--==(* Các ảnh hiphop của mems AHC :D *)==--

Trần Vũ Hoàng Sơn
(OHBGV-GM3007)

Mọi người chọn những ảnh nào của mình trông hiphop 1 tí post lên cho sôi nổi nhé, tự dưng hôm nay nổi hứng làm cái topic này, trong này toàn người nhà với nhau nên cũng thýa thoải mái ^^

*) Ảnh trên này của mọi ngưoiừ post lên vui vẻ là chính, ko có đả kích chê bai gì nha :p

Em thấy rất là tán thành nhưng con Từ Shiva mà vào đây là anh Sơn chít:)):)) Chán mình ko có máy ảnh mà chụp cũng ko ăn ảnh nên ko có ảnh mà đưa lên.
Đánh giá mấy bức trên kia: đẹp, 8,5 điểm:)):)):)):))

nó là JayTee, rapper của H2C đấy.........

hưởng ứng tý
[/IMG]
[/IMG]
-------------

cái này có gọi là HIPHOP ko

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, anh kết quả chuối ngược của 2 thằng...:D...may mà ko xòe chứ ko tha hồ nhìn trời mà cười......

Cả 1 hành lang đứng nhìn. Anh treo lên giờ nào để em treo với. Giáo viên ko nói gì àH???

Góp vui cái nào. :D
hôm trước bọn em mới tổ chức giao lưu 20-11 :D

:-t :-t

chẳng bù cho 20/11 trường cấp 2 của em. Hum nay mới tổ chức em về thăm các cô thế là tranh thủ xem. Eo ơi ức chế cực ký ý:)) Lúc đầu mấy em lớp 6 bon chen nhảy beep. 5 em nữ ra shake còn tởm hơn gấp 100 lần 11Ce vì ko biết shake:)) sau đó mấy em giai bé bé xinh xinh ra khỏang đọ chục bé ko thể break được do ko đủ trình:)) Đến cuối lại các bạn 9A5 cũ ra bật bài Geocity trong Au lên break cũng trình còi nốt, nhục mặt quá:)) Em ức chế thằng Huy Anh với con Hà trê quá 2 đứa họp xong thì tí ta tí tởn với nhau mà trong khi em đã bảo về NSL bon chen phát Get up rồi....Nhìn chũng nó nhảy muốn động chân động tay lắm mà ko làm gì được:((

ảnh đẹp ghê, làm thế nèo mà treo lên đc nhờ?? :D
hơ, cho m hỏi chị Chi có phải là ny anh Dương lớp 12 lý ko nhờ :D

:p xông cảm đi anh , toàn tự tập với nhau , có ai chỉ dạy đâu ,

hehe, muốn chụp nhanh mà bắt được move thì phải hỏi anh...:)...mấy cái move anh chụp trong phòng tập hồi vẽ trộm trong đấy có chuẩn ko...:))...lúc nào anh mở lớp bổ túc...

:)) Anh Thái Anh đổi tên topic thành nghệ thuật chụp ảnh hiphop đi :D em xin làm học viên đầu tiên :p hehehehhehehe

Back
Bên trên