--==(* Các ảnh hiphop của mems AHC :D *)==--

là kiểu trồng chuối rồi bửa người ra phía trước ,

Chỉnh sửa lần cuối:
Và cái ảnh tao bảo làm hollow sai là 2 bàn tay phải quay hướng cái ngón tay vào với nhau chứ ko phải để như trồng chuối, thì vai nó mới bửa sâu đc :)

ah` ha` thì ra là thế , để em về bảo nó sửa lại , thanks

hehehhe ông đấy mà làm mấy trò dị thì vô đối :D
khỏi bàn luôn

Xuân thì kinh rồi...:D...mỗi tội nó chẳng chịu tham gia CLB..:D...

ảnh đẹp ghê, làm thế nèo mà treo lên đc nhờ?? :D
hơ, cho m hỏi chị Chi có phải là ny anh Dương lớp 12 lý ko nhờ :D
Em Bích :eek: Em Bích :eek: . Em lấy đâu ra cái tin chị là người yêu anh Dương 12 lý thế . Em nói thế , người yêu chị mà đọc được thì chết mất :(( :(( Xoá bài đi hộ chị em ới .. Người yêu chị là anh Kế cơ .. Cũng học 12 lý nhưng không phải tên là Dương :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ko sao...nhầm nhọt tí thôi mà...có cần xóa ko để anh xóa...:D..

He he uh ko vấn đề gì đâu, sắp tới có thêm 1 loạt ảnh chụp ở vòng 2 giải LL, sẽ post sớm :p

nhanh nhanh đê...mà lúc nào up để anh bảo anh Giang dê lên down vụ tình củm về.:D...

Em Bích :eek: Em Bích :eek: . Em lấy đâu ra cái tin chị là người yêu anh Dương 12 lý thế . Em nói thế , người yêu chị mà đọc được thì chết mất :(( :(( Xoá bài đi hộ chị em ới .. Người yêu chị là anh Kế cơ .. Cũng học 12 lý nhưng không phải tên là Dương :((
tên là kế :))
mà hình như kô phải tên là kế :))

em chẳng bít nữa. mặt chị thì em bít rùi :D nhưng chỉ bít chị hay đi với một anh ở tuyển boro mà học lớp 12 lý :D ko bít có nhầm hok nữa :D
thế anh Kế tên thật là ji a? :))

Thfi anh ý tên thật là Kế em ah =)) Quang Kế, cũng là tuyển bóng rổ trường mà =))

Back
Bên trên