Bio Ams 0710 - Shake >>o<< Extreme >>o<< X-rated

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
chụt choẹt yêu thương các bạn :">
:* :* :*

lớp mình cũng định làm trại hoàng gia =))
bạn này quảng cáo ko đúng chỗ rồi =))
nỗi căm thù nổi lên =))

----------

anh nhĩ giống thằng chí lớp em thế =))
mà nó vẫn khoẻ re T__Tthằng này rõ tởm
@ldê: chả có tâm trạng 8-> hôm đấy ngồi im từ lúc đi tới lúc về
thỉnh thoảng bị cô tình lôi lên giới thiệu với cảm ơn các chú :))

Mưa ~~>> Nản. Chán thật Trung thu đã vậy Halloween còn như vậy nữa :((
Ức chế thằng trời chỉ muốn cắt dé nó hjx hjx :">
Thằng Chí can tội mặc áo may ô suốt ngày nên bị say nôn hết vào người bác Thủy.:))
Hình như hơi của thằng Chí nó mạnh ( nhổ nc' bọt như đúng rồi :">) nên lúc nó nôn phụt ra bắn như thổ huyết trong film trưởng =)) Pó tay ông này >_<

cái đấy là lúc đi :))
lúc ở cúc phương với lúc về cơ mà :))
hôm nay tao rất là ức chế bọn mày nhá :-w
câm cái mồm lại ko lần sau tao tát từng đứa một :-w
tao bực mình lắm rồi :-w

----------

hôm nay mưa cũng đi
ở nhà thấy mẹ lại thấy chán đời

thằng thái giám lại phát ngôn lung tung roài, hình như tao đã nói với mày là mấy từ nhạy cảm kiểu " cắt trim, cắt gié, chim lợn..." là chỉ được tao nói rồi thì phải! lần sau mày muốn nói thì phải mua bản quyền nhá, kẻo không tao vặn cổ mày từ đằng trước qua đằng sau đó! Hôm đi học võ tao mới học thêm chiêu mới một nhát chết liền! Mày đừng có trêu chọc sếp thu nghe không? chuyện sếp mặc sếp! Mày ái chứa đủ hay sao còn nhiều chuyện, thiệt tình >_<!

đúng là em yêu của sếp
mà em đi học võ hả =))
võ gì rứa ;;)
lớp mình lắm con gái đi học võ thật 8->

Thu trym em thấy trại ác quỷ lớp anh thế nào :"> hơi bị sộp đấy em :"> hôm qua em có qua ko :"> hôm qua anh dắt thằng Thắng đi chơi khắp nơi em ạ :x

dạ thưa anh :">
tình hình là hôm qua mưa em ko đi đâu cả :">
ngồi nhà nghe mẹ nói :))
­có chụp lại ảnh ko ;;)
muốn xem quá :(
chết
hôm nay định ở lại ăn với anh mí lị cụ đức mà quên =)) đi về thẳng :">
mà tao bảo
mày nói con dung thứ 2 xuống lấy sách :">
tối chủ nhật nhớ nhắn tin nhắc tao :))
ko là tao quên đấy :">
đãng trí :">

Sorry sếp nhìu đó là do hoàn cảnh đưa đẩy chứ có phải em cố ý đâu :))
to Yến: Tao làm sao kệ tao :( phát ngôn gì đâu chứ ;)) tao cũng có võ đấy :"> Có tin không mày ;;)
to toàn thể Lý 2: Công nhận trại ác quỷ của các bạn hay thật >_<
Buồn cười nhất cái đoạn mê cung ma :)) đúng là mấy con ma trong đấy dê thật ;)) Tí nữa tớ bị nó abc.. may hok đem theo kéo nếu hok nó đã bị cắt dé rồi =))

công nhận, thằng thái mà xứng đáng để abc hả? nó chẳng thèm! mà nói đúng hơn nó là mày quyến rũ nó chứ chó nào thèm abc mày! thiệt tình, chim lợn quá đi! mày có võ giè? đừng nói với võ kiểu: cào cào mổ nhái, mãnh hồ vồ xôi, đại bàng cắp chuối nhá! :)) Nghe đến mà thấy "sợ" gần chết =))!

tội nghiệp Thu nhể ! ! anh ngồi ngay trước loa về ong cả tai !
cố găng canh VTV6 mà xem lại nhá ! xem tác phẩm để đời của anh trình diễn !

Con Yến hok thick nói nhìu nhớ
Phải trong sáng chứ :))

----------

Sếp Thu hôm nay bị mắt trinh má những 3 lần :))
trong đó chắc lần thằng Thắng cu cũng sướng :))
chẳng qua ;))\

Hichic, hôm nay chỉ vì cái trò của khỉ đấy mà sếp suýt giết tao chít!!!
Chán mớ đời, nhìu bài tập về vườn quá, làm mãi không xong, chán nản!!! Mà có ai hỉu cái đoạn chùm parabol cơ sơ không giảng cho em zvoi, không mai đến lớp lại xin thầy thêm con hai nữa thì về nhà mẹ làm thịt

sếp hiểu tí gì sếp đi đầu xuống đất
@thái giám: sướng cái con khỉ :-w ôm nó sướng nhưng mà bị nó làm thế ko sướng tí nào :(( kinh dã man :((
@cụ: có cái gì ;;) VTV6 chiếu cái gì ;;)
@lủ trym: tao trym bao h [-X chúc rồi dấy ;)) có ngắn quá ko để em còn chúc lại ;))

sếp hiểu tí gì sếp đi đầu xuống đất
@thái giám: sướng cái con khỉ :-w ôm nó sướng nhưng mà bị nó làm thế ko sướng tí nào :(( kinh dã man :((
@cụ: có cái gì ;;) VTV6 chiếu cái gì ;;)
@lủ trym: tao trym bao h [-X chúc rồi dấy ;)) có ngắn quá ko để em còn chúc lại ;))

Còn giả vờ :)) thằng Duy còn kinh hơn nhất là thằng Ti :))
Thằng Ti còn đè sếp ra để hôn ~~>> Bệnh vãi :-<

thằng duy hôn trượt :))
thằng ti hôn không khí :))
có mỗi thằng thắng trúng đích :))
ko thể chấp nhận được :-w
tởm vcl

----------

mà sếp nhớ mày cũng định ôm sếp mà :-w
bọn này chơi mọi ko chịu được :-w
còn trym nọ trym kia rồi cắm đầu thùng rác
tởm ơi là tởm :((

hôm nay tui ốm! ở nhà chán quá! không ngờ trong lớp vui vậy! tiếc quá hichic!

cái này là từ hôm qua mà em :|
con này ko để ý tình hình chiến sự trong lớp gì cả ;))

Back
Bên trên