Có ai học tiểu học Kim Liên ko nhẩy???

He he..
Công nhận Kim Liên và Nguyễn Trường Tộ kéo hết thầy cô của các trường khác nhiều anh ạ
Hôm em đến trường Bê Văn Đàn (học Hóa đội tuyển cô Mai) nói chuyện với bác bảo vệ mới phát hiện ra cả lo lốc giáo viên trường BVĐ đều sang KL và NTT hết..
nhiều dữ luôn
@HH: cô Hằng (hiệu phó nhá :x ) cũng từ BVĐ cấp 2 sang đấy ;;)

dư hải hà đã viết:
Nỗi ám ảnh, đừng nhắc đến :((

he he..
có trốn mãi thì cũng ko được
Đối mặt với thực tế đi thôi :)>- /:)

Ặc có vẻ như TH Kim Liên hơi bị ít

Uh, khách cũng viết bài được mà bọn nó vẫn ko vào! [-x
Làm chiến dịch advertisment đê MA! :>
Em tớ (KL) vừa bị cách chức lớp trưởng, khổ thân, cô Hằng lớp 2 í, nhớ ko MA? :-s

Trùi ui, chờ mãi, tròn 150 bài roài mới được 1 cái sao, hehe 8-}
Cô Yến lớp 3 có còn dạy nữa ko? :-/
Ah quên chưa kể, năm ngoái về trường thăm cô Hòa, các em thi nhau chạm vào lấy may, cuối cùng mình có giải ba còn các em ẵm mấy giải nhất, bắt đền cô Hòa đi! :((

he..
nhớ cô Hằng lớp 2 chứ... cô cho tớ con 1 xong còn đến nhà cho tớ cái hộp bút mà :x
cô Hằng này..làm tớ học kỳ 1 năm lớp 2 học sinh tiên tiến .. nhục nhã 8-}
nhưng ko có sao... ;) đời là phải cười...
em cậu hả? b-) thôi.. bảo em ý làm dân thường hay cái gì cũng được học giỏi hơn chị là okie :x
còn chẳng lo lắng gì đâu
Cán bộ là đầy tớ của nhân dân mà ;)

HẢi hà nhớ năm lớp 2 tớ được phần thưởng học sinh nghèo vượt khó ko?
Đến bây giờ nghxi lại tớ còn suýt sặc..
ko hiểu sao lúc đấy nhận giải mình sướng thế..
chắc nhà nghèo thật :x
hoặc là hám lợi quá b-) :))

Có anh học 9 năm ở Kim Liên này. Nhưng mà lâu quá rồi chả nhớ gì nữa. Chỉ nhớ là 1B 2B 3B 4B 5B 6B 7B 8B-8Z 9Z. Nhớ cô Bạch Mai nữa, cô Bạch Mai cực kỳ tốt, bây giờ chắc là cô về hưu lâu rồi. Nhớ thầy Dậu hiệu trưởng nữa, chắc là cung về hưu lâu rồi. Còn thầy Hoàng dạy sử có quả nháy mắt cực ấn tượng luôn.

Nguyễn Chí Trung đã viết:
Có anh học 9 năm ở Kim Liên này. Nhưng mà lâu quá rồi chả nhớ gì nữa. Chỉ nhớ là 1B 2B 3B 4B 5B 6B 7B 8B-8Z 9Z. Nhớ cô Bạch Mai nữa, cô Bạch Mai cực kỳ tốt, bây giờ chắc là cô về hưu lâu rồi. Nhớ thầy Dậu hiệu trưởng nữa, chắc là cũng về hưu lâu rồi. Còn thầy Hoàng dạy sử có quả nháy mắt cực ấn tượng luôn.

Vui tính...
9 năm học ở KL
em có năm năm đã phát sợ rồi..
sao anh học những chín năm
Khóa em học Hiệu trưởng là bác Diệp...còn em ko biết thầy Dậu là ai luôn?
Anh nói thêm về quả học 9 ănm KL được ko ạ? :-/

Tớ cũng ko hỉu, chả lẽ có Kl cấp 2? Chưa nghe thấy bao giờ! 8-}
MA ơi, ấy có bít thầy Ấn có còn dạy nữa hay ko ko? :-s
Cô Hòa dạy lớp năm thì lớp 4 lớp chọn ai dạy? :-/

Ngày xưa Kim Liên là 1 cái trường rất nhà quê chứ không nổi tiếng như bây giờ. Kiểu 1 cái trường làng để cho trẻ em ở khu Kim Liên đi học. Ai ở khu B thì vào lop B, Khu C thì vào lớp C ... Mây đứa đầu mấu ở trong làng thì cho vào lớp E , F. Lúc đầu thì cấp 2 chỉ có lớp 6Z 7Z 8Z thôi. Sau, đúng cái năm anh học lớp 8 thì cái cách giáo dục sinh ra lớp 9. Thế là toi cơm 1 năm nữa. Sau đấy hình như vào năm 96, lại có 1 quả kinh thiên động địa nữa là chuyển trường Bế Văn Đàn về Kim Liên. Trừong Kim Liên chuyển sang Đông Đa. Kiện cáo tùm lum cuối cùng là toi cái trừơng Kim Liên cấp 2. Cô Hòa hình như hồi trước dạy chuyên toán ở BVD được học sinh rất quý. Cô Hòa hình như có 1 phương pháp sư phạm rất đặc biệt. Đứa nào học cũng khoái.

Yeas, 10 tuyệt vời, 10 công chúa, 10 hoàng tử, hehe... ;)
Cô Hòa muôn năm, nhưng nhớ lại cái vụ các em lấy hết may mắn trước khi thi lại cay... :((

Bà con ơi, vô đây kéo cho topic dài thêm 1 trang đê! :-s
Vote đi, thầy cô iu quý nhất, cô Hòa một phiếu nhé! :)
Ghét thầy Ấn, chắc chẳng nhớ mình là ai... :((

Nguyễn Chí Trung đã viết:
Ngày xưa Kim Liên là 1 cái trường rất nhà quê chứ không nổi tiếng như bây giờ. Kiểu 1 cái trường làng để cho trẻ em ở khu Kim Liên đi học. Ai ở khu B thì vào lop B, Khu C thì vào lớp C ... Mây đứa đầu mấu ở trong làng thì cho vào lớp E , F. Lúc đầu thì cấp 2 chỉ có lớp 6Z 7Z 8Z thôi. Sau, đúng cái năm anh học lớp 8 thì cái cách giáo dục sinh ra lớp 9. Thế là toi cơm 1 năm nữa. Sau đấy hình như vào năm 96, lại có 1 quả kinh thiên động địa nữa là chuyển trường Bế Văn Đàn về Kim Liên. Trừong Kim Liên chuyển sang Đông Đa. Kiện cáo tùm lum cuối cùng là toi cái trừơng Kim Liên cấp 2. Cô Hòa hình như hồi trước dạy chuyên toán ở BVD được học sinh rất quý. Cô Hòa hình như có 1 phương pháp sư phạm rất đặc biệt. Đứa nào học cũng khoái.

Hóa ra Kim Liên cũng chỉ đến thế là cùng
Toàn nhà quê lên tỉnh xong thành thành phố hết ;;)
Đúng rồi anh
Cô Hòa mà lị..
em khoái điểm mườii của cô Hòa lắm lắm :x

dư hải hà đã viết:
Bà con ơi, vô đây kéo cho topic dài thêm 1 trang đê! :-s
Vote đi, thầy cô iu quý nhất, cô Hòa một phiếu nhé! :)
Ghét thầy Ấn, chắc chẳng nhớ mình là ai... :((

Okie
tớ bình thường
chả ghet thầy cô nào
quý nhất cô Hòa...
cô Hòa ơi.
Năm nay chắc cô phải 55 tuổi rồi ý nhỉ??? :-s

ặc giờ đến ko ai vào rồi đẫy 8-}

Hừ, MA kia, mi câu bài dã man thế, ko chấp, thế mà topic vẫn có hai trang la sao? Pó Tay! 8-}

Back
Bên trên