh ơi, giải trẻ năm nay mà ABC vô địch thì CDunk mất tripble cup ạ >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên