CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: We are the champion - các con giời thi thố cho tốt

Tình hình là 2 con hàng định làm SN chung thì bao h tổ chức nhẩy,hay là làm riêng 2 buổi cho sướng :))

thằng lt bảo 29 nhưng mà có thể 30 tao phải thi lại :|

cái con viết blog đấy hình như là fan của Vọc :-w

@ NA : mày đc 5đ vì đoán đúng 1 nửa.
@ Dớ : đúng là fan của thằgn vox đấy,tao chưa đọc blog e ý nhưng thấy sâu bảo có vẻ chửi thậm tệ lắm :-s

em xin phép chiều nay nghỉ tập vì mai em thi ạ. đây là thi lại nên ko thể xem thường được /:)

@Lỳ: đấy là chửi tao đấy chứ :D mày bảo con sâu gửi link cho mà đọc :D

có fai? mình hải dớ đâu /:) e nữa :-s

vừa đọc xong, chả thấy nó chửi cdunk gì cả =)) =))

chửi manager cdunk là chửi cdunk rồi :-<

à à!Hình như là vụ bạn Khánh Huyền CE hả anh.
Hôm em vào định đọc thì bạn í close òi.Mà bh thì lại del entry đấy đi rồi thì phải.Chẳng biết bạn í nói nh~ j` trog entry đấy.Avox mà biết chắc thất vọng lắm đây ;))

em Dung có gì thì thu thập hoặc nhắc mấy đứa mới vào giới thiệu qua ít thông tin chi tiết cho mọi người cùng biết, nếu có hứng thú lâu dài thì tăng cường giao lưu với mọi người, ko phải nhận vào rồi xách giày ra sân đánh xong là đi về
chắc phải bố trí 1 buổi họp đội cái nhỉ :D

công nhận hôm nay đi tập thấy nhiêu người quá chả biết ai với ai hôm nao dành 20 phút giao lưu đi anh ơi :D

Cháu xin lỗi các chú hôm nay cháu nghỉ mà chưa xin phép. Lí do của cháu là bị cấm vận ko ra đc khỏi nhà & ko dùng đc mọi ptiện liên lạc. T_T

Ai cũng có lần đầu tiên để mà phải trải qua.
Ai cũng có lúc không biết chơi bóng để rồi sau này chơi tốt.
Ai cũng có lúc chưa quen để rồi sau trở này thành thân thiết.

Khi ta đã nói CDunk là một gia đình thì cái duy nhất có thể duy trì cái gia đình này chính là quan hệ giữa từng người trong gia đình với nhau. Khi một thành viên mới bước chân vào đội cũng như một đứa trẻ mới sinh ra. Những ông anh bà chị ra đời trước cần phải yêu thương nó dù có thể tính cách của nó không hợp với ng khác, vì nó ít nói hay nó kém cỏi mà trở nên tự ti.

CDunk không phải là cung điện mà chỉ chào đón những ai ăn trắng mặc trơn (tài giỏi đẹp trai sẵn ???) hay những ai thuộc tầng lớp quý tộc (Amser or not amser ???). Khi anh đồng í nhận vào CDunk là anh chỉ cần quan tâm đến tố chất, khả năng tiến bộ của nó. Còn việc trình độ nó sau này thế nào là tùy thuộc vào sự luyện tập của nó, sau này nó đối với anh em thế nào là tùy thuộc vào cả 2 phía là anh em trong đội và chính nó.

Một đứa bé cần lớn lên trong tình yêu thương chứ không phải lớn lên từ những hình phạt và những cái nhìn thiếu thiện cảm. Hãy học cách yêu lấy người khác thì mới thành chính quả được các em ạ.

PS: Có vào thì cũng có ra. Khi ta đã làm hết sức mà sợi dây liên kết của gia đình không thể bền vững thì việc ra đi là tất yếu. Và người nào thấy không thể bền vững sẽ tự ra đi một cách nhẹ nhàng, thanh thản. Và anh tin là người đó sẽ vẫn mãi quay lại nhìn CDunk như nhìn về quê hương mình vậy thôi. CDunk vẫn là một gia đình ;)

anh toan`. bai` day' vi'et thi hay that. nhung ma nhan dip. gi vay :-/

chắc là nhân dịp sắp sn mình với thằng Long thú ;)) kiểu này phải kiếm quán nào rộng rộng chứ sợ ko đủ chỗ :))

thằng nào ko tích bài hay cho Toàn điếc, phạt 7 chén (Toàn điếc áo số 7). ra luật rồi nhé, cứ thế mà làm :))

cho cháu xin vừa tích bài hay , vừa bị phạt , ;)) ko say ko về :D

Sao mình cũng muốn bị chúng nó phạt quá ta, toàn tự phạt chán vãi chấy.

ô Nghĩa lòi thế lực vãi đái :))

mị e, mình mới rape có 1 ván SC mà đi đâu cũng chim lợn mình [-x đội trưởng gì mà [-x mấy hôm nữa rape tiếp >:)

hì .... em là thành viên mới đây :))
em tên là tùng ......... thằng cao cao hay đi cùng em là thằng tú ..... bọn em học ở trần phú .... đều là từ lớp 11-->12

nói chung ở trên mạng em còn hay nói chứ ở sân thì đc mấy lời ... 1 phần thì tập trung xem bài nó là thế nào để tập ... mệt , đủ kiểu nữa :D vả lại em cũng ngại giao tiếp lắm .......... em quen với ông bốp cũng là từ mạng mà ra :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên