CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: training

Ối joi ôi,hôm qua em,Long con,Hải zo đến thấy sân vắng quá nên thôi ko chơi.Ông Quân đến máu me thế là sang đánh với mấy thằng 10,11.Như kiểu ko đi hunt hero thì đi farm rừng nhưng cuối cùng bị natural creep giết ý :((

*** , hôm qua em với Long thú với hải dớ ra sân sau khi đại chiến nét việt nên toàn thân rũ rượi , anh em quyết định ngồi bốc phét ở 1 bên sân bóng mặc kệ dòng đời xô đẩy .
Ông quân ra sau không chịu nghe lời can gián của bọn em , hùng hục ra cửa biện kinh chăn nhím kết cục đau thương là lagg mạng và về thành dưỡng sức .
Trân tới thiêu tanker trầm trọng , lấy công bù thủ thôi :))
ĐÚng như thầy TOÀN nói : dẫm qua xác tất cả bọn cản đường làm phát triple cup
CDUNK VÔ ĐỊCH !!

CDunk cố lên ... vô địch giải bóng chuyền đi :X :x :X

??????????Ông Toàn hay bà Oanh thế này????CDunk là clb bóng chuyền từ bao h thế nhỉ???? :-/ :-/ :-/ ^^ ^^ ^^

Theo lời aT nói thì Bc có nhiều chân dài và quần ngắn hơn br b-)
CDunk cố lên .... we're champion .. ^^

Dạ chiều nay em xin phép nghỉ tập.Mai em có nhiều bài tập quá nên chiều phải ở nhà làm mới kịp ạ.

anh em kết quả thế nào về vote lên cho em nhé :D

Trận thắng rất hoành tá tràng. Thế trận áp đảo, lối đánh đẹp mắt. Trọng tài nói chung là hoàn thành nhiệm vụ

Tuy nhiên, cái vấn đề đi muộn vẫn không tránh khỏi. hẹn là 3h đấu thì các chú phải 2h30 có mặt, đứa nào nhà xa thì phải xác định khởi hành từ 2h , đứa nào nhà gần thì xuất phát lúc 2h15 ... :-w

May lần này sân nhà nên cò quay được thời gian. Lần sau sân khách, nó bảo đánh giờ nào thì mình phải đánh giờ đấy chứ cãi đc vào mắt.

Nhớ lần sau anh chỉ phải thông báo giờ đấu thôi. Các chú liệu làm thế nào thì làm

hôm nay đội mình thắng đã quá :)) ngay đầu trận đã triệt hạ siêu sao của họ :))

ko biết tuần sau chân ông Quân khỏi chưa nhỉ :-s

Nik anh hải dớ sao đấy ạ/:) sao lại dùng nik này/:)

hehe CDunk hôm nay thắng 7 à? Chúc mừng chúc mừng

Dwarf bây h có ai hay vẫn mấy ông Đống đa 86 :-?

mà chung kết đánh 1 trận hay 2 trận thế :D nếu đánh 1 trận thì cò quay 2 tuần sau trận bán kết lượt về hãy đánh để em còn được đi xem :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên