Có ai ở Nhật không .

To chị Na: em bảo là kỳ sau em ra ở với chị Nguyệt mà chị:D ,đến cuối tháng 9 em quay lại Nhật chị a:)

To Lan Anh

Thế à? Chị tưởng em nói là kỳ 2 của năm trước! Thế là về nước nghỉ hè à? Cái Nguyệt nó trốn sang US rồi em ạ :) Chắc khi nào vào học thì mới về!

Le An Na đã viết:
To Nguyễn Kiên Cường: hình như học cấp 2 Chu Văn An trước đây????
Hình như là đúng đấy chị ah!

Ah quên mất.. Cái Avatar của em Lan Anh .. trông cũng được phết nhỉ!!! :D

Re: To Lan Anh

Le An Na đã viết:
Thế à? Chị tưởng em nói là kỳ 2 của năm trước! Thế là về nước nghỉ hè à? Cái Nguyệt nó trốn sang US rồi em ạ :) Chắc khi nào vào học thì mới về!

Bà Nguyệt có trốn đâu chị....còn tí tởn bên đấy đến 26/9 mới thèm về đi học cơ chị ạ!

Lan Anh ơi đã sang Nhật chưa? Ở cùng Nguyệt với ai nữa không? Lúc nào viết cho chị địa chỉ với nhé!

Em sang đến Nhật hôm qua rồi chị ạ:) Bây giờ ở cùng Nguyệt với 1 chị nữa tên là Huyền. Mới dọn ra nên nhà cửa còn bề bộn phải dọn dẹp nhiều thứ lắm,thế mà bà Nguyệt 27 này mới thèm vác mặt về:mad:

Mà sao chị lại chưa có địa chỉ nhà chị Nguyệt à,vẫn địa chỉ cũ thôi chị ạ,kô có gì thay đổi cả đâu:)

Lan Anh à, thế bọn em đã ổn định chỗ ăn ở chưa? Nguyệt nó đến nơi chưa? Em nhắn giúp chị với nó là có gì thì báo cho chị biết nhé! Thanks!
Mà em hay check mail ở đâu thế??

chị Na ơi,bọn em vào học rồi,Nguyệt về từ hôm 27 cơ ạ. Nếu chị muốn liên lạc với chị Nguyệt thì gọi vào điện thoại của em cũng được chị ạ!:)

Địa chỉ của Lan Anh đây đúng không em??
Pham Lan Anh
AP House 1 - E 507
Ritsumeikan Asia Pacific University
1-2 Jumonjibaru , Beppu-shi, Oita-ken
Japan 874-8577
Nguyệt nó viết cho chị từ lâu rồi! Nếu có gì thay đổi thì Lan Anh nhắn lại cho chị nhé! Thanhksss

Ôi.chị Na ơi,em chuyển nhà rồi mà..đây là địa chỉ cũ của em thôi à....Hay có gì chị mail vao điện thoại của em nhá[email protected] hoặc phone của em đây ạ:
(081)-09020817838

Back
Bên trên