Bio Ams 0710 - Shake >>o<< Extreme >>o<< X-rated

:|
Đầu năm lớp S rất chi là hăng hái
Và nhanh chóng mất dạng theo năm tháng
Giống như kiểu toán 2, CE, ... Hóa 1 đang có tình trạng thế
Chả hiểu tại sao mà mọi ng` cứ bảo nhạt
Nhạt thì phải Post để nó đậm lên chứ ?

Dương nói đúng vãi,ko post lên thì chả nhạt,nhạt vì ko có ng` post,mà ng` post lên lại kêu 2pic nhạt ko muốn post:|

Thằng Minh thôn nữ kia cập nhập thông tin hơi bị chậm đấy:)) tao chuyển sang học piano rồi:)) ai bảo la tao ko đi thẳng đc b-(

Tưởng Nga thick thổi kèn :)) ( cấm ai hiểu linh tinh ).
Sếp có ý kiến gì về vấn đề xây dưng lại 2pic lớp mình ko :D.
Cái 4rum sếp làm dẹp rồi ah :(

Xuống trang 2 rồi pà con ơi làm thế nào bây h :-??
AI có chuyện gì buôn dưa lê đi, tớ ko có khả năng này cho lắm8-}
(Mình chém 1 bài thôi mà đã đc lên trang 1 rồi :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn lớp Sinh có ai muốn đi tình nguyện không =)?

Bạn không muốn bỏ phí mùa hè của mình?

Bạn muốn đi làm tình nguyện?

Bạn muốn giúp đỡ của mình cho những đứa trẻ kém may mắn hơn mình?

Các bạn thân mến,

Chúng tôi – tổ chức High School Volunteer, đang chuẩn bị tổ chức một hoạt động tình nguyện định kì diễn ra trong mùa hè 2008. Với mong muốn giúp trẻ tự kỉ gần gũi, hòa đồng với xã hội hơn, chúng tôi hi vọng các bạn sẽ cùng chúng tôi đóng góp một phần nhiệt huyết của mình để giúp các em hòa đồng hơn, tự tin trong giao tiếp cũng như có được một cuộc sống vui vẻ hơn.

Chương trình sẽ diễn ra từ 24/06 đến 15/08, tại trung tâm Sao Mai. Bạn có thể sẽ thấy cái tên này khá xa lạ, nhưng rồi bạn sẽ thực sự bất ngờ! Trung tâm Sao Mai được xem như 1 trung tâm có điều kiện cơ sở vật chất tốt nhất trong các trung tâm tại Hà Nội, đội ngũ giáo viên nhiệt tình và chuyên nghiệp. Nếu đi làm tình nguyện ở những nơi khác bạn có thể gặp nhiều rắc rối do chưa quen lớp và không ai hướng dẫn giúp đỡ, thì bạn tuyệt đối không gặp điều đó tại đây. Lớp học rộng và đủ ánh sáng, số lượng học sinh vừa đủ để quan tâm và quản lí từng em một.
Đây chắc chắn sẽ là 1 trải nghiệm đáng nhớ của bạn trong mùa hè này, vì bạn không chỉ làm tình nguyện, mà còn được trực tiếp hướng dẫn những kĩ năng căn bản để tiếp xúc và làm việc với trẻ em.

Thời gian: Có 3 buổi cho các bạn lựa chọn đăng kí.
- Thứ 3 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 4 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 6 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
Mỗi buổi đi: 12-15 người.
Công việc: Các bạn có nhiệm vụ chơi với các em và trợ giảng cho giáo viên. Mỗi lớp sẽ do 1-2 bạn phụ trách.
Phương tiện: xe bus, tuyến 22.
Yêu cầu: Là học sinh cấp 3, có khả năng đi lại, có tấm lòng nhiệt tình và tinh thần trách nhiệm với nhiệm vụ được giao.

High school Volunteer chúng tôi xin chân thành cảm ơn và mong nhận được sự ủng hộ, đóng góp của các bạn cho chương trình.
Nếu các bạn muốn tham gia, hãy nhanh chóng gửi mail với tiêu đề : “Đăng kí làm tình nguyện viên”, trong mail nhớ ghi rõ:

Họ tên:
Trường lớp:
Địa chỉ:
Số điện thoại liên lạc:
Đăng kí buổi đi được:

Sau đó vui lòng gửi về địa chỉ sau:
[email protected]
Hoặc :
[email protected]

Xin chân thành cảm ơn sự tham gia đóng góp của các bạn <:p

Nếu có thắc mắc gì các bạn post vào topic của High School Volunteer nhé =)

Xuống trang 2 rồi pà con ơi làm thế nào bây h :-??
AI có chuyện gì buôn dưa lê đi, tớ ko có khả năng này cho lắm8-}
(Mình chém 1 bài thôi mà đã đc lên trang 1 rồi :D)
Lớp Snh có vẻ ít lên HaO nhỉ, hồi đầu năm thấy nhiệt liệt lắm cơ mà :-?
Nếu 1 mình bạn Thái ko gank' được trách nhiệm trông 2pic lớp, cứ sang Toán 2 vs Lý 1 hỏi xem các bạn ý làm thế nào mà lớp chỉ 2-4 mống lên HAO mà vẫn giữ được trang 1 >:)

Tó thì ko = bạn Việt Dương với cả mấy bạn Lys 1 hay toán 2 rồi. Nhìn số bài là biết ngay thông tin chi tiết. :))
Nếu mà có 2 người trở lên thì mới buôn đc chư :))
Người ta có câu 2 mụ đàn bà thành cái chợ mà lị =))

----------

ko có ai vào rồi
2pic này chìm xuông rồi :((

Con Nga lên HAO mà ko mở yahoo chắc có vấn đề gì đây =)).

alô alô...

topic lớp Sinh lại lên trang 1 nên fải vào post 1 bài..chán thật mãi chưa wa trang này cứ vào topic lớp SInh là thấy hình gợi cảm của avt a Hiếu ;))

con Nga hâm lúc nào chả có vẫn đề

Back
Bên trên