Cấp 2 Chu VĂn An - Số 10 Thụy Khuê

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
Tìm cả cấp 1 lần cấp 3 rồi, giờ tìm xem có ai học cùng trường cấp 2 ko ?? =))

bây giờ mới để ý Avatar của bạn Hưng ;;) ai đó??? ;;)

bây giờ mới để ý Avatar của bạn Hưng ai đó???
Avatar của tớ thì chắc chắn đấy là tớ rồi :->, còn bên cạnh là bà chị.................. đến giờ iem vẫn còn single :(( :((

oày, 4 năm từ 1-->4 học ở số 10 TK, đến lớp 5 thì chuyển sang 130TK, cấp 1 CVA nè, thế có được tính ko? :D

em ở chu văn an khóa 02-05. Hồi đó vẫn do chú hưng bảo vệ.Chú Năm chả thấy bị sao.Chú Hưng chả thấy chết.Chú hưng năm 04 chuyển công tác

à, với lại trường cấp 2 CVA giờ không còn ở số 10 TK nữa, nó ở số 11 hay 13 gì đấy, ở bên vườn ươm, trong 3 năm xây dựng, cái công trường đấy lại mang dòng chữ là xây dựng trường THCS Thụy Khuê, thật buồn cho thế hệ hậu bối, tuy nhiên trường đã xây xong và tên vẫn là Chu Văn An-1 cái tên rất đỗi thân thương.

Thế hệ học trò chuyên toán giờ không còn được học ở 1 phòng học trên tầng 3 tòa nhà cổ kính có những sàn lát loại gỗ hảo hạng mấy chục năm không mục, hàng ngày được nhìn thấy hồ Tây thơ mộng nữa, thật thiệt thòi cho chúng nó, cũng là mất đi 1 phần kỉ niệm của mái trường.

Anh Hoài rời trường đã 13 năm, chắc trong khoảng thời gian đấy chưa về lại, có nhiều chuyện đã xảy ra làm cho CVA ko còn là 1 cái tên lớn trong những kì thi HSG nữa, trong khoảng 1 chục năm qua liên tiếp có nhiều chuyện đáng tiếc xảy ra, đầu tiên là việc trường bị bọn đầu gấu hỏi thăm 9 năm trước, hậu quả là chú Năm công an bảo vệ ăn 1 nhát chém sâu 6cm, rồi con thầy Hưng bị qua đời trong 1 vụ án khá kinh hoàng, những năm vừa qua cũng có nhiều thầy cô gặp phải nhiều bệnh khó hiểu, tiếng xe cấp cứu năm nào cũng xuất hiện, mới đây nhất là quả 1 chú em lớp 8 bị quả kính rơi vào đầu, xe cấp cứu đến quá chậm, ko biết chú này đã khỏi chưa nữa.

Khóa 98-02 thầy Lương các anh chị có phải học cô Kim Chung ko nhỉ

à em đọc nhầm.Con thầy hưng bị giết bởi người yêu .Vợ thầy cũng bị nó rạch mặt.

Back
Bên trên