Các em gái xinh đẹp khóa mình ;;)

Ko ai tiếp tục ah .

Lan Vy A2

bạn Vi này hồi thi vào trường ams cùng phòng thi với mình, mình cứ nhớ mãi vì hồi đấy bạn í xinh nhất phòng thi.Bây giờ nhìn ảnh trông còn xinh hơn hồi đấy. =P~
Bạn Vân xinh tươi hồi í trông như con trai chắc cũng cùng phòng với mình...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối thế chắc bạn Thành Vân xinh đẹp xinh nhì phòng thi rùi nhỉ :p
Bạn Vân này ngày đó chắc xinh zai nhứt kekeke :D

Các hoa hậu như Minh Hải, Mai Trâm, Yến Lan chắc ảnh post ở tạp chí nào chứ vào album trg mình chả có gì cả :(

Lol Vân My, dạo này thế nào ku, he he, lâu lắm kô biết chú lưu lạc nơi nào, ^_^ tình yêu tình báo, học hành ra sao kể anh em nghe phát.

Vo Duc Anh đã viết:
Lol Vân My, dạo này thế nào ku, he he, lâu lắm kô biết chú lưu lạc nơi nào, ^_^ tình yêu tình báo, học hành ra sao kể anh em nghe phát.

Trần Hoàng Vân chứ có phải thằng Phạm Thành Vân lớp mình ngày xưa đâu. Anh Mỹ trí nhớ kém quá.

häh? cha hiu ban Toan post gi ca, Pham Thanh Van post bai tren kia day la gi? |-)

Cái thằng Toàn ngu này, tao tưởng mày hết béo bệu rồi, hóa ra vẫn thế à ? grow some brain idiot

đang chơi tú trong lớp ,tự dưng lại phát hiện ra ảnh bé Tuệ Minh trong ví thằng bạn mình , choáng mấ́t ... 2s
nếu thêm 2 lần như thế đã được gọi là celebrity chưa nhỉ ?

các chú post bài hay thế, có thằng nào có ảnh lan thụy điển post lên anh em xem phát nào,

hôm nay sinh nhật tao, các chú chúc mừng anh bằng vài ảnh nào nào

Chỉnh sửa lần cuối:
trông ... khác quá
hồi học thêm ở nhà bác Hưng , Công bính hay trêu em này

Lớp Sinh có 2 bạn Linh cơ mà, đóng góp thì đóng góp cho trót đi chứ ;)

linh này bây giờ cũng đơ béo rồi nhỉ, còn em linh râu nữa, đâu có ai có ảnh kô

Hic ngồi ngắm ảnh các bạn nữ xinh đẹp nhà ta mà nhớ trường quá hic hic.
Bạn Vân uiiiiii, tiếp tục phát huy đê.
Đấy, có tớ xúc tác rồi nhá, thế đã hứng lên chưa :D

Back
Bên trên