có nên đòi không??

Đọc mãi mới hiểu ý anh Thanh. Tại các bác cứ nhằm vào nghĩa đen mà nêu ý kiến, ko thể hiểu nổi. Sau khi đọc xong thấy ý kiến chung của con trai là đòi được thì đòi ngay kẻo nhỡ, nhưng đa số toàn người rụt rè, chả biết đòi thế nào. Lại có một chú choai choai, Tú béo, vào quậy, nói năng linh tinh. Nếu nó đòi mình rồi, thì đâu đến lượt mình đòi nữa. Chẳng qua nó ko chịu đòi mình ức chế quá mới phải nghĩ kế mà đòi chứ.
Cao kiến của anh Thanh cao thật, nhưng cao quá, chả ai làm được cả. Có nhiều "words" quá, em nghĩ ko hiệu qủa lắm, action chắc có hiệu quả hơn (đừng có nghĩ linh tinh đấy nhé, oan cho em )

có nên dùng từ đòi ở đây ko nhỉ ... nghe nặng nề và..một phía wa :mrgreen:

Thanh.. đợt vừa rồi tôi bận không tiếp được cậu:D Bây giờ có cái topic của em Trang về sex thú vị hơn, nhiều người tham gia.. gác cái này lại một bên đã nhé:D Sang bên kia vui hơn:D

hehe, rượu ngon mà không có bạn hiền thì đúng là vứt.

Vũ Xuân Tùng đã viết:
oạch Thân đệ em nào xinh thế ???

Anh mới lập lời thề về sau lấy vợ xinh rồi ... anh cả chú phấn đấu xem vợ thằng nào xinh hơn nhé
good luck :D :D :D
Bách huynh, sau này vợ em xấu hơn vợ bác em tự sát luôn, đợi đấy đợi đấy........

Này, mấy em bé gái mà dưới tuổi vị thành niên thì cấm mấy chú T2 xằng bậy đấy nhớ! Mà sao lại có khái niệm "đòi" nhỉ? Cái này nếu xảy ra mà không có sự sẵn sàng và tự nguyện cao độ thì sẽ là sự sai làm và là sự hối tiếc. Hẳn các anh con trai không muốn trở thành nguyên nhân của sự hối tiếc và sai lầm, và là kinh nghiệm xấu đầu đời của mấy bé gái đâu nhở.
Nên là lời khuyên chân thành: yêu nhau, cái gì đến nó sẽ đến một cách tự nhiên. Cứ đòi với chả hỏi, có được mà không tự nguyện cũng chẳng vẻ vang, chẳng hạnh phúc gì :) :)

V.N Hà Anh đã viết:
Này, mấy em bé gái mà dưới tuổi vị thành niên thì cấm mấy chú T2 xằng bậy đấy nhớ!
xời, nhớ ngày nào H.A vẫn còn bé nhỏ như cái phôi trong trứng, giờ đã thành hình thành khối rồi nên gọi các bạn là chú, oai đấy. Nhưng mà góp ý H.A phát chân thành, đừng giận nhé : H.A đẹp lắm, chỗ nào cũng đẹp, nhưng có cái đầu gối là xấu quá. Nếu mà chụp ảnh không có cái đầu gối thì đẹp phải biết đấy. :D

Đòi ở đây thực ra là sự cao thượng rất đáng kính phục của các anh con trai. Nếu mà các em gái không muốn thì có đòi cũng không thể nào được. Chỉ khi các em cũng muốn... :mrgreen:. Thế nhưng anh em vẫn cao thượng mà dùng từ đòi, để tự nhận mình là một kẻ đi xin, họ là người đi cho, nghĩ lại thấy đàn ông sao mà cao thượng thế cơ chứ!:)):)):))

:) :) lý sự quá!! Tớ nói thế là muốn cho anh em chúng ấy giữ được cái oai vệ trong mắt con gái chúng tớ ý chứ ;)
Mà này Thanh có biết tớ từ khi bé nhỏ có khi cũng vẫn to hơn hầu hết các ấy ý nhỉ! Hỏi Tùng xem, ngày bé Tùng bé như cái kẹo, mặc áo sơ mi trắng khăn đỏ xộc xệch vui lắm!
(Mà tôi biết cậu Thanh muốn "loại bỏ" cái đầu gối của tôi đi làm gì rồi đấy nhé :-B:-B)

đúng là cái đầu gồi xấu thật
đề nghị bỏ ngay cái đầu gối thôi ( đây có phải đòi ko nhỉ :D )

Back
Bên trên