Các con giai Lý 1 đâu nào

Trời, lâu lâu mới vào trang hao, thấy lớp mình nhiều sự kiện bất ngờ quá. Hic, thầy Nghĩa dạo này thế nào rồi các bạn? Thầy đã đỡ nhiều chưa?
Chúc mừng Hằng đã một lần bụng căng lên rồi xẹp xuống. Con giai hay con gái vậy Hằng? Cháu nó tên gì thế?
Chúc mừng cu Chu đã địa chỉ tu luyện ngày đêm. Chúc vợ cu mau chóng giống Hằng :)
Cuối cùng, chúc tất cả các bạn liên hoan vui vẻ, trẻ khỏe. Nhớ uống ít thôi kẻo say nhừ tử thì bỏ mịa
Thân, VA

Anh cũng vậy. Bất ngờ vì tin của thầy Nghĩa quá.
Chúc mừng bạn Hằng nhé.
Hôm trước đi vội nên ko biết cu Phương về VN. áy náy quá. :p

Chỉnh sửa lần cuối:
vợ viếc gì hả con vịt anh kia, cuối năm cho bạn sang Pháp đón Noel với nhé....
hu hu...bạn Hằng đã hoài thai ra một nhóc rùi ah...nhanh quá ta...người iu mình thì không biết mấy tháng nữa mới xong công trình đây...kha kha...
Ku Hà Anh lên kế hoạch lẹ lẹ lên...liên hoan xong nhớ đi bia ôm luôn nhá....bảo chú Kim dẫn đi ấy....

ke hoach con khi gi`, cac chu phai cho y kien di dau thi moi len ke hoach duoc chu, ke hoach ma ko duoc ai dong` ý thi minh tao di nhau a`? :D

Vừa nhận được mail của Khiêm thông báo vợ vừa sinh con gái. Phê quá.

Chúc mừng bạn Khiêm của chúng ta :)>-

Khiêm đặt tên con là Khuê thì phải...truyền thống đặt vần Khờ mà....chúc mừng bạn Khiêm....
Cuối tuần sau ăn đi Hà Anh ơi....cuối tuần này tao có cuộc họp trên bộ....họp hành nhiều quá...hic

Okei, anh em cho^'t vu nhau nhet nay` la` sang Dong Anh cau ca' nhe'. Cu. the nhu nay:

Chu nhat tuan sau (ngay 6/8) anh em tap trung luc 8h30 tai Cong truon Ams an sang, sau do phi sang Dong Anh cau ca' tai quan trum xa hoi den Dung Ha.
Khi di nho mang theo lo^. phi' de phong xa hoi den xin deu :))

Nhan tien, may hom toi sinh nhat Hang va Bao anh em nho thong bao nhau 1 tieng nhe'.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh đã viết:
vợ viếc gì hả con vịt anh kia, cuối năm cho bạn sang Pháp đón Noel với nhé....
hu hu...bạn Hằng đã hoài thai ra một nhóc rùi ah...nhanh quá ta...người iu mình thì không biết mấy tháng nữa mới xong công trình đây...kha kha...
Ku Hà Anh lên kế hoạch lẹ lẹ lên...liên hoan xong nhớ đi bia ôm luôn nhá....bảo chú Kim dẫn đi ấy....
Ặc ặc, Chu Minh lấy vợ :eek: . Sao lại để là Nguyễn Minh, làm tao cứ tưởng thằng Minh kia nó về, rồi lại họp hành trên bộ nữa chứ. (Anh em thông cảm đọc ngay trang cuối nên ko biết ai với ai cả :D

Ặc ặc, chủ nhật này tớ không đi được, anh em đổi sang thứ 7 đê.
Thằng Chu Minh cưới vợ không mời anh em à?

Trần Vĩnh Linh đã viết:
Ặc ặc, chủ nhật này tớ không đi được, anh em đổi sang thứ 7 đê.
Thằng Chu Minh cưới vợ không mời anh em à?
Ặc ặc, ko có thằng Linh thì chợ vẫn đông như thường b-) (Đừng oánh em anh Linh nhé, em chỉ đùa thui)
Thứ 7 có phải thằng nào cũng được nghỉ đâu :smoking:.

thằng Linh ku kia, tụ tập vào chủ nhật tuần sau chứ ko phải tuần này X(
Sao lại có 2 thằng Khôi hói nhỉ? (xem avartar)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đã lấy vợ đâu....chỉ biết là lấy vợ thì nó hay thế nào thôi....đề mô thôi....hi hi hi....
Thằng Khôi chứa lấy vợ ah ? hi hi

Nguyễn Minh đã viết:
Tao đã lấy vợ đâu....chỉ biết là lấy vợ thì nó hay thế nào thôi....đề mô thôi....hi hi hi....
Thằng Khôi chứa lấy vợ ah ? hi hi
Làm sao mà lấy vợ được khi trên răng dưới cát tút cơ chứ :(( Mà anh Chu đề mô ở đâu thế, em đi đề mô với =P~
Số của tao 09839x2 b-)

Hoang Ha Anh đã viết:
thằng Linh ku kia, tụ tập vào chủ nhật tuần sau chứ ko phải tuần này X(
Sao lại có 2 thằng Khôi hói nhỉ? (xem avartar)
Hề hề, trước tao tạo 1 cái nhưng quên cha nó pass, phải tạo acc khác. Tự nhiên hôm nọ lại mò được, thế là vào bằng cả 2 acc :))

Back
Bên trên