Boys Over Flowers <3 <3 <3

ừ Trư là đã modify đi rồi thành ra nó hơi khác ;)) nhưng mà nghe lạ tai thik mà :x hoá ra là Châu đánh à :)) mình cứ tưởng ai đánh ;)) ơ Châu giỏi nhờ :x bi h mới biết :x

chời ơi đứa nào xem ảnh CF Cass của Lee Min Ho chưa? Trông khác dã man :( Nhớ anh JunPyo quá đi :((

ko nhận ra anh ý luôn chị ạ :( khác kinh khủng lắm :((
chị có xem cái đoạn anh ý make up ko? :O AAAAAAAAAAWWWWW *yuck*

=))=))=))=)) cái link chủ gửi cười gần chết :)) Minho đáng yêu vãi :)) Kim Bum thì toàn cười 1 cách rất ngố :))
eo thèm đến thứ 2 quá :x:x:x

Thì làm actor lúc nào cũng phải làm mới, thay đổi hình tượng 1 tị chứ :D nhìn anh í ở cái đấy kiểu...hơi evil nhưng cá tính mà...miễn là bt anh í cứ cu-te như Gyu Joon Pyu là được rồi :p hehe

NG lúc nào cũng làm mình cười ầm ĩ :)) nhiều lúc xem NG mà ko có sub, dù ko hiểu lắm dvien đang nói cái gì, mình vẫn cười sặc sụa í :))

hehe, ko phải no good mà là not good chủ ạ :D
nhớ phim quá phải làm thế nào bây h :(

thế à :">
mình xem behind the scenes để đỡ nhớ phim 8->

hình như trên youtube cái đứa nào tên hồi trc' là hyunfamily đặt lại tên xong rồi up behind the scene lên đúng ko :>
chị thích cái NG mà lee minho vs cái chị j TQ nói chuyện vs nhau í, buồn cười vl =))

ôi thế hả chị? yêu quá :x
ng ta làm j` hôm nay nhỉ? lần đầu tiên có 1 drama khủng thế :D hiểm quá đi mất

BOF Day thì làm gì hả chị :|
sức ảnh hưởg thật kih khủg :))
lần đầu tiên e thấy 1 fim ntnày :x

Đâu mà hồi xưa Dae Jang Geum chả quá tnày ý chứ :)) già trẻ giai gái giáo sư đến hàng thịt xem tất :)) BOF chỉ các bạn trỉe xì tin xem thôi :"> :">
Ôi có bạn nào xem A love to kill k :X :x em yêu a Bi Rain mất rồi =((((((((

à alove to kill chiếu ngay sau BOF :)) tao xem mãi vẫn ko hiểu cái fim đấy nó nói về cái gì :))
khổ các bạn cứ than vãn vs mình là nhớ BOF quá mà mình thì mới đến tập 16 :-j còn dài mới hết fim :))
à mà bi h mình mới down OST part 2 nhưng mà cái link của bạn Thúy hỏng rồi ko down đc :x bạn nào cop cho mình cái link khác đi :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Dễ hiểu mà :D có 1 anh tên là Minku mới yêu 1 chị tên là Cha Eunsuk thế xong chị ý mới bị cái thằng xấu xấu giàu giàu sexual abuse thế xong là thằng ý bắt cưới. Chị ý k đồng ý nhg anh Minku lại tưởng chị ý quên anh ý lấy anh kia nên bị tai nạn sắp chết. Bok Gu là em anh Minku mới xin làm bodyguard chị ý để trả thù, định làm chị ý yêu mình xong phũ :D cuối cùng thành yêu chị ý luôn.

Eo Z' xem tập 8 đi, có cảnh hôn đẹp k thể đỡ nổi ý :((((((
Mình rất là thích Bi Rain với Shin Min Ah :X :x

Back
Bên trên